Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
thôi cứ tới đợt thì rút, còn nó pay hay k thì ngồi chờ, chứ sp làm gì cho mệt, nó k muốn pay thì có sp cũng có pay đâu, kiếm cái khác đi là vừa

Bác nào đã nhận dc tiền cyar recyclix trong thời gian từ 8/3 đến nay chưa? Tiền của e từ dạo ấy chưa về dc nữa

Rút btc thì giờ ko pay đâu. Muốn pay thì rút cổng khác đi

M rút từ RC về qua thẻ visa, bây h thẻ của m bị báo nợ số dư mình đã rút tiền từ rc ra, thực sự ko hiểu có chuyện gì ?

Chẳng hiểu đang nói gì luôn. visa debit dùng bao nhiêu trừ bấy nhiêu. Làm gì có nợ nần nào

Còn nếu là visa credit thì dùng trc trả sau, mới có số nợ. Sao không gọi hỏi ngân hàng xem số nợ từ đâu ra chứ nói thế này chả ai giúp đc. Có ngân hàng nó mới biết tại sao

Cũng đang rút btc hơn 2 ngày chưa về, đây là lần đầu tiên lâu như vậy, mọi khi mấy bác nói pay chậm nhưng tài khoản của mình vẫn pay bình thường (1 tuần rút 1 lần) :( Có lẽ hết btc thật rồi :(
P/s: Không biết có liên quan đến vụ kích hoạt nút SELL không nữa, vì mới nhờ nó kích hoạt :(

Sẽ có 1 email nữa với nội dung You can sell now gì đó . Đợi đi
:D:D hôm qua cay quá làm quả mail chửi nó thì hôm nay đã được kích hoạt, kinh nghiệm cho các bác là cứ mail *** vào mặt nó, 1 là được mở, 2 là khỏi mở nữa :D:D hhh

chả biết các cậu rút làm gì trong tình trạng n đã pay chậm và đình trệ làm gì nhỉ . rút đc cái nào hay cái ấy hay gì . n scam thì n đã k cho các bạn 1 đồng rồi , 1 số tin tốt thì k ngó đến , kì lạ

có ai rút visa mà bị block acc luôn ko :oops:

Hôm qua bạn em cũng rút, sau đó nó block acc 5 tuần. Mới nhờ em gởi mẫu chụp ảnh tự sướng + địa chỉ.

Vậy chỉ còn mỗi PP thôi. Rút nhỏ lẻ thôi các bác ợ. Trên 200 khả năng bị đông lạnh :(

Hôm qua bạn em cũng rút, sau đó nó block acc 5 tuần. Mới nhờ em gởi mẫu chụp ảnh tự sướng + địa chỉ.

Vậy chỉ còn mỗi PP thôi. Rút nhỏ lẻ thôi các bác ợ. Trên 200 khả năng bị đông lạnh :(
ơ là sao, rút vía mà cũng block acc à? hay điến sai thông tin? bữa mới rút đây mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom