Waiting for Answer Report scam, congchuaxuhoag làm mình bị scam

Balance to thế mà bác chủ thớt ko sell luôn cho mấy ông exchange lớn. Rao vặt như vậy thành ra lại bị rủi ro :( Chia buồn cùng chủ thớt

Phối hợp khá làm nhịp nhàng =)) Không biết thằng scammer kia pm congchuaxuhoag qua cái gì nhỉ? Skype hay inbox trên forum?

Đọc cái này mình thấy có vấn đề

Chủ thớt và người mua đều không post info nick skype. Mà lại giao dịch qua skype

Thấy ông thớt này cũng ảo lắm à nha

Cho hỏi em 1 câu tại sao scam biết nick skype của em để add ?
dạ em cung ko hiểu nôi sao nó lại biết skype cua em nữa, e
Đọc cái này mình thấy có vấn đề

Chủ thớt và người mua đều không post info nick skype. Mà lại giao dịch qua skype

Thấy ông thớt này cũng ảo lắm à nha
em đang xài skype là wapvtc đó a, em cung ko hiểu sao, nó có skpe của em

dạ em cung ko hiểu nôi sao nó lại biết skype cua em nữa, e

em đang xài skype là wapvtc đó a, em cung ko hiểu sao, nó có skpe của em
Anh vừa add skype em
PM anh hướng dẫn cách khóa tiền
MÌnh hok ăn dc thì nó cũng nghỉ ăn

Hot news. Hóng

Cho hỏi em 1 câu tại sao scam biết nick skype của em để add ?
Em vừa xem topic kia...
Nói chung là Confirm ngu anh ợ .... Vậy nên xin chúc mừng bợn công chúa đã confirm... Và chúng ta có nhiều dấu hỏi cần đc giải đáp ...

@ chủ thớt: lần sau inbox giao dịch đưa SĐT nếu bạn ko muốn public, đưa thông tin, bắt EX SMS hoặc phone confirm với bạn trước khi deal. Số tiền quá lớn... Nhưng dù sao thì theo rules thì bút sa gà chết, ex chịu trách nhiệm với cái confirm của mình, vì chú kia confirm gà nên sẽ phải chịu trách nhiệm.

Thứ 1: Đã từng bán wmz cho mình rồi mà ko biết là mình chỉ mua z vào 1 số của vip72 đó là Z414695280299.
Thứ 2:Mình chưa từng dùng skype,mình đã từng mua z của cậu qua fb (làm sao mình biết skype để nhắn cậu đc)
Thứ 3: Có người nói bán z cho mình bảo mình vào cofim thì mình cofim mua,thấy ko trả lời mình cũng vào cofim là chưa gd nha rồi
Thứ 4: Do mình quen tay bấm hình mặc cười vậy thôi chứ mình cũng đang tức lắm ko vui vẻ gì đâu.
Thứ 5: Mình chẳng scam ai nên mình cũng chẳng sợ ai cả. Chẳng ai có quyền gì lấy BH của mình.

Yên tâm em tẩu cũng vẫn chết nếu chủ thớt làm theo anh
em hiểu ý bác Dương vì e cũng làm 1 lần rồi. cũng được... bác giúp cậu ấy nhé

Kể ra người nầy làm việc thiện mà gặp điều ác à. Vậy thì phải suy nghĩ mình nên làm gì ?

Z mà nguy hiểm thế à. Ai mà cũng biết làm thì chắc rate pp 20, z chỉ còn 19 quá :(
dis đc cậu ạ.
ít nhất là thằng lừa đảo són ra quần >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,817
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom