• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Repport cái cho vui cửa vui nhà

Status
Not open for further replies.

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000
Tình hình là cũng chẳng cần nói nhiều nhưng đọc mấy topic thấy có người chả anh em gì cứ ngồi chưi và gắn cho nhiều cái mác đọc xong cũng thấy nóng chong người nên làm cái report chơi xem admin và mod xử lý sao

cái này của gugubux đấy. Tôi cũng dính chưởng hôm qua may mà đọc được bài viết scam của nó. Con dog gugubux chuyên scam

gugu thì chuyên gia rồi,nhưng chẳng thấy mod nào xử lý đc cả,bây giờ cũng ko tin tưởng mod lun,thích sống ngoài vòng pháp luật như gugu hơn

Thà làm ăn chân chính thì đc,đây đi lừa lọc đồng tiền môd hôi nước mắt của người ta mà đc ah,mod bao che dữ quá

Chẳng biết đắc tội bác gugubux hay ai mà áp dụng phương pháp này với e thế. Bây h còn mỗi PP này hoạt động mà limit thì e vỡ mồm. Xin phép bác gugubux có thể sủa lại được không

Nếu gugubux scam thì mod banick đi ko lại mang tội bao trê tội phạm

:binhsua79:.....................

---------- Post added at 11:42 AM ---------- Previous post was at 11:42 AM ----------

:binhsua79:..................... GUGU LÀ SUPPER RỒI :D

Upvote 0
cái này của gugubux đấy. Tôi cũng dính chưởng hôm qua may mà đọc được bài viết scam của nó. Con dog gugubux chuyên scam
gugu report scam => gugu scam :))
có chuyện để coi nữa rồi, MOD vào giải quyết kìa:D

Upvote 0
chẳng qua mấy tên đó cứ thấy mọi người nói thế thì cũng biết thế. chứ có biết cái gì đâu mà cũng nói người khác scam.
chưa thấy gugu lừa đảo ai cả.

Upvote 0
ko giải quyết được cái đó có thể đố kỵ cũng nên :m021:
mà gugu scam sao ko ai report scam :m021:
mà ko report scam thì sao lại bảo là scam :m020:
BQT ko giải quyết dc vụ này ,cái đó là lời ăn tiếng nói của mỗi người , nhưng mà có điều cảnh cáo các mem ko nên xúc phạm danh dự của mọi người như vậy, ko biết thì đừng có chửi người ta, ra vẻ ta đây hiểu rõ về mọi người lắm :m025:

Upvote 0
gugu là ugug mà UG thì hoạt động ngầm sao mà biết được :m131:

Upvote 0
Mấy tên đó thấy gugu, lại có chữ scam thế là phang bừa
Cá 1000% tụi này chưa đọc chữ nào trong bài viết ==> chấp nhất làm gì cái loại này =))

Upvote 0
ai nói gugu gắn cái mác scam làm gì =))........ đôi khi nhưng ng không biết nghĩ gugu scam cũng đúng thôi :)

Upvote 0
BQT ko giải quyết dc vụ này ,cái đó là lời ăn tiếng nói của mỗi người , nhưng mà có điều cảnh cáo các mem ko nên xúc phạm danh dự của mọi người như vậy, ko biết thì đừng có chửi người ta,

nói thế này thì

Originally Posted by hoabattu
gugu thì chuyên gia rồi,nhưng chẳng thấy mod nào xử lý đc cả,bây giờ cũng ko tin tưởng mod lun,thích sống ngoài vòng pháp luật như gugu hơn
quá đúng còn gì

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

ai nói gugu gắn cái mác scam làm gì =))........ đôi khi nhưng ng không biết nghĩ gugu scam cũng đúng thôi :)

cái mác này MMO gắn chứ tự đi mua biển đâu :(

Upvote 0
Nói chung là vì mấy lời chọc bác gugu là "super scam" của mấy bác trên này nên nhiều mem ko biết suy nghĩ cứ tưởng những lời đó là thật. Mà cái thằng kia ngu thật, bác report scam mà nó lại bảo bác scam, đọc mà tức thay giùm bác.

Upvote 0
cuong33

buôn cam bán quít và scam thì có liên quan gì nhau đâu nhể ? một bên trái cây 1 bên lừa đảo :m056:

Last edited by a moderator:
Upvote 0
OnlyC said:
http://mmo4vn.com/showthread.php?25880-Repport-cai-cho-vui-cua-vui-nha

Bạn vui lòng đưa bằng chứng cho việc gugubux scam...
Sau 24h nếu bạn ko đưa ra được bằng chứng bạn sẽ bị banned cảnh cáo vì vu khống.

Thanks.

OnlyC said:
http://mmo4vn.com/showthread.php?25880-Repport-cai-cho-vui-cua-vui-nha

Bạn vui lòng đưa bằng chứng cho việc gugubux scam... (nếu như bạn có ý giống như traimo91)
Và cả bằng chứng cho thấy MOD ko trị được gugubux (hoặc là bao che).

Sau 24h nếu bạn ko đưa ra được bằng chứng bạn sẽ bị banned cảnh cáo vì vu khống.

Thanks.

Mỗi bạn nhận được 1 cái Message.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,051
Latest member