Matrix Rule mới của JSS????

Status
Not open for further replies.
Reactions
154
MR
0.001
Bây giờ rút vốn về đã rồi tính tiếp! Nó bất ổn thế này thì nhiều người cũng sẽ nghi ngờ và giảm đầu tư vào nó, mình ít $ cẩn thận vẫn hơn!!!:lac:

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hix, giật gân dữ, dạo này JSS hot quá. hot theo hướng mọi người phải phát sốt vì em nó. Anh em có ai kiểm chứng news này chưa

GP2012

Senior
Reactions
274
MR
0.000
Cái JSS traffic exchange đã có từ lâu nhưng chưa bắt buộc. Nay đã thành rule nghĩa là bắt buộc. Còn việc này là tín hiệu tốt hay xấu thì còn tuỳ. Nếu việc này có thể giúp JSS duy trì qua cơn khủng hoảng thì đó là điều tốt.

P/S: không ai thank mình ah? :binhsua10:

xmen2011

Newbie
Reactions
194
MR
0.000
Nếu áp dụng cái này không biết sẽ cải thiện tình hình hay sẽ nguy ngập hơn.vì sao bạn biết không?
Nhiều người không thích ZR vì mỗi ngày bỏ ra chưa đến 02 phút làm QC.
Mà giờ phải click 25 cái mỗi cái 20s-->500s~10 phút--->ối người chạy......

Nhưng 25 này theo "tin đồn" là trong 1 tuần cơ mà bác, 1 tuần 10ph ngày 1ph cũng đc đó

metthe

Banned
Reactions
79
MR
0.000
Chắc chắn sẽ có việc này rồi đây ^_^ Vì thấy menu nó để xây dựng từ lâu nhưng chưa thấy ads nào trong đó để clik ^_^

The Advertising Module of JSS will be implemented within a few days.
Please be patient.

tonghieu

Verified
Reactions
1,376
MR
0.000
Chat with me via Skype
Với domain rank thấp như thế với số lượng member click như thế tin tưởng JSS sẽ đc 1 nguồn thu nhập khá để paid cho member ! Rất là ngon ăn rùi !

Mình nói thật,chỉ thu hút được anh em PTC thôi,chứ dân đầu tư gạo cội và các đại gia thì họ sẽ ...lượn nhanh đó!!!
Mình biết tính cái tụi Tây và nhất là bọn Tây nhìu tiền!!!!!

Mình nói thật,chỉ thu hút được anh em PTC thôi,chứ dân đầu tư gạo cội và các đại gia thì họ sẽ ...lượn nhanh đó!!!

Nếu nó đưa vào quy định mỗi lần payout fải clik bao nhiu ads thì nó cũng fải clik thôi.... Chắc nó sẽ làm vậy rồi... ko clik nó ko payout ko lẽ kiu nó scam :binhsua18:

Nhưng nếu quả thực JSS nhờ cái này mà đi lên và khiến a e yên tâm như bác Quyền thì bỏ 1ph/ngày cũng chả thành vấn đề. Còn cái đầu tư nào dễ đến mức chỉ cần ném tiền và hầu như ko phải làm gì để có lời ko? Bỏ công tí có lãi chứ có phải nó trả 0.xx$/ad như PTC đâu bác

bigzerro20

Hero
Verified
Reactions
974
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ôi, sao thấy toàn tin giật tít thế này nhỉ, mai ta post cái proof nhận tiền là hết tin giật tít cho ae yên lòng xem nào =))

viona

Banned
Reactions
202
MR
0.000
Chat with me via Skype

Những đứa như bác thì nên nghỉ đi cho khỏe :-j, chơi chi cho đau đầu, bác về kêu gọi ref của bác nghỉ luôn thì em cám ơn :-j

vinammos

Banned
Reactions
1,290
MR
0.000
Chat with me via Skype
tao vào rồi chúng mày ơi,éo có gì hết ,tè phát rồi ra :m156:

vrevhc

Senior
Reactions
576
MR
0.000
Đúng là phiền phức thật, thế là phải mất thêm 10 phút à :( Nãn .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,791
176,241
Latest member
88clbcam

Most viewed of week

Most discussed of week