rule của 4rum gắt quá, ít nhất là về các box yêu cầu trên 20 post

em tham gia diễn đàn cũng được một thời gian, nhưng mà có một số box thì ko được phép đăng bài vì chưa đủ trình độ, đòi hỏi phải đủ 20 post, như box PTC chẳng hạn, như thế thì theo em rule hơi quá chặt, vì nếu như đủ 20 post thì mới được quyền viết bài mới trong box đó, thế là mem lại phải ra sứa đi SPAM bài, như em chẳng hạn. :D. Với lại cái Antispam cũng hoạt động hơi khó khăn, có những lúc lòa rất lâu, rất mất thời gian, theo em thì có thể thay đổi bằng cách nhập captcha như các trang buxhost thì có thể tiện hơn cho người viết bài, đỡ phải mất thời gian. Đây là ý kiến của riêng em, còn gạch đá gì thì em xin miễn, nhà đầy đủ cả rồi!

lehongphongvt

Banned
Reactions
2,505
MR
0.004
Nếu rule của 4rum ko hợp ý bạn thì bạn có thể tìm 1 4rum khác :m021: Vì đã bao nhiều mem vào tham gia và chẳng có nhiêu mem phiền hà vì vấn đề này cả.
Riêng mình cũng đi lên từ 0 post mà :m131:

Upvote 0
Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Rule như vậy mà còn loạn hơn giặc Ngô nữa. Nhập Capcha thì không biết 1 ngày có bao nhiêu newmem đây :m080: ?

Upvote 0

tblog

Senior
Reactions
703
MR
0.001
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
không gắt thì chắc loạn cmnr. đề nghị BQT tăng số post lên 50 cho đỡ sờ pam bài

Upvote 0

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
SonGoHan đây, thím Xên ý kiến gì, đây là rule từ bao đời thím phải chấp nhận chứ, ý kiến ko cho ăn hành bây giờ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week