• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Hốt hết vốn liếng quăng vào em này. Ban dau khoản 5củ. Có ổn không nhỉ
Bao nhiêu cũng được ;) Nếu vốn ít thì để nó lấy lợi nhuận mua rác vài chu kỳ. Sau đó cứ 5 tuần vào rút lãi :)

SUNDAY CHAT

The week is almost over and it’s just about time to discuss everything that has it brought us and get inspired.

Did Recycling help you grow more independent? If so, then how?

Let everyone know what you think, share your experience and opinion with others in comments, and enjoy this exciting Sunday chat.

Anh cho e hỏi nếu đầu tư thêm thì có cần đợi hết chu kì không hay là cứ mua rác tiếp hả a?

giờ này đầu tư bao nhiêu là ổn mấy a hả . giờ có nên đầu tư vào kg mấy a

Số tiền đầu tư tối thiếu nên là 334 EUR. Vì sao? vì sau 3 tuần nhận 6%=20 EUR (có thể rút về và cũng có thể tái đầu tư, <20 thì ko được rút nhé), sau 2 tuần nữa nhận 8%=26 EUR, rút về hoặc tái đầu tư tùy mình.

-->Chu kỳ quay vòng vốn dài nhất 3 tuần, ngắn nhất 2 tuần.

Các bạn đầu tư ít hơn thì đợt 20 EUR hơn bị lâu (tự tính nhé).

Số tiền đầu tư tối thiếu nên là 334 EUR. Vì sao? vì sau 3 tuần nhận 6%=20 EUR (có thể rút về và cũng có thể tái đầu tư, <20 thì ko được rút nhé), sau 2 tuần nữa nhận 8%=26 EUR, rút về hoặc tái đầu tư tùy mình.

-->Chu kỳ quay vòng vốn dài nhất 3 tuần, ngắn nhất 2 tuần.

Các bạn đầu tư ít hơn thì đợt 20 EUR hơn bị lâu (tự tính nhé).
Chuẩn rồi :)

Hôm qua mình có DEP Recyclix 160 EUR. Mình đã gửi message, bạn check giùm mình nhé, tài khoản là gravity239

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,984
171,048
Latest member
nhacai12bet16523
Back
Top Bottom