Matrix Rule mới của JSS????

Status
Not open for further replies.

phuonguyen

Newbie
Reactions
53
MR
0.000
Re: Chắc ăn nhất thì nên xem đúng 25 ads rồi sau đó withdraw sẽ ko bị trục trặc.

Hi các ACE,

Mình rành tiếng Anh. Mình đã đọc kỹ, và cũng xem đủ 25 ads (20 giây/1 ad) và thấy nó ghi là phải xem đủ 25 ads mới đủ điều kiện rút tiền.

Điều này nghĩa là gì? Theo ý mình, nghĩa là JBP mới có thêm nguồn tiền từ các cty hay các sites quảng cáo này nên đây cũng là điều tốt. Xem hết 25 ads ko mất bao nhiêu thời gian cả. Và theo câu tiếng Anh thì xem 25 ads xong mới đủ điều kiện rút tiền.

Vậy nên chúng ta cứ việc click và xem cho chắc ăn nhất. Vì ngay cả nếu withdraw xong ok, mà nếu xui xẻo chưa xem đủ 25 ads/ tuần thì có lúc bị trục trặc như admins nói bạn chưa xem đủ 25ds của tuần này, tuần nọ, nên ko đủ điều kiện rút tiền. Lúc đó thì chỉ có nước than trời.

LAO ĐỘNG LÀ VINH QUANG, LANG THANG THÌ CHẾT ĐÓI. Chỉ làm mỗi việc xem ads (chứ có ai bắt mình trả thêm phí xem ads đâu? hay bắt buộc tham gia mấy cái ads đó đâu?), chúng ta nên làm theo cho chắc ăn nhất, rồi sau đó làm withdrawal request là ok.

Mình xem ads xong, rồi mới làm 1 cái withdrawal, JBP mới mở cổng LR, Payza và cả STP nữa đó. Mình thử click hết 3 cổng thì ko thấy nó báo Limits gì cả, mà chỉ kêu ghi số tiền muốn rút nên mới biết cả 3 cổng đều mở.

Theo mình thấy thì JBP còn sống khá lâu. Và nhất là JBP mới hợp tác với Luật sư có tên tuổi và văn phòng luật sư hẳn hòi. Và dạo gần đây, nó tranh thủ quảng cáo ở khắp nơi như Facebook, Twitter, và các HYIP monitor, vân vân. Số lượng người mới tham gia nó vẫn tăng đều. Chẳng qua bị nghẽn vài ngày mà các bạn cứ lo chối chết lên làm gì.

Tính đến nay, tất cả đều lời cả, trừ các newbie mới tham gia trong vòng 2 tháng nay thôi. Vậy có gì mà lo chứ.

Chúc các ACE cuối tuần vui vẻ.

Uyen

Hi các ACE. Nếu JBP mà die thì sẽ rất nhiều sites die theo, các bạn có tin ko?

Hi các ACE,

Theo mình biết từ nhiều nguồn khá tin cậy, thì có nhiều admins cuả các sites khác mà chúng ta tham gia, họ đều invest rất nhiều tiền vào JBP.

Nghiã là nếu JBP mà die thì sẽ có 1 chuỗi các sites khác sẽ die theo rất nhanh. Vậy chúng ta ko chỉ biết lo thằng JBP này mà phải xem chừng các mục đầu tư của mình ở các sites khác nữa đó.

Nhưng theo mình thì khả năng JBP sống hết MÙA TRĂNG NĂM NAY là khá cao, trên 70%. Nếu các Newbie thì vẫn yên tâm mà chiến, nhưng ko nên đầu tư thêm nữa, mà nên rút huề vốn, rồi dùng net profits tái đầu tư để có thêm profit cho đến khi nào em JBP ngừng thở thì thôi.

Chúc tất cả chúng ta đều an toàn và đại thắng ở JBP, và mong sao em JBP sống thêm đến ít nhất 2014. Hihihi.

Uyen

GP2012

Senior
Reactions
274
MR
0.000
Cứ cho là JSS sử dụng việc coi 25ad/tuần để tăng thêm thu nhập cho JSS, từ đó duy trì chương trình lâu hơn. Nhưng việc áp dụng nó như là một điều kiện bắt buộc để rút tiền trong khi một loạt các chính sách khắt khe hơn được đưa ra gần đây khiến cho một số người chơi thận trọng hơn là tất nhiên. Chính nhờ khả năng xoay vòng vốn và kiểm soát dòng tiền tốt của admin nên JSS mới duy trì lâu như vậy. Tuy nhiên, để trụ lâu dài thì điều quan trọng là LN kinh doanh ở đâu ra để trả lãi suất cao như thế? Nói thẳng ra, JSS cũng là mô hình ponzi biến tướng tinh vi và khi các người chơi có số tiền đầu tư lớn không hứng thú hoặc cảm thấy bất ổn vì những điều kiện khắt khe của JSS rút dần khỏi chương trình thì những ai đang say giấc mộng tự do tài chính sẽ lãnh đủ. Và một điểm cần nhắc các bạn là JSS là một chương trình đầu tư tư nhân hay nói cách khác admin Frederick Mann cũng không khác nào Madoff. Thậm chí các ngân hàng to lớn có sự hậu thuẫn của chính phủ cũng điêu đứng khi người gửi tiền rút tiền ồ ạt. Còn JSS sẽ ra sao nếu rơi vào tình huống đó? Ai sẽ bơm tiền để cứu JSS? Phải chăng việc thuê VP luật Jardin vừa bởi mục đích xoa dịu người chơi vừa để thủ thân nếu có vấn đề xấu xảy ra LS sẽ bảo vệ admin JSS?

P/S: comment của mình chỉ có tính tham khảo, không hề có ý định khuyên các bạn đầu tư hay không đầu tư vào JSS. Mọi quyết định đều do các bạn vì đó là tiền của các bạn.

lyhajpro

Senior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
cái này hồi chiều tớ làm rồi đại khái như thế này có 1 mục Traffic Exchange (New) đó bấm vào nó sẽ hiện ra tổng số quảng cáo click và...
là trong 7 ngày phải click dủ 25 QC Để rút $ hoặc fund $

mình chỉ có biết so sơ như zậy pro nào nói thêm di :binhsua18:

anhlaai

Junior
Reactions
6
MR
0.000
Kích 25 cái 1 tuần chẳng có gì là khó, 1 ngày 25 cái cũng xong mà, cái kích qcáo của nó ko có gì so với PTC cả, mong sao sớm bt trở lại, Kính mong các pro cập nhật tin nhanh, chính xác liên tục, còn hạn chế nói bóng gió, làm hoang mang nhất là newbi

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
sáng nay vừa click hết 25 ADS, mà chưa rút được :binhsua164:

Status
Not open for further replies.

Announcements