Review lại ngày lên Công An về vấn đề tiền ảo

Status
Not open for further replies.
thì lúc đầu tư thì có mua bán xoay vòng vốn nên cũng nhiều nhưng giờ đã nghĩ lâu rồi,còn gõ captcha thì tháng khoảng vài triệu à cậu.
:rolleyes: Thế a ấy có nói cụ thể gd ji mà phải gọi lên hay chỉ nói chung chung C ???

toàn cheat @@ gặp ổng thì biết khai thế quái nào :v

đọc bài viết mà thấy buồn cười nhé.

xin lỗi bạn nếu bạn muốn gửi thông báo tới mmo hoặc chơi kiểu đánh động thì xin vui lòng xem lai văn phong nhé.

bài có tính chất nhảm nhí .

mình cũng chỉ có nói lại cho các bạn biết thôi chư có làm gì đâu mà bạn nói mình như thế

Sao mình ở MMO này 4-5 năm rồi mà chưa bị nhỉ mà bạn chắc mới đã bị gọi rồi :D

mình trong sạch hỏi gì đáp nấy lo chỉ, chắc chắn trong diễn đàn này có CA nằm vùng rồi ! :)

Sao mình ở MMO này 4-5 năm rồi mà chưa bị nhỉ mà bạn chắc mới đã bị gọi rồi :D
Chắc C ko dùng đt , ở địa chỉ ảo lòi :D

Điện thoại chữ kí :(. Địa chỉ cụ thể luôn :(

:D:D:D Chém gió xíu thôi . Năm mới phát tài !!!

Chưa bị gọi bao giờ luôn, chắc tại nghèo quá nên đc tha, :(

Chào các bạn mình vừa về tới là viết review cho các bạn xem nè:
Sáng 8h có mặt theo đúng hẹn trong giấy mời của CA tỉnh Bình Dương, hỏi mình là 1 anh điều tra viên khá nghiêm nhưng cũng dễ tính và nói chuyện ôn hòa.
Lí do được mời: Làm việc về vấn đề giao dịch tiền ảo.
Nội dung:
Phần hỏi-đáp: xoay quanh việc xài tiền ảo gì,tên gì, dùng tiền ảo gì,làm thế nào để có,giao dịch mua bán với ai,số tiền bao nhiêu,số lương mua và bán,dùng bao nhiêu tài khoản ngân hàng. Ngoài ra còn có 1 số câu hỏi như nhận thức thế nào về tiền ảo và mua bán tiền ảo.
Mình thì chỉ trả lời theo đúng sự thật là gõ chữ và 1 thời gian có chơi đâu tư nhưng này đã nghĩ khá lâu,số tiền do bán cho khá nhiều người và khá lâu rồi nên chỉ ước chừng.
Anh ĐTV còn hỏi sâu vào các lĩnh vực mà mình khai xem có phải là nói thật hay ko.
Phần viết tường trình: thì anh ấy cho mình 1 cái sườn bài và yêu cầu mình ngồi viết lại đúng với nhưng gì đã hỏi đáp phỉa trên.
Lời khuyên là các bạn phải thành thật trả lời, không được giấy diếm hay lấp liếm bịa chuyện vì anh ta là điều tra viên rất rành về các lĩnh vực kiếm tiền trên mạng và diễn đàn mmo4me.
Sau khi viết tường trình kí tên này nọ thì được cho về và yêu cầu ra ngân hàng sao kê lại toàn bộ giao dịch từ lúc mới làm và hẹn 1 ngày khác lên nộp và làm việc tiếp, ghi lời khai này nọ gì đó vì bữa đầu mới là buổi sơ khởi để điều tra.

P/S:
- Mình để ý thấy danh sách các bạn được mời và chưa được mời ở Bình Dương dài lắm gì mà thấy toàn VCB,DAB,ACB...,có hỏi thì a ấy nói là làm việc xong với mình sẽ mời thêm đến người tiếp theo nên các bạn ở BD cứ mà chuẩn bị tinh thần.
- Nên khai báo thật vì khí hỏi đáp thì mình thấy anh ấy biết mọi thứ giao dịch trong bank của mình.
- Anh ấy ko hỏi mua bán với ai cả cụ thể cả mà là gom chung là hỏi các người thu mua.
- Lần đầu có thể họ sẽ call mời bạn, nếu ko nghe thì sẽ gởi giấy mời,mời quá 3 lần ko đi sẽ bị cưỡng chế đi. :D
Rồi đó có nhiều đó thôi,lần đầu ngồi đối mặt với CA nên cũng khá lơ ngơ,ảnh hỏi gì thì mình khai quỵt tẹt ra hết, nên thành thật ngay từ đầu vì mình ko làm gì sai trái cả. HẾT

gõ cápcha mà nhiều $ dữ, tới nỗi bị điều tra cơ @@

mấy ông ex, mua $ này nọ toàn gd tổng lên trăm triệu, lâu dần thành tiền tỉ, mà còn chưa bị, haiz...

Số đen, deal với thằng nào làm ăn phi pháp mà nó bị tóm thì gọi lên hợp tác điều tra để củng cố hồ sơ thôi. Chả may gọi lên vớ đc thằng phi pháp nữa thì lại ngon kakaka.
Đen thì lên thôi !!!

gõ cápcha mà nhiều $ dữ, tới nỗi bị điều tra cơ @@

mấy ông ex, mua $ này nọ toàn gd tổng lên trăm triệu, lâu dần thành tiền tỉ, mà còn chưa bị, haiz...
mình nói rôi lúc trước có chơi đầu tư thì giao dịch mua bán hơi nhiều,còn về sau chỉ gõ captcha nên ít lại

ớ, anh dặn thế nào rồi, về ko được nói linh tinh làm lộ bí mật điều tra nhoé o_O

Cái này là do dính đến ông Exchange nào nên gọi những iêm có giao dịch với ông này qua BANK lên. Ai có từng giao dịch thì có thể bị gọi lên để mấy anh CA điều tra tí thôi mà, Còn tiền PP rút về bank thì không phạm pháp gì nhá các bạn. Yên tâm mà sống

Làm gì mà cậu lên khuyên cứ như gặp phải cao thủ võ lâm
" Nên khai thật, khai hết, mấy anh ấy biết hết...bla..blla....."
Thôi em chào anh ĐTV em lượn ghê quá toàn chuyên viên an ninh mạng ko.

tầm này năm ngoái cũng bị gọi lên , do dính vào ông tay to nào đó ở bến tre , chủ yếu mua wmz chơi game các kiểu nên cuối buổi a í dặn về bỏ game đi tập trung học hành.. hi.. :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,412
172,502
Latest member
trafficweb

Most viewed of week

Most discussed of week