Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Album ảnh mới nhất về ngày Open Days của Recyclix !

https://www.facebook.com/groups/recyclix4vietnam/permalink/336406293360445/

Last edited:
rộng quá :D giá như đủ tiền mang dây chuyền này về nhỉ :( đất có sẵn rùi mà giờ chỉ máu cái rác tái chế này thui ợ :(

mua công nghệ nhượng quyền thương mại về VN >>>> Sau vài năm niêm yết lên sàn chứng khoán >>> vài k kg tỏi bỏ túi :oops:

Em thấy trên google playstore có app recyclix không biết có phải chính chủ không ? Bác nào xài rồi confirm dùm em với

Thớt cho hỏi em ở chung phòng trọ có thằng nó reg vài cái free. Em chỉ chơi một cái. Và dự định dep chính thức nhưng sợ cái vụ IP thì có bị baner ko bác. Đang sợ cái vụ này nên không dám dep
Do sài chung 1 mạng

Thớt cho hỏi em ở chung phòng trọ có thằng nó reg vài cái free. Em chỉ chơi một cái. Và dự định dep chính thức nhưng sợ cái vụ IP thì có bị baner ko bác. Đang sợ cái vụ này nên không dám dep
Do sài chung 1 mạng

Cứ có thông tin cá nhân, cmt, tài khoản ngân hàng chính chủ thì ko bao giờ phải lo.
Cần thì bọn nó sẽ yêu cầu chụp ảnh chứng minh hai đứa là khác nhau thì gửi cho nó là xong

Do sài chung 1 mạng
Bác đăng ký 3g mà dùng. Chọn loại tính tính phí kgi truy cập ấy, lâu lâu mới đăng nhập nên không sao ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,819
Latest member
Naeme

Most viewed of week

Most discussed of week