• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Report Scam hoangtinvn

Status
Not open for further replies.

binh6699

Hero
Verified
Reactions
2,605
MR
20.023
Follow me on Facebook
2 tuần nghỉ ko làm mmo nên tui ko bít gì cả lúc 4h sáng tui có chat với phongvu rùi capt ,nhờ mod ktra ip dùm tui hoàn toàn ko online nick này mấy ngày rùi .

mod vào ktra đi 2 ngày nay mới login nè .nghe bạn bè nói nên login xem thử .nick yahoo em là :hoangtinvn nhé .chắc nick 4rum bị hack ùi

cac bạn lick vào more info thấy yahu mình nhé .mình ko bik j vụ này cả mod vào giải thích hộ em

- - - Updated - - -

thông tin nick mình bị đổi thành mail : [email protected]

ai bít mail này ko ?

Tình hình mình chưa kiểm tra ip nhưng cái này có thể fake dc. Xem qua thì nếu thực sự hoangtinvn có bị hack nick 4rum nhưng nick yh vẫn là của bác nếu bác bị hakc nhưng là nick bác scam nên bác vẫn bị xử lý => hoangtinvn vào cho 1 câu tl nhé

Tình hình mình chưa kiểm tra ip nhưng cái này có thể fake dc. Xem qua thì nếu thực sự hoangtinvn có bị hack nick 4rum nhưng nick yh vẫn là của bác nếu bác bị hakc nhưng là nick bác scam nên bác vẫn bị xử lý => hoangtinvn vào cho 1 câu tl nhé

đúng vậy xư nó đi mod.cho nó ra đảo chơi với robinxơn đi cho khỏe

mylovevn

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
hoangtinvn cũng scam rồi à :m014: sao dạo này lắm người trong list của mình theo nghê scammer thế :m099:

bùn thiệt phong cũng nghỉ tui như vậy ko gì 1tr đến 2tr vnd mà đi scam như thế .4rum này tui nể phong và anh lee và anh Lâm nhất .
để mod điều tra sẽ rõ thui

thienthan

Newbie
Reactions
91
MR
0.000
Chat with me via Skype
Mong có câu trả lời thỏa đáng, Mình ko quan trọng cái acc mà là vấn đề con người với nhau thôi. :binhsua87:

huyyoung

Senior
Reactions
838
MR
0.000
Xem cái này là thấy không uy tín rồi, chưa bàn đến việc có scam hay không ?

giải thích j đây ? nick tui bị hack ko ai tin thì chịu .BQT bù nhìn quá .chắc con nít ko nên ko bit vào cpnel ktra ip xem nick có bị hack ko .chỉ bik câm cái mồm lại rùi banned .

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
giải thích j đây ? nick tui bị hack ko ai tin thì chịu .BQT bù nhìn quá .chắc con nít ko nên ko bit vào cpnel ktra ip xem nick có bị hack ko .chỉ bik câm cái mồm lại rùi banned .
ta nghĩ những đứa bù nhìn mới bị hack hoặc nói mình bị hack. :binhsua25:
ta nghĩ chỉ những đứa con nít mới xem mấy cái IP vớ vẫn rồi nói bị hack.:binhsua35:
ta nghĩ những đứa không thành thật chỉ biết la oai oái , chứ người nghiêm túc không nói nhiều mà làm nhiều.:binhsua27:

chimcanhcut

Senior
Reactions
1,637
MR
0.349
ta nghĩ chỉ những đứa con nít mới xem mấy cái IP vớ vẫn rồi nói bị hack.:binhsua35:
ta nghĩ những đứa không thành thật chỉ biết la oai oái , chứ người nghiêm túc không nói nhiều mà làm nhiều.:binhsua27:
Nói ít làm nhiều- Lặng lẽ kiếm tiền lặng lẽ tiêu!

ktra ip thì làm gì fake dc mà. Còn nick yh cậu giao dịch thì sao

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,014
176,507
Latest member
phunghia1998

Most viewed of week