• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Lên báo chỉ bọn đa cấp mới hay hô hào, hễ bọn đa cấp đầu tư cái gì mà scam là kiểu gì cũng lên báo, chứ anh em MMO chắc ko ai la đâu, có la cũng la trong này thôi :D
Nếu Recyclix scam, bọn lều báo sẽ đăng tít câu view dạng : Sập nhà máy tái chế rác thải, hàng ngàn người ra đường vì phá sản

ko nó nhà máy có mua bảo hiểm triệu đô ko, có bảo hiểm gầy dựng lại cho bà con đu theo kiếm cháo cũng đỡ

MÌNH CÓ CHÚT THÁC MẮC LÀ MÌNH CHỈNH CHẾ ĐỘ GỘP VỐN VÀ LÃI THÌ HẾT 5 TUẦN NÓ MỚI GỘP HAY CHỈ 3 TUẦN CHO VÒNG ĐẦU THÔI

MÌNH CÓ CHÚT THÁC MẮC LÀ MÌNH CHỈNH CHẾ ĐỘ GỘP VỐN VÀ LÃI THÌ HẾT 5 TUẦN NÓ MỚI GỘP HAY CHỈ 3 TUẦN CHO VÒNG ĐẦU THÔI
3 tuần có 6% nó tự mua cho bác luôn và thêm 2 tuần có thêm 8% cũng vậy :)

Em mới dep vô một đợt nữa, đã send thông tin qua hộp thư của anh ở Recyclix. Anh check RCB giúp em nha.

Cho em hỏi thêm là sau 3 tuần thì trong Withdraw Balance của e đã có một số tiền. Vậy em có thể rút ra được chưa hay phải đợi hết 5 tuần.

Thanks anh. :)

Em mới dep vô một đợt nữa, đã send thông tin qua hộp thư của anh ở Recyclix. Anh check RCB giúp em nha.

Cho em hỏi thêm là sau 3 tuần thì trong Withdraw Balance của e đã có một số tiền. Vậy em có thể rút ra được chưa hay phải đợi hết 5 tuần.

Thanks anh. :)
Được :(

recyclix giong đa cap qua moi nguoi ,phai ko

Bác bh vào ổ đa cấp chưa :D Nếu vào rồi thì sẽ thấy ko giống đâu.

Nó chỉ như 1 kênh đầu tư và trả lãi sau mỗi 2-3 tuần thôi. Giống kiểu revshare hay HYIP nhưng lãi siêu thấp

Đa cấp nó ko trả lãi theo chu kì nhé, Bác chỉ ăn được hoa hồng khi bán sp của nó cho cấp dưới thôi

Mà em nói thẳng là đáp tiền vào rồi thì cứ kệ nó đi, Cố đặt ra các giả thiết để rồi tự nghĩ nó sẽ scam để làm gì. Có thời gian thì nên lo kiếm site khác hay suy nghĩ việc có ích hơn. Gần 90% forum này chơi, bác có thấy có mỗi bác tự nhiên nhàn cư vi bất thiện nghĩ lung tung ko???

đang cố gom 1.5 kg tỏi để dep :oops:

recyclix giong đa cap qua moi nguoi ,phai ko
Nó là đa cấp mà..nhưng không phải đa cấp như bác vẫn thấy như armway hay thiên ngọc minh uy...hehe...bác cứ đi dự đại hội thù lao với phong tặng diamond thì hiểu nhé..^^.

Nó là đa cấp mà..nhưng không phải đa cấp như bác vẫn thấy như armway hay thiên ngọc minh uy...hehe...bác cứ đi dự đại hội thù lao với phong tặng diamond thì hiểu nhé..^^.
còn mấy chai amway, có nhã hứng thì mình nhượng lại hết cho, cả sổ sách giấy tờ, bao rẻ lun:D

đang cố gom 1.5 kg tỏi để dep :oops:

Mức đầu tư lý tưởng.

rút cổng btc từ sáng sớm mà đến giờ chưa thấy tiền vào ví, bên đó nghỉ lễ 2-9 hết rồi hay sao á

ra đê rầu sao :oops:

rút cổng btc ko còn nhanh trong 1 nốt nhạc thần thánh nữa rồi, để xem chờ trong bao lâu
còn ko quả cam nay đã chín rồi :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,907
170,979
Latest member
nhadathoangviet
Back