• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Repport cái cho vui cửa vui nhà

Status
Not open for further replies.

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
Tình hình là cũng chẳng cần nói nhiều nhưng đọc mấy topic thấy có người chả anh em gì cứ ngồi chưi và gắn cho nhiều cái mác đọc xong cũng thấy nóng chong người nên làm cái report chơi xem admin và mod xử lý sao

cái này của gugubux đấy. Tôi cũng dính chưởng hôm qua may mà đọc được bài viết scam của nó. Con dog gugubux chuyên scam

gugu thì chuyên gia rồi,nhưng chẳng thấy mod nào xử lý đc cả,bây giờ cũng ko tin tưởng mod lun,thích sống ngoài vòng pháp luật như gugu hơn

Thà làm ăn chân chính thì đc,đây đi lừa lọc đồng tiền môd hôi nước mắt của người ta mà đc ah,mod bao che dữ quá

Chẳng biết đắc tội bác gugubux hay ai mà áp dụng phương pháp này với e thế. Bây h còn mỗi PP này hoạt động mà limit thì e vỡ mồm. Xin phép bác gugubux có thể sủa lại được không

Nếu gugubux scam thì mod banick đi ko lại mang tội bao trê tội phạm

2 bạn traimo91 & hoabattu đi đảo hoang 7 ngày do tội vu khống.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back