Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Thôi, em chạy sớm. Nếu ko có vụ cháy cũng ráng đu theo, mà như thế này thì chạy sớm
đúng rồi, nên chạy đi là vừa cậu ạ... anh em ở đây là lỡ vào từ đầu rồi nên ráng đu đó thôi chứ bây giờ thì khuyên là ko nên vào :D

Vào đi bạn, 1 vài năm nữa nó phát hành cổ phiếu, rồi lên sản thì lúc đó bạn hốt bạc đó
Bác khuyên người ta chân thành tí, giờ vào đây làm gì? Tương lai mờ mịt
Mình bỏ vô 500E hồi năm ngoái, để tái tự động chưa rút xu nào, giờ nó thiến mất gần hết, chỉ còn hơn 1000kg rác (tính ra là hơn 200E), muốn lên tăng xông luôn, cũng coi như của đi thay người chứ biết làm gì đây. Khuyên chân thành tránh xa ra cho lành:(

Bác khuyên người ta chân thành tí, giờ vào đây làm gì? Tương lai mờ mịt
Mình bỏ vô 500E hồi năm ngoái, để tái tự động chưa rút xu nào, giờ nó thiến mất gần hết, chỉ còn hơn 1000kg rác (tính ra là hơn 200E), muốn lên tăng xông luôn, cũng coi như của đi thay người chứ biết làm gì đây. Khuyên chân thành tránh xa ra cho lành:(
Mình troll thôi, vì thực ra với 1 người đầu tư coi trọng đồng tiền của họ thì họ đã không hỏi những câu như bạn đó bởi vì ít ra họ cũng phải tìm hiểu kỹ, tích cực lội các page cũ để theo dõi xem site đang trong tình trạng như nào để quyết định.

bác acc recyclix đê :oops:

haha, 5% trên tổng số rác dc ko :))

5%/ tổng acc :oops: chứ còn tổng rác thì thâu ôm đến khi nóa scam lun :oops:

Chưa chắc nó sẽ bán cam đâu. Nó đang cạn nên vậy thôi. Nếu scam thì bó đã bán rồi ko có chuyện pay lẻ tẻ đâu.

Chưa chắc nó sẽ bán cam đâu. Nó đang cạn nên vậy thôi. Nếu scam thì bó đã bán rồi ko có chuyện pay lẻ tẻ đâu.

nhưng bác phải hiểu pay lẻ tẻ thì xèng sẽ ứ đọng lại vậy tài chính đâu giải quyết ??? Khi mà lệnh pay xếp chồng như núi :oops:

Thật sự thì không hiểu plan của nó là gì.

Trong khi dân chúng hối réo pay. Mỗi ngày nó vẫn post news đều đặn. Vì scam thì scam luôn cho rồi (dẹp facebook, dẹp website) thì cũng có ai biết nó ở đâu mà tìm. Nó tốn 1 đống tiền pay lẻ tẻ từ 14-02 cho tới giờ, tốn công sức để được trade mark thương hiệu... chẳng để làm gì.

Dự là team của nó chuẩn bị cho hội thảo 29-30 tháng 3 này. Nhiều nhà đầu tư nghĩ rằng nó không dám có mặt. Nhưng cá nhân mình thì vẫn tin nó có mặt. Và sau đó hẳn sẽ có điều gì đó đặc biệt để dự án của nó tiếp tục run.

Thật sự thì không hiểu plan của nó là gì.

Trong khi dân chúng hối réo pay. Mỗi ngày nó vẫn post news đều đặn. Vì scam thì scam luôn cho rồi (dẹp facebook, dẹp website) thì cũng có ai biết nó ở đâu mà tìm. Nó tốn 1 đống tiền pay lẻ tẻ từ 14-02 cho tới giờ, tốn công sức để được trade mark thương hiệu... chẳng để làm gì.

Dự là team của nó chuẩn bị cho hội thảo 29-30 tháng 3 này. Nhiều nhà đầu tư nghĩ rằng nó không dám có mặt. Nhưng cá nhân mình thì vẫn tin nó có mặt. Và sau đó hẳn sẽ có điều gì đó đặc biệt để dự án của nó tiếp tục run.
nó troll cho mọi người vui vẻ thôi, chứ giữ lại web cũng chả tốn phí bao nhiu.

sau này có cháu thì truyền lại cái account này,
"hồi đó ông giàu lắm, nhưng tiền để hết trong này, cháu canh khi nào site hồi sinh thì vào rút nhé" :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,693
170,792
Latest member
bk8bingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week