Tutorial [Refereum] RFR đã lên Okex, còn 5 ngày cuối để nhận free

ref làm bao nhiêu point thì acc chính được + 100 point thế mấy bác?

giờ em muốn dep 2k lên sàn okex mà lúc nhập vào nó nhảy số gas limit là 147463 => ~~0.006ETH
Bác nào dep thành công rồi cho em hỏi chỗ này nhập lại gas limit default: 21000 được ko?

Attachments

25.6 KB · Views: 54
giờ em muốn dep 2k lên sàn okex mà lúc nhập vào nó nhảy số gas limit là 147463 => ~~0.006ETH
Bác nào dep thành công rồi cho em hỏi chỗ này nhập lại gas limit default: 21000 được ko?
Ông kéo Gas price dạng trung bình thôi. Đừng max cho fee nhẹ nhẹ xíu, gas price < 20 mình chưa thử, vì gas price càng thấp giao dịch càng lâu. Ông để trên 35 40 thôi, chắc ổn ;)

Ông kéo Gas price dạng trung bình thôi. Đừng max cho fee nhẹ nhẹ xíu, gas price < 20 mình chưa thử, vì gas price càng thấp giao dịch càng lâu. Ông để trên 35 40 thôi, chắc ổn ;)
đang để gas price default: 41 đó bác, vãi cả phí :(

được có 50 poin thôi

Sent 2k rfr lên sàn okex bán đc hơn 40$! Sàn nó bắt đủ loại điều kiện khi đăng ký! Đăng ký xong chờ 24h mới rút đc thì max rút chỉ đc có ~2$! Chưa hiểu lý do luôn! Đổi thử sang các loại alt khác để rút đều như thế!
Trong ví mình báo có 0.22ltc! Nhưng khi withdraw chỉ hiện có 0.0005ltc!
Mọi người xem có bị thế ko vậy?

Nếu ko vội thì để gas bé thôi bạn! Mình để gas có 1 chuyển tầm 4h là done! Fee khoảng 3kvnd

for referring anyone connected to Twitch or Discord with your link. (And get 20 more points when they refer friends!). acc ref của mình connect twich rồi mà acc chính không được 100 point vậy ae

các bác làm thế nào mà nhiều poins thế ạ

các bác làm thế nào mà nhiều poins thế ạ
tạo 1 acc chính, sau đó lấy link ref của acc chính để reg 40acc phụ là được cỡ 12k point. Cái này nó ko bắt ip nên làm cũng nhanh.

Attachments

114.3 KB · Views: 76

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,376
170,496
Latest member
bk8139

Most viewed of week

Most viewed of week