SCAM Report nick mmo: choisunam scam của em 100$ tiền mua host và 1tr tiền mượn :(

Status
Not open for further replies.

newmemgirl2

Senior
Reactions
81
MR
0.623
chào cả nhà, như đã thông tin bên box offer thì mọi người bảo em post proof lừa đảo tiền của em.Lúc đầu em cũng ko muốn post nhưng mà người này xảo trá, cả con gái như em lừa 1 lần của em hết 3tr thì em đành phải post cái proof của em lên đây cho mọi người xem vậy:
Đây là cái khoảng em gửi 918k cho ổng mua cái host gator cho em

Chờ 1 tuần vật vã, khóc lóc kêu than thì hắn cũng mò lên chat với em, tưởng tốt lành hóa ra lại vòi em thêm 1tr nữa mấy anh ạ, mà lúc đó em còn đồng nào đâu phải đi mượn 1tr cho ổng mua host 100$, lần này em cũng gửi 100k bồi bổ, em lúc nào cũng vậy, ổng ko vòi tiền em sửa code gì cũng lấy em 200k, ko vòi em thì em cũng đưa ổng ít tiền bồi bổ, vậy mà đành đoạn scam em hết 100$ đó luôn

Làm đc 1 tháng thì em cũng đc nhận thanh toán của net ổng biết xong cái mượn em 1tr nữa, nhiều người bảo em sao tin người quá.Em hỏi các anh chứ bây giờ em lỡ đâm theo lao rồi đưa cho ổng mượn nhỡ đang làm, ổng vào host rồi phá host hay đổi pass domain của em thì sao em cũng đành cho mượn và kết quả đúng nửa tháng host đi và 1tr cũng đi, sđt của ổng thì ko gọi lại đc nữa còn đây là proof

như thế này có hay hơn không
:)

report scam rồi thì choi xong dong vô giải quyết nếu ko thì mod giải quyết đi :rolleyes:

code nó năng nỉ từng người cho nó , roài nó đem dìa chỉnh lại chút ít roài đem bán 50$ 1code

đừng bao giờ tin bọn đàn ông, nàng ạ

từ lúc lò dò bước chân vào thế giới mua bán online, tớ bị lừa mấy cú, có lúc cụt vốn luôn, mà lần nào cũng là giai lừa hết.
ngay như MMO4ME này, cũng có 1 vị tuyển newbie làm off, m gửi 30$ tiền mua sock xong rồi, đợt ấy mạng miếc trục trặc, vị ấy lại bận suốt, chẳng chỉ bảo dạy dỗ được tí nào, sock cũng ko đưa, pm xin lại tiền thì im re.
thôi, coi như cúng cô hồn 30$ đó. Xem vị ấy ăn được 30$ có béo lên được tí nào không.

chia buồn, coi như được bài học để đời :D

Tại sao proof lại bị tẩy xóa như vậy nhỉ ?
Nếu tẩy xóa chổ này được thì chổ kia cũng đâu có thật.
Bạn thread vui lòng post full log chat nhé

Là Con gái thật tuyệt :p Chia buồn cùng em Những thằng scam như vậy sẽ không có kết cục tốt đẹp đâu luật nhân quả mà

ông lcg_... có trong yahoo của mình. nhớ có mua domain thì phải

Chia buồn cùng bạn.

Tại sao proof lại bị tẩy xóa như vậy nhỉ ?
Nếu tẩy xóa chổ này được thì chổ kia cũng đâu có thật.
Bạn thread vui lòng post full log chat nhé
trail mod mà nói linh ta linh tinh! ông căn cứ vào đó mà bảo chỗ khác không thật ag?
người ta không thích show nick ra thì xóa chứ sao?
phải nói là bạn gửi full logchat vào inbox cho mình! chán trail mod

Vụ này sao ko thấy Mod vào xử lý nhỉ
Log chat cắt đầu cắt đuôi danh tỉa gọt thế thì biết ai là ai mà xử lý ?!

trail mod mà nói linh ta linh tinh! người ta không thích show nick ra thì xóa chứ sao?
phải nói là bạn gửi full logchat vào inbox cho mình! chán trail mod
Xin lỗi cậu, mọi bằng chứng dùng cho việc report scam cần phải úp công khai nhé.
Ai biết được cậu có thông đồng với 1 Mod nào đó hay không chứ hả ?!

đừng bao giờ tin bọn đàn ông, nàng ạ

từ lúc lò dò bước chân vào thế giới mua bán online, tớ bị lừa mấy cú, có lúc cụt vốn luôn, mà lần nào cũng là giai lừa hết.
ngay như MMO4ME này, cũng có 1 vị tuyển newbie làm off, m gửi 30$ tiền mua sock xong rồi, đợt ấy mạng miếc trục trặc, vị ấy lại bận suốt, chẳng chỉ bảo dạy dỗ được tí nào, sock cũng ko đưa, pm xin lại tiền thì im re.
thôi, coi như cúng cô hồn 30$ đó. Xem vị ấy ăn được 30$ có béo lên được tí nào không.
bạn vơ cả nắm là ko dc nhé :).
ps: đàn ông càng đểu con gái càng thích :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,638
170,741
Latest member
kyphuong3211