• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
mức huy động thế nào bác ? Tối thiểu là bao nhiêu :rolleyes:

Tối thiểu là 1000 eur bạn ạ
Mình huy động 1 ngày gần đủ rồi, mai chạy :)

Tối thiểu là 1000 eur bạn ạ
Mình huy động 1 ngày gần đủ rồi, mai chạy :)
chạy pj cec hả pác ?? hóng hóng :D

Muốn huy động nhưng Ai đủ tin tưởng mình đây :D :D

Cái gì cũng có lợi và hại. Trực tiếp đầu tư thì mình nắm đằng cáng, còn qua cecvn thì chủ kêu gọi nắm :)

bữa nay rảnh vô recyclix rồi "phá" cái calculator của nó thì iem thấy nó giới hạn xuống 10 cycles...

lúc trước nó cho tính đến 50 cycles để xem trước lợi nhuận thế nào mà bây giờ như zậy...

liệu có gì đang xảy ra mà chúng ta không biết không các bro ơi :p:p:p ... hay là chuẩn bị ăn cam :D

bữa nay rảnh vô recyclix rồi "phá" cái calculator của nó thì iem thấy nó giới hạn xuống 10 cycles...

lúc trước nó cho tính đến 50 cycles để xem trước lợi nhuận thế nào mà bây giờ như zậy...

liệu có gì đang xảy ra mà chúng ta không biết không các bro ơi :p:p:p ... hay là chuẩn bị ăn cam :D
Chuẩn bị mang giỏ đi thu hoạch cam nào...thèm nước cam...^^

Bạn này chẳng đọc tin tức gì cả, nó đã thông báo trên website, thông báo về TOS mới, cập nhật trong TOS. Đã trả lời công khai trên Fanpage.

Nên nó điều chỉnh lại bảng tính cho phù hợp, để cho các nhà đầu tư lớn còn tính toán thơi gian, tránh trường hợp vào tiền mà không kịp hồi vốn.

LÀM ƠN ĐỌC KỸ NHỮNG GÌ NGƯỜI KHÁC ĐÃ BỎ CÔNG SỨC ĐỂ DỊCH RA GIÚP MÌNH NHÉ !!!

Last edited:

Ừ nhỉ, giờ mới để ý, chết rồi :eek::eek::eek:

Tos bạn 6 dịch đâu mình tìm không thấy nhỉ? Bạn đăng lại được không?

Bạn này chẳng đọc tin tức gì cả, nó đã thông báo trên website, thông báo về TOS mới, cập nhật trong TOS. Đã trả lời công khai trên Fanpage.

Nên nó điều chỉnh lại bảng tính cho phù hợp, để cho các nhà đầu tư lớn còn tính toán thơi gian, tránh trường hợp vào tiền mà không kịp hồi vốn.

LÀM ƠN ĐỌC KỸ NHỮNG GÌ NGƯỜI KHÁC ĐÃ BỎ CÔNG SỨC ĐỂ DỊCH RA GIÚP MÌNH NHÉ !!!
iem dốt tiếng Anh có biết gì đâu mà pác nóng vậy :confused: ... iem ko biết thì pác nhắc lại cho iem nhớ chứ pác nả đại liên sợ quá :oops:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week