Repot Chu Chung scamer sock của memb thăm dò !

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
trục trặc "lên Xuống" là như nào gái:D
Là lúc lên voi lúc xuống chó, do chưa hiểu nên làm sai nên nó ko có lead, hoặc ko về link làm, ko biết cách chọn con socks nên đang làm nửa chừng nó die... Nói chung là tôi gà nên có nhiều trục trặc lúc mới vào , có vấn đề gì sao??? :rolleyes:

jack1993

Banned
Reactions
308
MR
0.000
Chat with me via Skype
Là lúc lên voi lúc xuống chó, do chưa hiểu nên làm sai nên nó ko có lead, hoặc ko về link làm, ko biết cách chọn con socks nên đang làm nửa chừng nó die... Nói chung là tôi gà nên có nhiều trục trặc lúc mới vào , có vấn đề gì sao??? :rolleyes:
:D:D:D thôi chỉ tại mình nghĩ xaaaaaaaaaaa quá :oops:

Ờ, công nhận, lần sau nghĩ thôi đừng quote kẻo làm cho người nhiều người khác nghĩ xaaaaaaaaaaaaaaaa theo nha bạn hiền, :rolleyes:
ok lần sau mình chỉ tưởng tượng thôi :rolleyes: cho xin tấm hình để trí tưởng tượng dc bay xaaaaaaaa nào (ko cho thôi đừng chưởi nhé :D)

Reactions
4,342
MR
0.014
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Ờ, công nhận, lần sau nghĩ thôi đừng quote kẻo làm cho người nhiều người khác nghĩ xaaaaaaaaaaaaaaaa theo nha bạn hiền, :rolleyes:
Xaaaaaaaaaaaaa quá............ chắc cậu ấy sắp..... đi về nơi xaaaaaaaaaaaaaa :confused:

yuyuna

Junior
Reactions
394
MR
0.000
con thì rải rác khắp năm châu bốn bể rồi :D bạn thì chắc phải cần con cái nhổ cỏ chứ , mình thì tụi nó phải xây lăng :D (vui thôi nhé)
à , chắc lúc sống lăng nhăng quá , con cái 4 phương mà chưa bị thiến nên lúc chết chúng nó tức quá đào sâu chôn chặt đổ bê tông , mong cho khỏi đầu thai để trả nỗi ấm ức của mẹ chúng nó phải chịu đó mà :D (vui thôi nha)

con thì rải rác khắp năm châu bốn bể rồi :D bạn thì chắc phải cần con cái nhổ cỏ chứ , mình thì tụi nó phải xây lăng :D (vui thôi nhé)
Rõ khổ... tớ có 2 thằng nối dõi rồi nên cậu khỏi lo dùm hic hic...
Mà số làm sao để con cái n1o số lang thang khắp bể (khổ) vậy cậu....
Cái này chắc "Đời cha ăn mặn đời con đói khát" hay sao đây... :confused:

minhsunguyen91

Verified
Reactions
719
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D

Giờ đọc lại thấy thím này cm câu này ở topic này hay này :))))))

Mà thím này cũng nhạy cảm dữ ta, chứ chả phải vừa

à , chắc lúc sống lăng nhăng quá , con cái 4 phương mà chưa bị thiến nên lúc chết chúng nó tức quá đào sâu chôn chặt đổ bê tông , cho khỏi đầu thai để trả nỗi ấm ức của mẹ chúng nó phải chịu đó mà :D (vui thôi nha)
không cần phải thế đâu bạn ,VD nếu ( if ) cọn cái bạn có muốn chôn chặt bạn thì chỉ cần xích vào cái cũi rùi thả sông là ok rồi (em giỡn mà mấy bác cứ vào đá đểu là thế nào)

không cần phải thế đâu bạn ,VD nếu ( if ) cọn cái bạn có muốn chôn chặt bạn thì chỉ cần xích vào cái cũi rùi thả sông là ok rồi (em giỡn mà mấy bác cứ vào đá đểu là thế nào)
Ủa... thì nãy giờ là nói giỡn mà... đá đểu gì đâu chài ơi... oan ức quá đi hà...

Em có đá đâu , em trêu bác ấy mà :D
Giờ đọc lại thấy thím này cm câu này ở topic này hay này :))))))

Mà thím này cũng nhạy cảm dữ ta, chứ chả phải vừa

Con đó bạn học em , thành tích học trên trường của nó điểm ngất ngưởng lắm , nó học cái gì cũng nhanh , nên đọc qua cái gì hiểu là chuyện phình phường đó thím , nó nói hay k nói thôi , trước nó bẫy em dính cá độ vụ event đau thấy mồ tổ , phải đội mưa bão đi mua cơm cho nó ăn , thua mà phải phục

Con đó bạn học em , thành tích học trên trường của nó điểm ngất ngưởng lắm , nó học cái gì cũng nhanh , nên đọc qua cái gì hiểu là chuyện phình phường đó thím , nó nói hay k nói thôi , trước nó bẫy em dính cá độ vụ event đau thấy mồ tổ , đội mưa bão đi mua cơm cho nó ăn , thua mà phải phục
Rõ khổ... ai bảo dại gái quá chi :oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,922
176,402
Latest member
wilam18

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week