[Report]MMO4ME Charity Trao Xe Lăn ,Xe Lắc Cho Người Khuyết Tật Vào Ngày Hôm Qua 18-4

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
Hôm qua ,ngày người khuyết tật việt nam 18-4 ,nhóm mmo4me charity đã tiến hành trao 2 xe lắc và 2 xe lăn cho người khuyết tật, tại Quán cơm chay Thiên Phước 5000đ, địa chỉ: 62 Nguyễn Chí Thanh ( nối dài ) phường 16, quận 11 - TPHCM ,trong đó 2 xe lắc là quyên góp từ các mạnh thường quân và 2 xe lăn là sự ủng hộ riêng từ cá nhân mình, mọi chi phí anh em ăn uống khi tham gia trao xe ngày hôm qua là do mình tài trợ không liên quan đến quỹ :D ,bao gồm tiền của quán cơm thiên phước nhé hihi :D ,nói chung là bản thu chi cuối tháng anh em đọc sẽ hiểu hơn ,giờ mình chỉ nói trước như vậy ,để khỏi có sự hiểu lầm,nhầm lẫn :D

sau đây là bài tường thuật :

hôm qua vicgiap ,binh6699 và hoài đã đại diện cho nhóm mmo4me charity để trao xe lắc và xe lăn tại quán cơm thiên phước ,rất đáng khen cho 2 bạn giáp và bình, đã túc trực hơn 4h đồng hồ tại quán cơm ,mặc dù có mái che nhưng thời tiết cũng oi bức ,do anh em đi sớm hơn 1h đồng hồ để làm thêm vài việc ,cho nên mặc dù ghi là 10h mới trao xe ,nhưng mới 9h anh em đã có mặt và hơn 1h mấy mới trao xong ,có nghĩa là anh em ở đó hơn 4h đồng hồ giữa cái nắng oi bức buổi trưa ,rất đáng khen và đáng quý ,nhưng mình nghĩ anh em mặc dù mệt nhưng ai cũng vui vì việc này, mình xin trích 1 đoạn trong facebook của vicgiap nói về cảm nghĩ của giáp
Cảm ơn Hoài và ßình đã cộng tác vs mình trong chuyến từ thiện phát xe lăn của nhóm từ thiện MMO4ME Charity sáng nay, khi trao quà và xe, người đc nhận rất vui trong ánh mắt của họ, trong lòng mình cũng vui lây, vẫn còn nhớ câu nói của chị H là "mừng quá không ăn nổi"hihi

đồng thời nhóm mmo4me charity cảm ơn phước hòa ,chủ quán cơm chay thiên phước ,đã giúp đỡ nhóm ,thực hiện việc trao xe lắc và xe lăn cho người khuyết tật ,được tốt đẹp ,nhóm mmo4me charity cũng cảm ơn đến những nhà hảo tâm, đã ủng hộ quyên góp ,để nhóm có được đủ kinh phí mua xe tặng cho người khuyết tật ,hy vọng trong thời gian tới ,các nhà hảo tâm luôn đồng hành, cùng nhóm mmo4me charity và sẽ có 1 ngày nhóm mmo4me charity chúng ta sẽ trở lại và tiếp tục thực hiện việc trao quà ở quán cơm chay thiên phước này :D

p/s: đây là bài report dở nhất mình từng viết :D ,vì hôm nay người hơi mệt, ko có tâm trạng ,nhưng mình hiểu là anh em mong chờ bài report ,với hình ảnh lắm rồi ,nên viết vài dòng đưa lên cộng với hình, có gì anh em thông cảm :D

sau đây là 1 vài hình ảnh buổi trao quà ngày hôm qua bao gồm 1 số hình ảnh cảm động của vicgiap và binh6699 khi giúp người :D : chú ý là hầu hết đề can quỹ mmo4me charity tặng tụi mình dán ở bên hông xe ,vì nơi làm bảng mica người ta ko thể làm gấp được mặc dù đi 3 cửa hàng ,cái bảng mica to bự kia là ngoại lệ được 1 cái duy nhất nhưng ghi cũng không chính xác lắm ,chủ yếu mấy cái đề can chính xác hơn :D

Last edited:
cả tuần nay cứ thắc mắc cái " xe lắc " là cái xe gì :( ( ăn học ít nên em chỉ bít cái " xe lăn " thôi ). Bây h nhìn hình mới biết cái xe có tay lái là " xe lắc ".

Chân thành cám ơn các anh/chị !

cả tuần nay cứ thắc mắc cái " xe lắc " là cái xe gì :( ( ăn học ít nên em chỉ bít cái " xe lăn " thôi ). Bây h nhìn hình mới biết cái xe có tay lái là " xe lắc ".

Chân thành cám ơn các anh/chị !
mai mốt em không biết gì thì cứ google ,dân ta phải biết sử ta ,cái gì không biết thì tra google mà :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,858
172,934
Latest member
singlebet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week