Suggest Report dịch vụ sock vip72 của congchuaxuhoag

Status
Not open for further replies.

thu09

Junior
Reactions
261
MR
1.690
Sáng nay có pm mua vip 72 của congchuaxuhoag thấy thái độ cư xử với khách hàng không còn gì để nói.

Thấy nó on yahoo mình nhắn cho nó muốn mua sock, nó đã trả lời lại là : " Khi mình không online,pm không được thì các bạn gọi điện cho mình(ĐT : 01644449479 ) ... ". Khi mình chuyển tiền mua sock xong cho nó thì pm buzz yahoo mấy lần ko thấy nó trả lời. Đợi lâu quá mới gọi đt cho nó thì nó tắt máy, gọi 3 lần nó tắt máy cả 3, mãi lâu sau nó mới nhắn lại, câu đầu tiên là trách móc mình ngay:

congchuaxuhoag: Use

congchuaxuhoag: Caj j tu tu ak

congchuaxuhoag: Thay tat may thi hieu ban

Mình nhắn usename để nó active, nó active xong mình hỏi nó active chưa nó cũng ko nhắn lại cho mình là xong rồi hay chưa, mình phải tự log sock mới biết là nó active rồi.

Đã nhiều lần mua sock của nó rồi nhưng thấy thái độ cư xử của nó với khách hàng thật tồi, cách nói chuyện gọn lỏn cộc lốc. nó kêu không pm được thì gọi điện mà gọi cho nó thì nó tắt máy, bận thì bảo người ta đừng giao dịch nữa, bận thì nói 1 câu để người ta biết, đó là phép lịch sự tối thiểu, nói 1 câu bận thì chết ngay à.

Mình đang vội có việc phải đi, đã không nói gì thì thôi nó còn lên giọng trách móc kêu mình ngu phải tự hiểu rồi cái gì cũng phải từ từ rồi bảo dù có mua của ai thì cũng lấy từ nó ra mà thôi . Nó nghĩ 1 mình nó bận chắc, đang bận phải đi thời gian pm ngồi đợi nó làm được ối việc rồi. khách hàng pm liên tục như thế cũng phải biết khách hàng đang vội chứ, đã không nói gì còn lên giọng trách móc phải tự hiểu đợi nó, “ phải đợi mày đến bao giờ hả loại não ngắn ? “. nó tưởng 1 mình nó mua được vip72 chắc, có mất thêm tiền mua mà thấy thoải mái cũng ko tiếc nhé, rẻ 1 ít mà mang lại bực mình thì cũng ko cần nhé. Tội ngu bị chửi ráng chịu nhé, với loại não ngắn với vô lễ thì đây không cần khách sáo nhé

Mày não ngắn mới đối xử với khách hàng như vậy, 1 dịch vụ tốt khi chưa thể liên lạc được thì phải xin lỗi khách hàng vì chậm trễ đằng này đã không nói gì mày còn trách móc rồi chửi khách hàng ngu phải tự hiểu đợi mày, làm dịch vụ mà như bố thiên hạ, chăm sóc khách hàng ko ra gì sớm muộn cũng mất dần khách nhé.

P/s: gạch đá vào đây ném lại hết nhé

.

mình cũng hay mua của bạn này, thích hợp cho mấy bạn thích nhanh gọn lẹ, chỉ cần chuyển tiền là có acc liền, chả cần phải hối hay hấp tấp nói chuyện làm gì.

Upvote 0
@fujisan2000, @Trung_Peter xin hỏi mod nào sao chuyển topic này sang box chat, đây có phải topic chát chít tán gẫu đâu. Đây là topic phản hồi, xin chuyển về ban đầu suggestion-feedbacks. Thanks

Upvote 0
1. Forum không có quy định nào về thái độ của chủ dịch vụ với khách hàng => cái này 2 bên tự thoả thuận
2. Hình như chưa có scam ở đây
3. Nếu report về việc cãi lộn ngoài forum thì các MOD không ai giải quyết. Bạn muốn warning về dịch vụ cho người khác thì vui lòng nói rõ trong #1 và để prefix khác.

Bạn còn ý kiến gì không nhỉ @thu09?

Upvote 0
1. Forum không có quy định nào về thái độ của chủ dịch vụ với khách hàng => cái này 2 bên tự thoả thuận
2. Hình như chưa có scam ở đây
3. Nếu report về việc cãi lộn ngoài forum thì các MOD không ai giải quyết. Bạn muốn warning về dịch vụ cho người khác thì vui lòng nói rõ trong #1 và để prefix khác.

Bạn còn ý kiến gì không nhỉ @thu09?
Đọc từ đầu đến cuối mình chưa thấy ai nhắc đến scam ngoài bạn.
Topic report chứ không phải scam và không yêu cầu MOD giải quyết gì cả.
Chủ yếu là do forum mình thiếu đi 1 box feedback dịch vụ. Box này là suggest và feedback cho forum chứ không phải là nơi feedback dịch vụ. Nếu post vào trong topic của seller thì bị quy là phá hoại chỗ làm ăn của người khác. Nếu post vào box scam hay chat thì càng không được. Nhân dịp này đề nghị @Shin mở thêm 1 box dành để khách hàng đánh giá nhận xét về dịch vụ hoặc cá nhân. Và thêm prefix là feedback nữa :)
P/S: Mình chỉ đóng góp xây dựng forum. Còn vụ này mình cũng làm dịch vụ nên no comment. Không hay :D

Upvote 0
Đọc từ đầu đến cuối mình chưa thấy ai nhắc đến scam ngoài bạn.
Topic report chứ không phải scam và không yêu cầu MOD giải quyết gì cả.
Chủ yếu là do forum mình thiếu đi 1 box feedback dịch vụ. Box này là suggest và feedback cho forum chứ không phải là nơi feedback dịch vụ. Nếu post vào trong topic của seller thì bị quy là phá hoại chỗ làm ăn của người khác. Nếu post vào box scam hay chat thì càng không được. Nhân dịp này đề nghị @Shin mở thêm 1 box dành để khách hàng đánh giá nhận xét về dịch vụ hoặc cá nhân. Và thêm prefix là feedback nữa :)
P/S: Mình chỉ đóng góp xây dựng forum. Còn vụ này mình cũng làm dịch vụ nên no comment. Không hay :D
Theo mình thấy thì chủ topic Report bạn kia, và muốn bọn mình xử lý gì đó. Chứ nếu chỉ để cảnh báo member khác thì mình chả vào ý kiến làm gì :)

Upvote 0
Theo mình thấy thì chủ topic Report bạn kia, và muốn bọn mình xử lý gì đó. Chứ nếu chỉ để cảnh báo member khác thì mình chả vào ý kiến làm gì :)
Mình thì chỉ thấy bạn chủ topic này hơi bị nóng tính và ác khẩu thôi chứ không thấy câu nào là nhờ MOD xử lý gì cả.

Upvote 0
tôi không muốn tranh luận hay giải thích gì với người kém hiểu như bạn, cả topic này không có nhắc gì đến scam, không có câu nào kêu xử lý mà bạn cứ dựng lên . Tôi post lên đây để chủ dịch vụ qua đó phục vụ khách hàng tốt hơn. tôi không muốn nói gì thêm ko muốn comment thêm gì với ý kiến của bạn. làm ơn đừng post topic của tôi

Upvote 0
Mình thì chỉ thấy bạn chủ topic này hơi bị nóng tính và ác khẩu thôi chứ không thấy câu nào là nhờ MOD xử lý gì cả.
Chỉ những ai ở trong hoàn cảnh bị đối xử như thế mới hiểu, có những việc mà vì những người như congchuaxuhoag mà làm hỏng việc của người khác đấy. nói thế còn quá nhẹ đấy

Upvote 0
Mình ko thích thái độ suport của bạn này lắm nên chỉ mua Vip 1 tháng rồi thôi dù giá khá rẻ, tuy nhiên bạn ấy cũng rất uy tín
Giờ mua socks Vip72 từ 1 bạn khác, giới thiệu cả team và gọi cả bạn bè mình quen qua mua luôn, tuy giá nhỉnh hơn chút, nhưng support ok, nói chuyện dễ chịu
Mà cái vụ này ko phải scam thì Mod cho nó sang Box Chat hay Suggest chắc chuẩn hơn nè, :oops::oops::oops:
@congchuaxuhoag nên xem reply này nè. Người làm ăn thì chắc ko ai chê khách hàng nhiều đâu, nếu khách hàng quá nhiều, phục vụ ko xuể thì có thể thuê thêm nhân viên. Bây giờ khách nhiều, đến khi khách ít lại thì mới thấm thía nhé :)

Upvote 0
thớt rất chi là trẻ con nhé
người ta tắt máy mà còn ko hiểu chán lắm
nhơ đau dung lúc bạn ấy đang đi vệ sinh thì sao @@

Upvote 0
Đang đeo lon mod đấy, phát biểu cho đàng hoàng vào, có là tội phạm thì vẫn nên tôn trọng phụ nữ 1 tí, chả lẽ gia đình bạn ko ai có cái đó, nói ít hiểu nhiều nhé ;)
thì nói thẳng ra đến ngày thật mà,có j đâu phải mod này nọ,hihi

Upvote 0
thớt rất chi là trẻ con nhé
người ta tắt máy mà còn ko hiểu chán lắm
nhơ đau dung lúc bạn ấy đang đi vệ sinh thì sao @@
Cứ viết hẳn ra đi sao phải để thế. Vấn đề là ở thái độ của nó với khách hàng nhé. Ăn nói cộc cằn, để khách hàng chờ còn quay ra trách mắng, khách hàng hỏi không thèm trả lời lại, làm dịch vụ như mẹ thiên hạ. Bận thì khi nói được thì nói thế nào để khách hàng thông cảm, bận đến nỗi không nói được 1 từ tử tế với khách hàng thì dẹp cmn dịch vụ đi, bận thì đừng có bán. Làm ơn comment thì đọc kỹ giùm cái

Upvote 0
người ta là "công chúa" mà. ngày xửa ngày xưa anh em ngọt lắm :p:p
à, "công chúa" bảo là: dù có mua của ai thì cũng qua nó hết. có lẽ vậy nên giờ nó ko cần coi trọng khách hàng nữa

Upvote 0
tui cũng công nhận -_-

Upvote 0
Cứ viết hẳn ra đi sao phải để thế. Vấn đề là ở thái độ của nó với khách hàng nhé. Ăn nói cộc cằn, để khách hàng chờ còn quay ra trách mắng, khách hàng hỏi không thèm trả lời lại, làm dịch vụ như mẹ thiên hạ. Bận thì khi nói được thì nói thế nào để khách hàng thông cảm, bận đến nỗi không nói được 1 từ tử tế với khách hàng thì dẹp cmn dịch vụ đi, bận thì đừng có bán. Làm ơn comment thì đọc kỹ giùm cái
Thế Đang chùi shit thì ns thế nào đc
hay đang dặn có thì sao , trẳng lẽ đang dặn nghe điên thoại của ôg ns là ' A..llloooo.. mình đang ,,,,baaannn...bạnnn.. oiiiiiiii
=))

Upvote 0
Thế Đang chùi shit thì ns thế nào đc
hay đang dặn có thì sao , trẳng lẽ đang dặn nghe điên thoại của ôg ns là ' A..llloooo.. mình đang ,,,,baaannn...bạnnn.. oiiiiiiii
=))
abc xyz gì thì khi xong thì phải nói thế nào để khách hàng thông cảm.
Forum nhiều người có vấn đề đọc hiểu

Last edited:
Upvote 0
Bận thì khi nói được thì nói thế nào để khách hàng thông cảm, bận đến nỗi không nói được 1 từ tử tế với khách hàng thì dẹp cmn dịch vụ đi, bận thì đừng có bán. Forum nhiều người có vấn đề đọc hiểu
bạn là con gái à
và người khác cứ phải làm theo ý bạn mới đc à :S
ng ta éo thích dẹp thì sao @@
bạn ko thích thi mua chỗ khác thôi

Upvote 0
đã từng thử pm yahoo bạn này, dc 2 câu là mình lặn luôn, ko phải cứ rẻ là nhìu khách! hi vọng bạn sớm cải thiện chất lượng phục vụ

Upvote 0
bạn là con gái à
và người khác cứ phải làm theo ý bạn mới đc à :S
ng ta éo thích dẹp thì sao @@
bạn ko thích thi mua chỗ khác thôi
haizz, uh gái, có gì không? bạn ko thích topic này thì cũng dẹp đi chỗ khác đi, đừng comment topic của tôi

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week