• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

VN mình top vài người ấy. Khiếp :D
chuẩn bị nó *** pay cho VN rồi la làng , làm ăn chân chính chút đi mấy bác , để cho e có đất sống :(

mà đợt 2 này là khi nào nó mới pay vậy ae , hết ico à :D

đang cần 6k point , k check nhưng sợ nó *** pay cái chết :(
Cậu cheat cậu mới sợ không pay chứ như tôi 2 3 acc lai rai có gì mà sợ. Nhưng nếu cheat cứng thì chả sợ gì cả, mình không khuyến thích cách này. Rất dễ nát :D

Ví MEW thì mình mới add vài hôm trước thì phải. k biết nó phát hôm nào. đc 645points
Join vào telegram chat support họ check cho lẹ, telegram ở trong post. Nếu không được nữa mail support nó check, chúc may mắn :D

Join vào telegram chat support họ check cho lẹ, telegram ở trong post. Nếu không được nữa mail support nó check, chúc may mắn :D
cậu cho hỏi chút , đợt 1 mình có 200 point nó k pay , nhưng qua đợt 2 này mình có 6k point , là nó pay lun đợt 1 đúng k :D

mail support của nó là gì vậy c?
Bạn có 2 cách hiện tại mình cho là nhanh nhất:
+ Chat trực tiếp tại website (góc phải dưới cùng màn hình).
+ Join telegram rồi chat cho admin nó support.
+ Còn mail là cách cuối cùng nếu như 2 cách trên k có hồi âm ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom