Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
ok vậy em lượn, khi nào đến 1k e e hỏi tiếp :)), à với lại cho e hỏi là hết tuần 3, tuần 5 mình nhận tiền lãi hay để lại thì để vào đâu ạ, thấy có 2 chỗ sell ở mục 2 và 3, 1 cái rececly ở mục 2 ạ, trang này có vẻ phức tạp nhỉ :D

vậy là trc khi mình đạt mốc 1k e thì chưa cần tính phải ko mn
Bạn không cần quan tâm đến công cụ làm gì nếu đầu tư chỉ vài k, giả sử muốn đầu tư 5k thì dep 5 lần 1k cho nó chạy riêng biệt rồi thu lãi từng cycle thôi!
VD:
1. Bạn đầu tư 1 gói 2.000$ -> bắt buộc fai mua công cụ 200$ để chứa được hết số rác.
Lãi 14% hàng tháng 280$
2. Cũng với 2.200$ bạn không mua công cụ, đầu tư làm 3 gói lần lượt như sau: 2 gói 1k$, 1 gói 200$
lãi 14% hàng tháng = 140 + 140 + 28 = 308$.

Bạn không cần quan tâm đến công cụ làm gì nếu đầu tư chỉ vài k, giả sử muốn đầu tư 5k thì dep 5 lần 1k cho nó chạy riêng biệt rồi thu lãi từng cycle thôi!
VD:
1. Bạn đầu tư 1 gói 2.000$ -> bắt buộc fai mua công cụ 200$ để chứa được hết số rác.
Lãi 14% hàng tháng 280$
2. Cũng với 2.200$ bạn không mua công cụ, đầu tư làm 3 gói lần lượt như sau: 2 gói 1k$, 1 gói 200$

Ko bh được bán rác nhé =)). Thim này chưa hiểu cách thức hoạt động của RC rồi :D. Nếu mà đơn giản như thế thì ko ai mua công cụ đâu

VD:
Lãi 14% hàng tháng 280$
Nó giới hạn "tổng số rác" mua chứ không phải giới hạn "số rác" mỗi lần mua!!! Bác đã đầu tư chưa???
ok vậy em lượn, khi nào đến 1k e e hỏi tiếp :)), à với lại cho e hỏi là hết tuần 3, tuần 5 mình nhận tiền lãi hay để lại thì để vào đâu ạ, thấy có 2 chỗ sell ở mục 2 và 3, 1 cái rececly ở mục 2 ạ, trang này có vẻ phức tạp nhỉ :D
Tuyệt đối không được ấn SELL, trừ khi muốn rút hết vốn ra không đầu tư nữa!!! Vào cài đặt chọn tự động làm nha! Vào https://recyclix.com/profile/ mục After cycle ends có 3 lựa chọn: 1 tự làm bằng tay (mặc định), 2 tự động mua rác tái chế và có lãi rút về, 3 là nó sẽ tự động lấy lãi sinh ra mua rác tái chế ;)

Nó giới hạn "tổng số rác" mua chứ không phải giới hạn "số rác" mỗi lần mua!!! Bác đã đầu tư chưa???

Tuyệt đối không được ấn SELL, trừ khi muốn rút hết vốn ra không đầu tư nữa!!! Vào cài đặt chọn tự động làm nha! Vào https://recyclix.com/profile/ mục After cycle ends có 3 lựa chọn: 1 tự làm bằng tay (mặc định), 2 tự động mua rác tái chế và có lãi rút về, 3 là nó sẽ tự động lấy lãi sinh ra mua rác tái chế ;)
thế ví dụ e muốn dc nhận lãi hàng tháng thì e chọn mục thứ 2 phải không ạ, khi muốn rút tất cả về thì tốt nhất là ấn sell ở tuần thứ 5 chu kỳ hay là mục ở bên thứ 3 phải ko bác, còn ko thì ấn recycle à bác, nhưng e thấy recycle lại ở mục thứ 2 nó chưa có giá cao mà nhỉ :D

VD:
Lãi 14% hàng tháng 280$
:oops::oops: ra recylix có bug này mà h mới biết :oops:

mà các thím cho e hỏi là cái 20e đó mình rút ra dc phải ko , vậy e lập 100 con clone rồi thịt tụi nó dc ko nhỉ :))

thế ví dụ e muốn dc nhận lãi hàng tháng thì e chọn mục thứ 2 phải không ạ, khi muốn rút tất cả về thì tốt nhất là ấn sell ở tuần thứ 5 chu kỳ hay là mục ở bên thứ 3 phải ko bác, còn ko thì ấn recycle à bác, nhưng e thấy recycle lại ở mục thứ 2 nó chưa có giá cao mà nhỉ :D
Đúng. Bán thì bán ở chu kỳ thứ 2.
mà các thím cho e hỏi là cái 20e đó mình rút ra dc phải ko , vậy e lập 100 con clone rồi thịt tụi nó dc ko nhỉ :))
Số tiền nạp và rút khac nhau. Nếu 20euro đó sinh lãi thì rút được. Lập đi rồi hối hận không kịp! Trong vòng 60 ngày không đầu tư sẽ bị xóa tài khoản. Và nó có thể yêu cầu chụp tự sướng với cmnd bất cứ lúc nào!

Thím ko phải người đầu tiên nghĩ ra chiêu này đâu :D.

Minh họa lãi cho 1 acc đầu tư 2k mua rác và 200e mua công cụ nè cho dễ hình dung. Thường công cụ thứ 2 giá chat quá nên ít người mua trừ khi đầu tư nhiều.

Attachments

41.5 KB · Views: 40
vậy ở cột tiếp tục tái đầu tư mọi người hay chọn dòng 2 hay là 3 ạ, thế e lập 100 con clone rồi dep mỗi con 100e vào là dc rồi phải ko ạ :D

có vẻ không khả quan mấy nhỉ :)), thôi yên ổn làm ăn :D, hi vọng nó sống dc vài năm nữa :)), e vẫn thấy trang này có vẻ hơi khó hiểu, có khi phải hỏi các bác dài dài :D, với lại là mình phải đăng nhập thường xuyên à bác

có vẻ không khả quan mấy nhỉ :)), thôi yên ổn làm ăn :D, hi vọng nó sống dc vài năm nữa :)), e vẫn thấy trang này có vẻ hơi khó hiểu, có khi phải hỏi các bác dài dài :D, với lại là mình phải đăng nhập thường xuyên à bác
Active rồi thì không cần đăng nhập thường xuyên nhá bác :D
Bác cứ nghĩ nó dễ hiểu là quăng tiền vào chờ đúng thời gian thì vào rút về là được rồi :p
Cái bác cần quan tâm và vào thường là nên vào topic này thường để cập nhật thông tin và cùng ae chém gió chém bão ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week