Solved Rút Tiền Paypal Giao Diện Mới

coleyamy

Junior
Reactions
23
MR
0.110
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Các bác cho em hỏi vào chỗ nào để kiểm tra xem lệnh rút tiền đã complete hay chưa với ạ.em vào click các kiểu thì nó chỉ hiện như hình thôi :(

theo ảnh thì thế là xong rồi
giờ chắc chờ tiền về bank thôi

rút xong đợi ít nhất 24h -48h mới check được completed chưa nhé......

ở trang chủ tưởng có cái complete và pending . complete thì thường gửi mail , khi nào nhận đc mail mới là complete ( tức là lệnh chuyển tiền của pp đã xong ) tiền ra khỏi bank pp -> đến ngân hàng vn -> đến bank của bạn

nó chia ra làm 2 mục rõ ràng còn gì , lúc đăng nhập vào là nhìn thấy luôn nếu còn pending thì nó sẽ ở mục pending còn nếu complete rùi thì nó ở mục complete

tùy từng nguồn tiền nhận đối với pp vn . nguồn từ pp busi us thì khi with tầm 1-2h là complete . nếu nguồn từ từ cá nhân us thì 2 ngày mới complete . mình chưa nhận $ từ pp cá nhân việt nam nên ko biết rõ

Cám ơn các bác .em rút từ đêm thứ 5 tuần trước,sau 15p thì có mail We are processing your withdrawal thứ 2.Vào acc thì không thấy mục pending mà thấy nó nằm bên mục complete.Như vậy là tiền của em đang về rồi phải không ạ?mà vừa em có ra check thì vẫn chưa thấy gì.

sao của minh pp US là nguồn cá nhân thi 24h là complete rồi nhỉ ? :)
tùy acc cậu ơi, có acc sau 6h đã completed, có acc >48h, có acc 72h......

Cám ơn các bác .em rút từ đêm thứ 5 tuần trước,sau 15p thì có mail We are processing your withdrawal thứ 2.Vào acc thì không thấy mục pending mà thấy nó nằm bên mục complete.Như vậy là tiền của em đang về rồi phải không ạ?mà vừa em có ra check thì vẫn chưa thấy gì.

uh đang về rồi! đó mai sẽ có tiền

tiền về vn từ thứ 6 rồi , nhưng từ ngân hàng nhà nước đến các bank , rồi từ nv gd đến tk khoản bạn , tuỳ ngân hàng

Hôm nay tớ có rút tiền từ paypal về acb. bình thường thì 2 mail báo processing cách nhau 15p. hôm nay rút thì gan 1h rồi mà vẫn chỉ nhận được 1 mail báo processing. k biết paypal đang có lỗi gì không. trước đây rút nhiều lần thì vẫn ok .! Có bro nào gặp trường hợp này thì tư vấn giúp tớ với !!

xem có sai tên k, rút acb hôm 23 về hôm 27 rồi

xem có sai tên k, rút acb hôm 23 về hôm 27 rồi
Các bác cho em hỏi là tên chuẩn là Nguyễn Thị Lan Anh.tên ngân hàng in trên thẻ là Nguyen Lan Anh.em lại rút về với tên Nguyen Lan Anh.thiếu mất chữ Thị như vậy có về không ạ :(

Nhanh về mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,410
171,460
Latest member
88betbingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week