Warning Report anh em hacker Phạm Văn Long, đã được C45 cấp chứng chỉ !

Status
Not open for further replies.
không cần phải giải quyết theo cái tình..cứ tiếp tục làm đi bạn ạ..vì cần phải răn đe không là nó không sợ đâu..
Với lại cái câu cuối nó nói để cứu vãn nghe đã thấy khó chịu rồi..:)

@wapvietnam bác mà định bỏ qua khi nó trả lại acc thì ngồi yên cho em lạy một lạy.. Đến cuối đoạn chat nó còn dám nói câu "mà t cũng cho cậu một bài học" kia kìa. Gặp phải em thì nộp đơn khởi tố ngay lập tức, rõ ràng là lừa đảo tống tiền. Bác k làm mạnh tay thì nó lại đi lừa người khác tiếp thôi o_Oo_O

hum bửa mới ngủ dậy, còn mơ màng, cũng đưa máy cho bác kia gài gcafe, mà cũng may, mình cũng có học it, nên nó cài xong cái mình nghĩ lại, sao tự nhiên nó tốt z ? tự nhiên tv cài ko cho mình, mà quan trọng hơn là khi vừa cài xong, anti nó nuốt 1 cái ọt, file nó gữi wa mất sạch, là nghi vấn rồi -_-
kết quả hôm đó ngồi cả đêm cài lại máy -_-

vote cho nó đi pháp ở đi bác thớt ơi

sau vụ này nhận ra 1 điều là những thằng nào càng to mồm báo công an thì lại toàn để scam or hacker cười trừ, cứ như bác thớt này là hay :D

mình khuyên nên nộp, nhìn cách chat của nó cảm giác nó ko ân hận biết lỗi gì đâu, nên nộp răn đe mấy thằg này đi cậu ơi

hên bữa mình cũng k cho nó cài cho là k biết mất mác gì đây
vote 1 vé đi dù nhẹ hay nặng thì đây cũng là đòn cảnh cáo cho mấy thằng scam

ảo vl. nhìn nhớ lại ngày đó STR huyền thoại . bị hack do kich link linh tinh. k dính keylog gì cả.
Công an điều tra thấy nó có dính đên STR đó bạn, co một số giao dich khả nghi

lật hết 3 page chưa có comment nào tha cho nó... thớt hiểu rồi ha.

coi chừng nó đá hiệp phụ 007 với thớt , tốt nhất là cho nó mặc áo juve là hết phim hoặc thuê nó về làm như a gồ và a face ý,

Hôm đầu tiên đồng chí này cài cho mình , mình thấy trong process chạy sever.exe , end process là bị dump luôn , nghi ngờ quét virus luôn :D đc cái key đồng chí ấy cho giờ vẫn dùng ngon :) mất công quét virus 1 buổi tối thôi

nguy hiểm thật, mình trc cũng nhờ 1 thằng cài cho pm, k biết nó có cài keylog k

dùng trojan RAT tự viết à, cũng ngon đấy
nhưng đừng phong danh hacker cho nó
nhục mặt thêm thôi
mình cũng đã một thời trẻ trâu chuyên đi phá băng tiệm net gắn keylogger trộm hàng trăm tài khoản game, mạng các loại
một ngày check gần 3k mail yahoo, giờ nghĩ lại cũng còn hối hận

Hôm đầu tiên đồng chí này cài cho mình , mình thấy trong process chạy sever.exe , end process là bị dump luôn , nghi ngờ quét virus luôn :D đc cái key đồng chí ấy cho giờ vẫn dùng ngon :) mất công quét virus 1 buổi tối thôi
máy bác đag xài chươg trìh diet virus gì vậy? nhẹ ko bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,575
171,622
Latest member
bachlinh

Most viewed of week

Most discussed of week