Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
chào đón website đạt 1m member :p

1m member mà trung bình mỗi người đầu tư khoản 1k Eur thì là khoảng bao nhiêu tiền nhỉ các thým :D

bá đạo quá
1 triệu tài khoản đăng kí chứ bác..:p

Recyclix ngày càng bá đạo quá. kiểu này chắc ko bao lâu nữa recyclix có mặt hết trên tất cả các nước hihi
Không nên. Mở từ từ mới là lâu dài....
1 triệu tài khoản đăng kí chứ bác..:p
1m tài khoản đã kích hoạt. Chưa tính các tài khoản đã xóa và chưa nạp tiền ;)

Cái này cứ dep tiền vào xong bật tự động tái chế xong mặc kệ nó khong cần làm gì nữa cứ đến ngày là nhận lãi đúng không, mình hỏi ngu chút.

Cái này cứ dep tiền vào xong bật tự động tái chế xong mặc kệ nó khong cần làm gì nữa cứ đến ngày là nhận lãi đúng không, mình hỏi ngu chút.
dep xong,phải mua rác mới được

Thank các bác đã giúp, chắc em theo ít cho vui, không biết site ổn đến bao giờ nhỉ.

Gia đình cấm cản em quá các bác ạ. Chẳng may nói cho bà chị đang đầu tư recyclix bà đi nghe ở đâu bảo là lừa đảo. Thế bà nói với em đừng tham gia nữa. Rồi bà nói cho bố em biết nữa chứ. Ông cũng chửi này nọ? Giờ em đang bị chửi quá trời hic hic.

RECYCLIX AT SOLIDS BASEL EXPO

Solids Basel 2016 exposition dedicated to the latest developments in granules, powder, and bulk solids technologies is about to get started.
All preparations at stand B12 have been finished yesterday and now our team members are ready to welcome all participants of the exhibition and give them a detailed and interesting insight into how Recyclix works, what technologies it uses, and why it matters.
Be sure to check out before and after photos of our awesome stand and stay tuned for more news from Basel, Switzerland, later on this week!

#recyclix #solidsbasel #plasticrecycling #recyclixatwork

H
Gia đình cấm cản em quá các bác ạ. Chẳng may nói cho bà chị đang đầu tư recyclix bà đi nghe ở đâu bảo là lừa đảo. Thế bà nói với em đừng tham gia nữa. Rồi bà nói cho bố em biết nữa chứ. Ông cũng chửi này nọ? Giờ em đang bị chửi quá trời hic hic.
Thì giờ chả lẽ bán rẻ lỗ vốn? o_O

nghe JackMa nói chưa bạn? đừng rủ rê bạn bè và gia đình, có vốn thì tự chơi chứ đừng ham hố mấy ref ko hiểu rồi có ngày đem họa vào thân. Luôn luôn nói với ref của mình: đầu tư online là rủi ro, có được có mất, upline ko chịu trách nhiệm khi site scam, tiền ai ng đó tự quyết

Những cái vấn đề này nói với bạn bè thân còn được chứ đừng bh nói với gia đình.
Thứ nhất là khác thế hệ, suy nghĩ khác nhau
Thứ hai đầu tư online bị bao vụ phanh phui lưà đảo trên TV rồi nên ai ko biết sẽ cho tất cả là lưà đảo thôi.

Thứ 3 bản chất đầu tư online là rủi ro. Cứ tự chơi tự chịu trách nhiệm chứ nói cho gia đình làm gì cho khổ. Kiếm ref thì kiếm bên ngoài nhưng cũng phải cảnh báo cho họ trước sẽ có rủi ro để họ tự quyết có chơi ko.

Những cái vấn đề này nói với bạn bè thân còn được chứ đừng bh nói với gia đình.
Thứ nhất là khác thế hệ, suy nghĩ khác nhau
Thứ hai đầu tư online bị bao vụ phanh phui lưà đảo trên TV rồi nên ai ko biết sẽ cho tất cả là lưà đảo thôi.

Thứ 3 bản chất đầu tư online là rủi ro. Cứ tự chơi tự chịu trách nhiệm chứ nói cho gia đình làm gì cho khổ. Kiếm ref thì kiếm bên ngoài nhưng cũng phải cảnh báo cho họ trước sẽ có rủi ro để họ tự quyết có chơi ko.
Đệch có kiểm ref trong gia đình đâu khổ. Chả là hôm trước có nói cho bà chị là em mới tham gia recyclic đầu tư kiếm lợi nhuận. Bà tìm hiểu ở đâu kêu là lừa đảo. Thế mình mới giải thích bà ko chịu nghe. :(. Chứ ý bà cũng lo sợ mình bị lừa. Ai ngờ bà nói cho cả bố mình biết ông nói tùm tum lên. Chứ đâu có tuyển ref trong gia đình đâu???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,808
170,882
Latest member
finomall
Back
Top Bottom