• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
join ! muộn còn hơn không ! Sao lấy RCB đây Mod ?

Bạn đầu tư xong vào recyclix có phần gửi tin nhắn ( biểu tượng hộp thư ngay cạnh tên của bạn) gửi cho mình tài khoản nhận RCB bạn nhé !

Ref nước ngoài ngày càng quan tâm nhiều về recyclix.

RECYCLIX NEWSLETTER

Don’t miss out on the most important news from Recyclix with our latest newsletter.

Be sure to check it out to learn more details about Recyclix Zagan Open Days that took place last week, our cooperation with McDonalds as a subcontractor company, opening a new department, plans to purchase a new recycling facility in Italy, changes in our referral policy, participation in expositions, and more exciting things!

sau sự ra đi của 1 số site là sự đi lên của rác, bh cũng vậy, chê nhiều cái rồi thấy nó ngon lại đu vô =)))

sau sự ra đi của 1 số site là sự đi lên của rác, bh cũng vậy, chê nhiều cái rồi thấy nó ngon lại đu vô =)))

Người chế rác, Anti rác có cách đây hơn 1 năm rồi, tìm đủ mọi cách để dìm nhưng dìm mãi không xuống được.

Minh nap 510 e. Minh gui tin nhắn trong recylix rùi bạn check refback hộ mình nha.thank

Rút tiền về ngay lập tức, nhưng xác nhận lâu vãi ra.
Không biết do recyclix hay coibase nữa :( Mấy lần trước chừng 30p là đủ 3 xác nhận. Lần này hơn 3h mà chưa 1 xác nhận :(
https://btc.blockr.io/tx/info/570881c19a8fbf1011ec17cd6da4f3a9205d2c742b43c2f144771f624446454c
Xác nhận thì là do người dùng...ko phải do recyclix hay coinbase...rút đi đâu cũng thế...chính là cái chỗ khách quan khi giao dịch với bitcoin..:D

Các bạn nên dùng coinbase

Đã ref link của bác ;)
Bác cho e hỏi e tuyển thêm ref thì đc lợi ích ntn? Và rút tiền về visa không thông qua paypal đc ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week