Report Scam hoangtinvn

Status
Not open for further replies.
2 tuần nghỉ ko làm mmo nên tui ko bít gì cả lúc 4h sáng tui có chat với phongvu rùi capt ,nhờ mod ktra ip dùm tui hoàn toàn ko online nick này mấy ngày rùi .

2 tuần nghỉ ko làm mmo nên tui ko bít gì cả lúc 4h sáng tui có chat với phongvu rùi capt ,nhờ mod ktra ip dùm tui hoàn toàn ko online nick này mấy ngày rùi .
Sáng nay có thấy lập topic mua LR mà sao nói ko ol...... đừng nói bị hack nhé.

sáng ông này định ex ít wmz với mình may mà ko dính :D

mod vào ktra đi 2 ngày nay mới login nè .nghe bạn bè nói nên login xem thử .nick yahoo em là :hoangtinvn nhé .chắc nick 4rum bị hack ùi

dạo này nhiều người bị hack nick forum nhỉ. AMIND kiểm tra kỹ cái nào

cac bạn lick vào more info thấy yahu mình nhé .mình ko bik j vụ này cả mod vào giải thích hộ em

- - - Updated - - -

thông tin nick mình bị đổi thành mail : [email protected]

ai bít mail này ko ?

Trả lại 5 $ để lấy lòng tin nữa hả ? hài vãi :))
Topic đang hot dần lên.
There are currently 21 users browsing this thread. (20 members and 1 guests)
huyyoung, anhhoanbt, Boiz, boydatinh3107, danielluu92, dentist, exchange24h, goanguh, herox, Itavina, lehongphongvt, levanky, mmo4newbie, namit2507, ngoctu, nokia5700xm, thienthan, tieuphong, Tigon2010, tunvit

Không thấy Vinaphoné vào, chắc đang đau vì bị scam......
đây rồi bác.hehe.mất thì mất rồi biết kêu ai vì tội quá tin người chứ.cái nick 2011 có add info đầy đủ mà lại làm thế,chán quá đúng là lòng ng khó đoán

đây rồi bác.hehe.mất thì mất rồi biết kêu ai vì tội quá tin người chứ.cái nick 2011 có add info đầy đủ mà lại làm thế,chán quá đúng là lòng ng khó đoán

bạn ko xem kĩ info yahoo là :hoangtinvn sao ?

Trả lại 5 $ để lấy lòng tin nữa hả ? hài vãi :))
Topic đang hot dần lên.
There are currently 21 users browsing this thread. (20 members and 1 guests)
huyyoung, anhhoanbt, Boiz, boydatinh3107, danielluu92, dentist, exchange24h, goanguh, herox, Itavina, lehongphongvt, levanky, mmo4newbie, namit2507, ngoctu, nokia5700xm, thienthan, tieuphong, Tigon2010, tunvit

cac bạn lick vào more info thấy yahu mình nhé .mình ko bik j vụ này cả mod vào giải thích hộ em

- - - Updated - - -

thông tin nick mình bị đổi thành mail : [email protected]

ai bít mail này ko ?
với mình có 14 lr cũng k nhìu nhưng nói thật có nick mà để ng khác lấy nick đi cam đúng luật bạn pải chịu trách nhiệm cậu à.chứ k pải xem nick yh đâu.mình more info yh đó kìa nhưng lại dùng yh khác.tin là ở cái nick form chứ yh làm dc cái éo gì

tớ dám cá là ko phải bị hack mất yahoo
;))
mà 100% là scam
T hùn tiền với bạn nè, ai dám cá ko, sáng coi topic này chiều coi topic báo bị hack yahoo, vãi bố thằng nào tin được.

uh mod nào vào banick nó di cho rảnh nợ.mình có 14lr là bài học nhớ đời.vì tội ngu quá tin người.giờ k đơn giản như xưa.ăn cắp dc là nó cứ cắp thôi.14lr cũng là tiền thật.mà mịa nó cam lúc nào k cam lại cam lúc túc quấn như thế này chứ

Dạo này thấy tố cáo nhiều scam thế nhỉ, mình cũng vừa gửi tiền mua phần mềm của 1 nick uy tín. chắc ko bị scam đâu nhỉ

Nói 1 câu là bị hack là dễ nhỉ. Nick forum mà bị hack sao lại vào lại dể dàng như thế nhỉ. Scam thì nói scam mịa đi cho khỏi lôi thôi. :binhsua76:
P/s: nhờ các mod điều tra dùm. Nhưng trc tiên banned id cho rảnh nợ đi đã.Kẻo có người khác lại đắp chiếu mất

MOD đâu hết rồi... đắp mền ngủ hết rồi àh... vào baned tên scam đi chứ... :m143:

bởi thế nên t bị dị ứng với chữ "uy tín" thằng nào pm mà cứ nhại đi nhại lại chữ đó là t cho black list luôn ;))

cứ trung gian đóng bảo hiểm mà phang, chả tin bố con thằng nào:binhsua79:

1$ cũng là $ nếu cảm thấy cho người ta đc thì khỏi cần trung gian chứ bt thì cứ trung gian vs người có bảo hiểm là an toàn nhất :m003:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,869
170,927
Latest member
kntrieu

Most viewed of week

Most discussed of week