Help Reg card payoneer chờ duyệt lâu quá ?

Klacks

Newbie
Reactions
9
MR
0.025
Mình có đăng ký payoneer hơn 10 ngày rồi mà nó vẫn cứ đang trong tình trạng thế này là sao các bạn
Step 2: Approval » You are here!
We are reviewing your application. Please allow several days for this process. Once approved, we will send you an approval email notification.

Không biết khi nào thì mới được nó duyệt vây ?

30 phút có email Approval nha bạn, không có coi chừng tạch rồi :)

Chẳng lẽ tạch từ vòng gửi xe hay sao, còn chưa phải xác minh gì hết mà
Thế giờ mình đăng ký lại vơi name cũ hoặc địa chỉ cũ thì có khả năng đc ko bạn ?

Nghe bác smalldragonvt nói cảm thấy đỡ lo :)
Mình đăng ký được gần 1 tuần rồi chưa thấy email approve đang sốt ruột,thấy bác nói nhẹ cả người,tiếp tục chờ thôi chủ thớt

Mail support hỏi đê :) nhanh hơn

Trước em có reg 1 cái, đã báo Approved và hẹn lịch chuyển rồi mà mãi ko thấy đâu là sao các bác nhỉ?
Em nghi là bị thất lạc nên reg cái khác, cũng info đó nhưng khác cái billing address thì liệu có đc ko? (đã reg mới 2-3 hôm r chưa thấy mail approved) :(

Trước em có reg 1 cái, đã báo Approved và hẹn lịch chuyển rồi mà mãi ko thấy đâu là sao các bác nhỉ?
Em nghi là bị thất lạc nên reg cái khác, cũng info đó nhưng khác cái billing address thì liệu có đc ko? (đã reg mới 2-3 hôm r chưa thấy mail approved) :(

trùng info thì ko reg đc 2 cái đâu bạn, reg lần thứ 2 nó sẽ email báo info này đã có reg card và đc approved.

trùng info thì ko reg đc 2 cái đâu bạn, reg lần thứ 2 nó sẽ email báo info này đã có reg card và đc approved.
tui thì không trùng mà sao vẫn bị email như thế nhỉ

Thanks bro :( Em quên mật khẩu và cả câu trả lời sờ cu rờ ty @@ còn card thì ko biết nó ship đc chưa, quá hạn ship lâu lắm rồi nhưng chưa nhận đc :( Kiểu này thì em phải email support xin lại cái acc cũ và xin ship cho cái card khác à bro? Liệu có đc ko? :oops:

Thanks bro :( Em quên mật khẩu và cả câu trả lời sờ cu rờ ty @@ còn card thì ko biết nó ship đc chưa, quá hạn ship lâu lắm rồi nhưng chưa nhận đc :( Kiểu này thì em phải email support xin lại cái acc cũ và xin ship cho cái card khác à bro? Liệu có đc ko? :oops:

bạn có thể live chat để yêu cầu họ gửi cái khác (vẫn trên tài khoản cũ), hoặc reg cái khác với info như vậy, quá trình duyệt nếu thấy info này đã reg card trước đây thì họ sẽ email cho bạn nói rõ và yêu cầu bạn giải thích lý do reg và đc approve rồi mà giờ lại reg nữa, bạn có thể giải thích là do card trước bị mất hết thông tin nên giờ muốn reg lại,... Nếu lý do bạn đưa ra hợp lý thì họ sẽ đóng tài khoản trước và approve cái mới reg cho bạn.

Thất lạc thẻ thì bảo nó gữi free cái thẻ khác. reg lại làm gi. Không thì đợi tiền zo bào nó ship thẻ qua DHL 5ngay có thẻ.

cái này reg xong làm j vậy, hỏi ngu tí

hỏi ngoài lề tý em bị dính lỗi MA104 các bác bảo giờ phải làm thế nào? :(

sao kỳ vậy ta mình reg xong 15' approved đang chờ chuyển thẻ về hẹn tận 17/4

sao kỳ vậy ta mình reg xong 15' approved đang chờ chuyển thẻ về hẹn tận 17/4
về đc hay k mới là điều quan trọng :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member