Report chương trình thiếu nhi tại trại trẻ mồ côi Hy Vọng Tiên Cầu của nhóm MMO4ME Charity Hà Nội

Status
Not open for further replies.

huynga1988

Staff member
Moderator
Reactions
815
MR
0.934
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook

Ngày 28/06/2015: Nhóm MMO4ME Charity đã tổ chức chương trình từ thiện tại trại trẻ mồ côi Hy Vọng - Tiên Cầu - Hưng Yên.28 suất quà đã được trao tới tay các em nhỏ mồ côi.Đồng thời nhóm tặng 6 quạt treo tường cho trung tâm giúp các em bớt thiếu thốn do thời tiết nắng nóng.
Nhóm đã gửi lời tri ân,chúc sức khỏe tới ban quản lí trung tâm và gửi lời thăm hỏi,động viên,khích lệ tinh thần các em nhỏ.
Cảm ơn các mạnh thường quân đã luôn theo dõi và ủng hộ các chương trình của nhóm.
Cảm ơn các cô,các bạn đã tham gia,hỗ trợ cùng nhóm hoat động chương trình.

Chúc mọi người ở nhóm Charity có sức khỏe dồi dào , để tiếp tục con đường giúp đỡ những người bất hạnh

Ý nghĩa & thiết thực. Cám ơn Charity

em rất muốn tham gia. có ai cho em cách tham gia với
em ở sài gòn hay hà nội ,mỗi tháng tụi a đều tổ chức đi phát quà ở 2 nơi ,hà nội thì 2 lần ,sài gòn thì 1 lần ,trước khi đi đều có post kế hoạch trước khoảng 1 tuần ,em cứ xem thời gian và địa điểm tập trung rồi lại nơi tập trung đi phát quà là được ,không đòi hỏi em điều gì cả :D

quả thật rất ý nghĩa
chúc các bác kiếm nhiều xèng + nhiều tiền ủng hộ tổ chức các chương tình này

ý nghĩa quá

Chúc mọi người ở nhóm Charity có sức khỏe dồi dào , để tiếp tục con đường giúp đỡ những người bất hạnh
Cảm ơn bạn và mọi người.

em ở sài gòn hay hà nội ,mỗi tháng tụi a đều tổ chức đi phát quà ở 2 nơi ,hà nội thì 2 lần ,sài gòn thì 1 lần ,trước khi đi đều có post kế hoạch trước khoảng 1 tuần ,em cứ xem thời gian và địa điểm tập trung rồi lại nơi tập trung đi phát quà là được ,không đòi hỏi em điều gì cả :D
các bạn ở HN thì chỉ đi phát ở HN, SG thì đi phát ở SG hay là đi phát ở đâu cũng được vậy bạn?

các bạn ở HN thì chỉ đi phát ở HN, SG thì đi phát ở SG hay là đi phát ở đâu cũng được vậy bạn?
ai ở hà nội thì tham gia ở hà nội ,ai ở sài gòn thì tham gia ở sài gòn ,sống ở đâu thì phát ở đó ,nếu bạn ở hà nội mà đang sống ở sài gòn thì cũng có thể phát ở sài gòn được và ngược lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,864
170,917
Latest member
Lyvanxuan

Most viewed of week

Most discussed of week