[Report]NĂM DÊ MMO4ME CHARITY Tặng DÊ Làm Cần Câu Cơm

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,471
MR
20.066
Insuree Balance
2242|100
Bạn của mình và cô của mình có gởi 3t567 nhờ mình giúp đỡ người nghèo ,sau khi đi khảo sát 1 số trường hợp nghèo ở long khánh với nhóm tuổi trẻ long khánh, mình đã quyết định dùng số tiền trên, để giúp cho gia đình nghèo khổ,2 vợ chồng già nuôi 1 đứa cháu ,mặc dù có 4 người con nhưng ai cũng nghèo khổ, không giúp được gì cho 2 cô chú ,chú lại bị bệnh đa khớp nên không ai thuê mướn ,2 cô chú phải đi mót củ gừng ,4,5 ngày mới được 1 bao bán khoảng 40,50k ,do cô chú cũng có kinh nghiệm nuôi dê ,nên mình quyết định tặng 1 con dê cho cô chú làm cần câu cơm ,con dê cái này nhờ người quen mua nên có giá 3,3t và tặng thêm gạo ,thùng mì ,dầu ăn ,nước tương trị giá 267k

thông tin gia đình chú :
Chú : LÊ VĂN HẢI 61 tuổi,ngụ tại ấp 1,tổ 3,xã XUÂN TÂY, thị xã long khánh ,tỉnh đồng nai
- Vợ Chú : nguyễn thị tuyết sương 62 tuổi
- số điện thoại : 01644814994

VIDEO TẶNG DÊ VÀ LỜI CẢM ƠN CỦA CÔ CHÚ HẢI

Last edited:
Thịt dê ngon.cơ mà k có ăn lấy gì nuôi dê anh?
gia đình cô chú được 1 người nhờ nuôi giùm vài con dê ,khi nào dê đẻ họ bán thì chia tiền cho cô chú ,do đó cô chú mới có kinh nghiệm nuôi dê ,còn phần thức ăn dê ,do ở thôn quê nên cô chú biết cách lo cho dê :D

AD ở Long khánh hả ^^ cùng qê ^^

AD ở Long khánh hả ^^ cùng qê ^^
mình chỉ đi khảo sát với nhóm tuổi trẻ long khánh ở long khánh thôi chứ mình không ở long khánh ,có vicgiap là ở gần long khánh nè :D

há há tưởng bạn ở LK kkkk

nhóm này làm nhiều vc thiện quá nhỉ.chúc nhóm luôn thành công và giúp đỡ dc nhiều người khó khăn hơn nữa nhé..............

nhóm này làm nhiều vc thiện quá nhỉ.chúc nhóm luôn thành công và giúp đỡ dc nhiều người khó khăn hơn nữa nhé..............
MMO4ME CHARITY thành lập với tiêu chí mang nụ cười cho người bất hạnh mà bạn ,mong là sẽ nhận được sự ủng hộ của bạn trong tương lai :D

MMO4ME CHARITY thành lập với tiêu chí mang nụ cười cho người bất hạnh mà bạn ,mong là sẽ nhận được sự ủng hộ của bạn trong tương lai :D
tất nhiên là cũng muốn rồi cơ mà nhà còn bố mẹ bênh đau ốm nên cũng khó khăn mặc dù cũng thỉnh thoảng mình cũng quyên góp = tin nhắn một số chương trình từ thiện trên tivi bằng cách nhắn tin cho tổng đài :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom