Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
uhm mọi người cho phương án đầu từ 1000Euro ko mua share hay phết ko nghĩ ra.

Mỗi tội như vậy phải chia nhiều acc nguy hiểm :(

Một nick blockchain tạo ra nhiều địa chỉ rồi Dep vào Recylix đc ko hả a Seal

Vụ 1 Account Blockchain dep cho nhiều acc thì anh chưa thử nên không chắc, tuy biết rằng địa chỉ BTC nó thay đổi liên tục.

Đôi điều về Recyclix:

Recyclix là nơi quy tụ của hàng trăm chuyên gia về lĩnh vực môi trường, những người đang làm những điều tốt nhất để biến ước mơ chung thành hiện thực. Đó là nhu cầu được sống trong một thế giới sạch hơn, phát triển kịp với thời đại, và đảm bảo một tương lai đầy đủ hơn cho bạn và gia đình bạn !

uhm mọi người cho phương án đầu từ 1000Euro ko mua share hay phết ko nghĩ ra.

Mỗi tội như vậy phải chia nhiều acc nguy hiểm :(

Một nick blockchain tạo ra nhiều địa chỉ rồi Dep vào Recylix đc ko hả a Seal
Quá nguy hiểm. Cách tốt nhất vẫn là mỗi acc 1 info riêng biệt từ email, blockchain, thông tin cá nhân, IP luôn cho an toàn. Đừng để đến lúc nó phát hiện ra ăn banned lại khóc :oops:

vãi tự nhiên hết chu kì cái Goods value giảm xuống giá trị ban đầu làm giật mình tìm coi tài khoản có giao dịch gì ko... LOL

cứ tưởng bị hack rút hết tiền ...

Bản tin Recyclix (Dịch theo đọc hiểu của mình):

Ngày mở cửa thăm quan các nhà máy của Recyclix sắp tới chứng tỏ một thành công thực sự và một dây chuyền sản xuất hiệu quả, trong việc giữ liên lác giữa chúng tôi với các bạn, duy trì giá trị tập thể của chúng ta.

Từ nggày 20 đến 23 tháng 9, 2016, chúng tôi sẽ lần thứ 3 tổ chức mở cửa thăm quan các nhà máy tái chế tại thành phố Zagan, Ba Lan. Thành phần tham gia là Team Recyclix và hàng chúc nhà đầu tư độc lập đến từ nhiều quốc gia. Tại đây chúng ta sẽ có những buổi thảo luận, hướng dẫn thăm quan các nhà máy tái chế của chúng tôi, tìm tòi những ý tưởng mới từ các bạn. Tất nhiên các bạn được chào đón tại đây.

Chúng tôi sẽ sớm công bố một đường Link mà bạn sẽ có thể đăng ký cho sự kiện này. Hãy theo dõi !!!

Hãy nhớ rằng số lượng khách có giới hạn và tất cả các chi phí liên quan đến việc di chuyển đến Berlin, Đức (Sẽ có một cuộc gặp tại đây) - nơi Recyclix gặp các khách mời là các bạn phải chịu trách nhiệm.

btc nên tạo ở đâu vậy các cậu ,lúc đó giờ rút qua paypal bây giờ nó hok cho rút qua paypal thì phải ,mà btc chưa quen

em dự định tạo
Coinbase anh six và anh em thấy có được hok cho em xin ý kiến với

BTC-E thì tạo xong 3 ngày mới nhận gửi được.

Còn Coinbase, blockchain thì xài được luôn.

Xét vè giao diện dễ sử dụng và phí nhận gửi btc rất thấp ~ phí =0 thì xài coinbase bạn ah.

BTC-E thì tạo xong 3 ngày mới nhận gửi được.

Còn Coinbase, blockchain thì xài được luôn.

Xét vè giao diện dễ sử dụng và phí nhận gửi btc rất thấp ~ phí =0 thì xài coinbase bạn ah.
nếu cần dùng Coinbase thì đổi ra tiền vnd ở đâu cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,436
171,487
Latest member
lina9091

Most viewed of week