Rum giờ cảm giác như ko còn ai giúp đỡ newbie nhỉ?

Status
Not open for further replies.
Tưởng Sơn Tùng chỉ đi hát thôi chớ

Vẫn chưa nát đâu :D

Nếu bạn muốn làm thì có thể buzz YH mình, mình sẽ chỉ bạn kiếm đủ tiền cho bạn chi trả cf, xăng xe, abcxyz :rolleyes:

// Đặt biết là FREE, không lấy của bạn 1 đồng, hứa đấy :p

Vẫn chưa nát đâu :D

Nếu bạn muốn làm thì có thể buzz YH mình, mình sẽ chỉ bạn kiếm đủ tiền cho bạn chi trả cf, xăng xe, abcxyz :rolleyes:

// Đặt biết là FREE, không lấy của bạn 1 đồng, hứa đấy :p
bác chỉ mình với lặng ngụp trong MMO mấy năm vẫn đói nhăn răng :confused::confused::confused::confused::confused:

cam kết ko ăn cháo đá bát thì sẽ giúp nhiệt tình thôi cơ mà 90% ăn cháo đã bát :D

UH newbie nói thật nên tìm việc khác chư đùng đụng đến mmo bạn à, mất tương lai đó

UH newbie nói thật nên tìm việc khác chư đùng đụng đến mmo bạn à, mất tương lai đó
E là newbie mà e lỡ đầu tư mua máy móc auto các thứ rồi giờ làm sao ạ =)).Mà nghĩ cũng lạ đã mở mồm ra là newbie mà đến điều cơ bản của Offes có Mod + pro viết hướng dẫn cũng ứ thèm đọc vậy thì mở mồm ra làm newbie để làm gì.Ai cũng có công việc họ thích thì họ chỉ không thích thì thôi nên đừng bao giờ bảo là hỏi ko ai chỉ.

À nhân tiện ai nhận e làm đệ ko ạ =)) e hứa ko ăn cháo đá bát đâu ạ =)) ( vì e chỉ ăn cơm @@)

Hello @vanphi89, bạn còn điều gì muốn nói trước khi bị ban ko :3? @Trung_Peter

Chào bạn cũ, lâu rồi mới gặp. Sao lại đi PM mấy thằng trước gọi họ là "ngu" để học hỏi nhỉ. Không phải đang chửi mình sao? @Trung_Peter vào chào bạn cũ nào :D

Hey guys !

Check IP vẫn chưa thấy trùng với một loạt account của vanphi89, boss89.....

A e có proof thì up lên tớ ban liền nhé :D

Thân !

Xin sỏ, pm các bác mà ko thấy nói j luôn.
Cũng ko có nhiều các chia sẻ hay. :D
Đôi lời cảm nhận!
Ae của vanphi à :D :D :D nói thiệt bạn gái của vanphi xấu thiệt chứ mọi người

vanphi có tut bán acc paypal rồi lấy lại pass mà tháng kiếm mấy củ ngon ơ. newbie gì nữa

Tai sao biết là lúc trước người ta hay giúp đỡ để rồi bây giờ ko có ai giúp đỡ nhỉ. Newbie làm sao biết được chuuyện trước đây mà nói như người cũ vậy ta

E là newbie mà e lỡ đầu tư mua máy móc auto các thứ rồi giờ làm sao ạ =)).Mà nghĩ cũng lạ đã mở mồm ra là newbie mà đến điều cơ bản của Offes có Mod + pro viết hướng dẫn cũng ứ thèm đọc vậy thì mở mồm ra làm newbie để làm gì.Ai cũng có công việc họ thích thì họ chỉ không thích thì thôi nên đừng bao giờ bảo là hỏi ko ai chỉ.

À nhân tiện ai nhận e làm đệ ko ạ =)) e hứa ko ăn cháo đá bát đâu ạ =)) ( vì e chỉ ăn cơm @@)
gê gê, new quá đỉnh, đầu tư hết, muốn làm phát ăn ngay à

Chắc trước đó phải tự hỏi newbie trong qua khứ đã làm những gì mà giờ ng ta bơ newbie như thế :D.

Nó cũng tương tự như tại sao rất nhiều site chặn IP VN cho dù ko phải ng Việt nào cũng cheat ấy mà :rolleyes:

Có phải là monkey247 ko cậu?
chính xác con dog đó không biết gọi nó bằng gì bẩn thiểu đê tiện đến mức chửi cả ba mẹ nó nó còn cười ha ha:D Chỉ cần có tiền là nó theo ak, cái thứ súc sinh đó mà:D

newbie giờ thật giả lẫn lộn biết đâu mà lần, cũng đang lông bông :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom