Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
setup tự động cập nhật thời gian rồi đó bác, ko dám chỉnh tay đâu.
:D
của 1 pro

Cùng thiết bị mà còn thiết lập thơi gian tự động thì em cũng ko hiểu lỗi ở đâu :D. Cứ nhập thử 2-3 lần mà ko đc thì support đổi đt hoặc chuyển ra dùng 2FA của PC đi là vừa =)) Dù sao cũng chỉ bán xong là thôi mà

thang nay ngay cang roi

xacminh phai doi nua

Attachments

458.6 KB · Views: 70
    50.1 KB · Views: 60
Mông lung vs Recyclix quá, mới đc 50%, hôm qua hôm kia mail cho nó enable nút sell, nó reply lại là ok mà đến nay vẫn đen ngòm @@

Mông lung vs Recyclix quá, mới đc 50%, hôm qua hôm kia mail cho nó enable nút sell, nó reply lại là ok mà đến nay vẫn đen ngòm @@

Vất nội dung mail lên đây xem nào. Vì theo kinh nghiệm 1 số ng đã từng gửi mail ở đây thì phải reply cái mail đấy 1 lần nữa mới đc

Quét QR code 5 lần vẫn báo sai. Nó khoá mất acc. Vừa mail lên và up ảnh tự sướng và phải chờ 5 tuần nữa. Phát chán với kiểu bảo mật này của nó. Làm mình quay như chong chóng

Cái
Quét QR code 5 lần vẫn báo sai. Nó khoá mất acc. Vừa mail lên và up ảnh tự sướng và phải chờ 5 tuần nữa. Phát chán với kiểu bảo mật này của nó. Làm mình quay như chong chóng
Cái này là do lỗi đồng bộ, ko phải lỗi của recyclix nhé, mình bị nhiều mà ko rõ tại sao lại ko đồng bộ được

[QUOTE = "haha5lan, bài: 6.012.566, Thành viên: 27.104"]? Sao bán rác vậy bé bác dùng iphone hay dt nào vậy, nghe nói iphone hay bị such [/ QUOTE]
còn bác RCB qua paypal kem đầu tư ít nghiên cứu

Cái

Cái này là do lỗi đồng bộ, ko phải lỗi của recyclix nhé, mình bị nhiều mà ko rõ tại sao lại ko đồng bộ được

Cái này cũng chịu. nhiều lúc có những đt ko đồng bộ nỏi. đổi cái khác ok ngay. nên nhập đến lần thứ 3 mà sai thì nên dừng lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week