• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Repot Chu Chung scamer sock của memb thăm dò !

Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D
Cuộc đời đang nở hoa với mình :D:D
Tuần làm cũng được 100$, cũng đủ tiền cho sinh viên chi tiêu.
Đại ca của mình lại rất rất tốt, thật may mắn vì nhận được quen biết với anh.
Phải làm tốt hơn nữa để cảm ơn đại ca =)))

2 đứa mình chung 1 sư phụ luôn đó bạn, mới nói chuyện với anh ấy thấy anh ấy nhắc cả bạn =))
Cũng thật may mắn khi quen biết với anh ấy

Mình cũng nghe về bạn =)))
Có gì chỉ dẫn mình thêm nha :D:D
Vậy chúng ta là đồng môn rồi, mình là đệ tử mới mà, mình mong đc bạn chỉ bảo thì đúng hơn :D :D :D

2 đứa mình chung 1 sư phụ luôn đó bạn, mới nói chuyện với anh ấy thấy anh ấy nhắc cả bạn =))
Cũng thật may mắn khi quen biết với anh ấy
Vào mới, vào mới, đời mọc rêu mất rồi, giúp mình nở vài bông hoa :(

Vậy chúng ta là đồng môn rồi, mình là đệ tử mới mà, mình mong đc bạn chỉ bảo thì đúng hơn :D :D :D
làm offer 1 giờ khoảng nhiêu $ vậy thachthao :)

làm offer 1 giờ khoảng nhiêu $ vậy thachthao :)
Nếu mình ngồi miệt mài mà gặp lúc lead điên cuồng thì chừng 10$~ 15$/h bạn ạh , lead tàng tàng thì khoảng 6,7$ gì đó. nó cũng như đi câu cá ấy mà, lúc nào làm vài con ko thấy nó lead thì đi chơi ra ngoài hóng hớt buôn dưa lê, hoặc gõ capt hay treo cái socials sap xong ngồi xem phim, nói chung cũng hên xui, nhưng 1 ngày vừa làm vừa chơi cũng chẳng bao giờ dưới 20$, gặp đc sư phụ pro lại cực tận tình chỉ bảo, team view cả chục lần, quay luôn cả video anh ấy làm việc cho mình xem lại rồi học hỏi, chứ khi mình bắt đầu sang off thì ngay cả xài mấy phần mềm hỗ trợ làm off cũng ko biết :D

Hên thôi, chứ mình gà offer mà, có biết chữ nào đâu, khi tham gia ngay cả xài proxifier với sandboxie cũng còn ko biết dùng, có trục trặc link làm rồi lại có hôm mình ko thuê đc socks nữa, lúc đó mới làm mấy hôm rồi nghỉ thi môn cuối nên sau đó mới mua theo tháng, thắc mắc gì sư phụ team view ngay, mà ko có tuyển mem, chỉ nhận người quen làm đệ tử thôi:D
Ráng học đi cưng, rồi về chỉ a với nhé
đi theo năn nỉ ỉ ôi mà thằng Lộc gà @legialoc nó chê a gà nó hổng chịu chỉ

Ráng học đi cưng, rồi về chỉ a với nhé
đi theo năn nỉ ỉ ôi mà thằng Lộc gà @legialoc nó chê a gà nó hổng chịu chỉ

Xéo chổ khác. Ta đặt cọc rồi

Nếu mình ngồi miệt mài mà gặp lúc lead điên cuồng thì chừng 10$~ 15$/h bạn ạh , lead tàng tàng thì khoảng 6,7$ gì đó. nó cũng như đi câu cá ấy mà, lúc nào làm vài con ko thấy nó lead thì đi chơi ra ngoài hóng hớt buôn dưa lê, hoặc gõ capt hay treo cái socials sap xong ngồi xem phim, nói chung cũng hên xui, nhưng 1 ngày vừa làm vừa chơi cũng chẳng bao giờ dưới 20$, gặp đc sư phụ pro lại cực tận tình chỉ bảo, team view cả chục lần, quay luôn cả video anh ấy làm việc cho mình xem lại rồi học hỏi, chứ khi mình bắt đầu sang off thì ngay cả xài mấy phần mềm hỗ trợ làm off cũng ko biết :D

uhm , vậy thì tốt rồi . Chúc mừng thachthao nhé :D

cú có gai ah :D

cú có gai ah :D

có vài girl thật trong forum mà :D như thachthao, hoanvan, Kulin.... mấy bác gay săn đón ghê lắm :rolleyes: như 2 tên gay bên trên kia kìa :rolleyes:

có vài girl thật trong forum mà :D như thachthao, hoanvan, Kulin.... mấy bác gay săn đón ghê lắm :rolleyes: như 2 tên gay bên trên kia kìa :rolleyes:
à ko ý nói ng mà ChuChung nhắc ấy :D trên thì kêu là con gái, dưới thì kêu là him :confused:

à ko ý nói ng mà ChuChung nhắc ấy :D trên thì kêu là con gái, dưới thì kêu là him :confused:

Gái 100% đấy, k phải cú có gai

@tunvit: Mình là GAY, sao lại nói cho mọi người biết :oops:

Thế ko xét trường hợp người ta cho thuê sock khi ko làm hết à. Hoặc cho bạn bè mượn:)

Mình thì quá may mắn, tìm đc Group offer tốt nên chẳng cần đi đâu hết, cũng chỉ là mem capt mà, sư phụ mua socks cho luôn, chỉ từng ly, tuần đầu thực tập ko làm đc mấy trục trặc lên xuống mà về đc 200$ :D
trục trặc "lên Xuống" là như nào gái:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,960
171,032
Latest member
vothaihoa
Back
Top Bottom