Rút tiền paypal khi hết limit 6 tháng

javuploader

Senior
Reactions
260
MR
0.000
Insuree Balance
0
Mình có 1 acc paypal bị limit vĩnh viễn

hỏi tháng 6 mình nhận được thông báo như sau: Jun 20, 2015: Your PayPal account has been permanently limited because some of your recent transactions violated our User Agreement and Acceptable Use Policy, both of which you agreed to when signing up for your PayPal account.

Cho hỏi bây h đã 24/12 có phải đã đủ 6 tháng mình muốn rút tiền về bank thì làm thế nào. có phải gửi thư cho support hay làm thêm công đoạn nào ko, Hay cứ withdraw về bank như bt. Ae có kinh nghiệm giúp mình với

add bank vào rút về như bình thường, k phải support nó làm gì hết nhé bạn.

cứ vào rút thôi bạn

Paypal báo mail cho b chưa

Paypal báo mail cho b chưa
Chưa thấy paypal báo mail gì cậu ạ. Có phải cứ quá 6 tháng là ok ko hay pahri đợi nó mail nữa

các bác cho e hỏi. bị limit sau 6 tháng như thế chỉ có thể rút về bank thôi ak? hay co thể gd dc?

Cứ add bank vào rút thôi, nếu không cho rút thì hãy contact PP

Mình có 1 acc paypal bị limit vĩnh viễn

hỏi tháng 6 mình nhận được thông báo như sau: Jun 20, 2015: Your PayPal account has been permanently limited because some of your recent transactions violated our User Agreement and Acceptable Use Policy, both of which you agreed to when signing up for your PayPal account.

Cho hỏi bây h đã 24/12 có phải đã đủ 6 tháng mình muốn rút tiền về bank thì làm thế nào. có phải gửi thư cho support hay làm thêm công đoạn nào ko, Hay cứ withdraw về bank như bt. Ae có kinh nghiệm giúp mình với

chỉ cần add bank vào và with về bình thường

vào rút thôi
m limit 2 acc cũng chẳng có mail, đến ngày đến tháng là rút

Cảm ơn tất cả mọi người nhé mình vừa rút rồi hy vọng sang tuần tiền về

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa