• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Quan trọng là những gì nó làm và cơ chế quản lý của nó tốt, nó sống lâu thì anh em yên tâm đầu tư. Đơn giản thế thôi. Còn ai vẫn sợ rủi ro thì có thể kiếm chỗ khác an toàn hơn. :D
Đồng ý với câu này của bác :D Chơi trong khả năng có thể mất. Được ăn cả, ngã thì xem như là kinh nghiệm MMO

Cái vấn đề em muốn nói thì đơn giản chả ném đá ai. Chỉ là việc nó ponzi thì trong box này ko có site nào mà ko ponzi cả. Ai invest cũng đã chấp nhận điều này. Nên đi vào khẳng định nó ponzi là THỪA, KHÔNG CẦN THIẾT
Quan trọng là những gì nó làm và cơ chế quản lý của nó tốt, nó sống lâu thì anh em yên tâm đầu tư. Đơn giản thế thôi. Còn ai vẫn sợ rủi ro thì có thể kiếm chỗ khác an toàn hơn. :D
OK, tớ đồng quan điểm với bạn. Site này là ponzi.

OK, tớ đồng quan điểm với bạn. Site này là ponzi.

FAQ của nó cũng khẳng định nó sẽ lấy tiền người sau trả người trước trong giai đoạn đầu khi phải đầu tư máy móc, nhân công,.... cho đến khi có lãi mà. Định nghĩa Ponzi là thế mà. :D nên tranh luận về việc nó ponzi hay ko chả đề làm gì

Dĩ nhiên nó nói thế tin được hay ko thì ko cần bàn tới. Chỉ cần nó có nhà máy thật, nhân công thât show cho thế giới là thuyết phục được khối nhà đầu tư lớn trên toàn thế giới rồi. Còn việc sau này nó có lãi thật và chi trả nhà đầu tư thì tốt. Không thì nó phá sản và biến mất thì thế thôi. Coi như nó đã hết cuộc hành trình. :rolleyes: Cuộc chơi nào chả có lúc tàn.

Mấy site PTC cậu nghĩ ref kiếm dc bao nhiêu mà tớ phải công phu nói nc thế này. :)
Tớ chia sẻ quan điểm có vẻ hơi ngược dòng các bạn nên dễ bị ném đá.
Tớ chỉ nói tập trung vào dự án và ko có ý đả kích bất cứ ai nên các bạn cũng ko nên đả kích tớ nêu quan điểm của tớ ko giống các bạn.
Tớ càng ko có ý định tuyển ref ptc, chẳng ai tuyển ref ptc mà sang revshare tuyển làm gì, mà tớ cũng định tham gia các site này nên mới mó sang đây. Nhưng các site này với tớ nó là ponzi ko phải dự án thực nào cả. Đó là trọng tâm việc tớ nói.
:)
Bác định tham gia các site này nên mới mò sang đây. Nhưng bên này thì 100% ponzi rồi bác ạ. Ai chơi bên này cũng biết điều đấy ko cần bác cảnh cáo. Nếu bác sợ ponzi thì bác ko hợp với bên này rồi...

FAQ của nó cũng khẳng định nó sẽ lấy tiền người sau trả người trước trong giai đoạn đầu khi phải đầu tư máy móc, nhân công,.... cho đến khi có lãi mà. Định nghĩa Ponzi là thế mà. :D nên tranh luận về việc nó ponzi hay ko chả đề làm gì

Dĩ nhiên nó nói thế tin được hay ko thì ko cần bàn tới. Chỉ cần nó có nhà máy thật, nhân công thât show cho thế giới là thuyết phục được khối nhà đầu tư lớn trên toàn thế giới rồi. Còn việc sau này nó có lãi thật và chi trả nhà đầu tư thì tốt. Không thì nó phá sản và biến mất thì thế thôi. Coi như nó đã hết cuộc hành trình. :rolleyes: Cuộc chơi nào chả có lúc tàn.
UH
Nhưng tớ nghĩ nhà máy và nhân công là giả chỉ có điều nó làm công phu và tinh vi thôi. Với 1 số người cái này giả hay thực không quan trọng vì nó là site ponzi nhưng 1 số người sẽ đầu tư vì tin những cái này là thật và nó nguy hiểm cho họ
Khi cuộc chơi qua đi, đọng lại 1 số người thắng cuộc nhưng rất nhiều người sẽ mất trắng. Chỉ có đội admin của site là luôn thắng. Sập site này họ lại tìm ý tưởng làm site ponzi khác. Bất công cho nhiều người. Vì bên mục này số tiền đầu tư là rất lớn chứ ptc có thiệt hại thì 100$-200$ là cùng.

Bác định tham gia các site này nên mới mò sang đây. Nhưng bên này thì 100% ponzi rồi bác ạ. Ai chơi bên này cũng biết điều đấy ko cần bác cảnh cáo. Nếu bác sợ ponzi thì bác ko hợp với bên này rồi...
Hayzza.
OK :)

UH
Nhưng tớ nghĩ nhà máy và nhân công là giả chỉ có điều nó làm công phu và tinh vi thôi. Với 1 số người cái này giả hay thực không quan trọng vì nó là site ponzi nhưng 1 số người sẽ đầu tư vì tin những cái này là thật và nó nguy hiểm cho họ
Khi cuộc chơi qua đi, đọng lại 1 số người thắng cuộc nhưng rất nhiều người sẽ mất trắng. Chỉ có đội admin của site là luôn thắng. Sập site này họ lại tìm ý tưởng làm site ponzi khác. Bất công cho nhiều người. Vì bên mục này số tiền đầu tư là rất lớn chứ ptc có thiệt hại thì 100$-200$ là cùng.

Em thì thấy ko bất công lắm. Trong một cuộc chơi thì lãi của người này sẽ từ tiền của người khác mà ra. :cool: Đấy là quy luật hiển nhiên rồi. Ai tham gia thì phải tự biết chứ ko thể trách ông trời bất công được. Vào đúng lúc, rút kịp thời là do mình kiểm soát mà.

Không thể so sánh thiệt hại giữa hai bên theo giá trị $ được vì tính chất nó rất khác nhau. 100-200$ với người này có thể là lớn nhưng với người khác thì 1-2k$ vẫn là nnỏ. Thiệt hại nhiều hay ít thì rất là tương đối, không đánh giá được. Với lại bên ptc có mấy ai chơi nhiều nên thiệt hại làm sao mà nhiều được. (Tính lỗ hay lãi thì phải tính theo % chứ ko tính theo giá trị$. Đừng bảo bên ptc ko ai lỗ 100% nhé =)))

Last edited:
Tham gia cái này tức là mình đầu tư khoảng 200€ mua 1Tấn rác sau 5 tuần tái chế sẽ bán đc 228€ và rút về đc phải k các bác

Tham gia cái này tức là mình đầu tư khoảng 200€ mua 1Tấn rác sau 5 tuần tái chế sẽ bán đc 228€ và rút về đc phải k các bác
Nếu bạn chỉ rút lãi thì đc 14% = 28€. Còn Bán rác gốc đi thì chỉ nhận đc tổng 81% = 162€. Site này chơi lâu dài ko đánh nhanh rút gọn đc đâu

UH
Ý bác là anh em nên kéo wa chơi ptc đó, hihihi :D

Xin lỗi các bạn mình xin chửi ĐM mấy thằng nói site này có Ponzi hay không? Ừ thì nó Ponzi đấy, không chơi thì biến, vào phá + kích động gây hoang mang ăn lol à. Thể hiện kiến thức sâu rộng thì biến chỗ khác mà thể hiện. Chơi được thì đăng ký + nạp tiền. *** rảnh háng mà ngồi đếm cua trong lỗ. Có chơi có chịu. Mày nhìn lại xem, bao nhiêu người năm ngoái vứt tiền vào Ocean Bank giờ còn *** rút ra đc kìa. Nên *** có gì là an toàn + tin cậy cả, kể cả mày đưa tiền cho ông bà mày giữ.
Thêm nữa, site này có nhiều người nạp cả tỉ bạc vào chứ *** phải ngồi gặm xu lẻ trong mấy cái site PTC cùi bắp của mày đâu.

Xin ĐM mày thêm lần nữa.
Sorry nay bạn gái ngày đèn đỏ, không làm ăn đc gì nên hơi nóng, các bạn thông cảm! DCMML....

cái gì zậy chòi, không thích thì thôi, đừng quá khích thế :v

Lộ trình cuối 2016 - nửa đầu 2017 của Recyclix sẽ có những mốc sau để anh em chúng ta cùng chờ đợi.

- Tháng 9 - 2016 : Mở cửa thăm quan các nhà máy và văn phòng chính ở Balan.

- Tháng 11 - 2016: Tham dự hội thảo về vật liệu rắn của EU được tổ chức tại Messe Basel / Hall 2 - ở Basel - Thụy Sĩ ( Ngày 16-17 / tháng 11 - 2016). Recyclix ở vị trí ô B12 của triễn làm.
Link xem danh sách: http://www.easyfairs.com/events_216...ors-products_78856/exhibitor-catalogue_78863/

- Cuối 2016 : Mở thêm 1 nhà máy mới ở Latvia.

- Đầu 2017: Mở thêm 1 nhà máy ở Balan.

- Tháng 29-30/ 3 - 2017: Tham dự triễn lãm nhựa tái chế tại Amsterdam - Hà Lan. Recyclix ở vị trí ô D23 của triển lãm.

Link xem danh sách: http://www.prseventeurope.com/prs15/exhibitor/exhibitor-list#

Last edited:
UH
Buồn cười, về với cái box ptc mà cày cuốc đê, la liếm muốn làm giàu bên này á. xin lỗi mod bên box ptc trước nhé. ptc nó bóc lột còn ác hơn, bao nhiêu trang scam rồi, còn nói trang này ponzi hay không ponzi tự mọi người biết nhé, làm như kiểu ta đây sành sỏi lắm :)), xin phép cười vào mặt bạn phát. nhát chết thì nói ra đi đừng ngại, bọn mình hiểu bạn mà.

Lộ trình cuối 2016 - nửa đầu 2017 của Recyclix sẽ có những mốc sau để anh em chúng ta cùng chờ đợi.

- Tháng 9 - 2016 : Mở cửa thăm quan các nhà máy và văn phòng chính ở Balan.

- Tháng 11 - 2016: Tham dự hội thảo về vật liệu rắn của EU được tổ chức tại Messe Basel / Hall 2 - ở Basel - Thụy Sĩ ( Ngày 16-17 / tháng 11 - 2016). Recyclix ở vị trí ô B12 của triễn làm.
Link xem danh sách: http://www.easyfairs.com/events_216...ors-products_78856/exhibitor-catalogue_78863/

- Cuối 2016 : Mở thêm 1 nhà máy mới ở Latvia.

- Đầu 2017: Mở thêm 1 nhà máy ở Balan.

- Tháng 29-30/ 3 - 2017: Tham dự triễn lãm nhựa tái chế tại Amsterdam - Hà Lan. Recyclix ở vị trí ô D23 của triển lãm.

Link xem danh sách: http://www.prseventeurope.com/prs15/exhibitor/exhibitor-list#

Theo lộ trin thì ít nhất nó sẽ sống đến cuối tháng 3/2017. :D

So sánh giữa đầu tư 1000 EURO = 25 000 0000 VNĐ bằng BITCOIN và VISA vào Recyclix. Cho những bạn thắc mắc vấn đề nên dùng VISA hay BITCOIN

- Nếu đầu tư bằng VISA các bạn sẽ bị trừ 5% tiền phí. Khi vào Recyclix các bạn sẽ chỉ còn 950 EURO.

- Nếu đầu tư bằng BITCOIN: Với 25 000 000 VNĐ bạn có thể mua được 25 000 000 / 14 800 000 ( Tỷ giá hiện tại) = 1.689 BTC. Với tỉ giá hiện tại của sàn BTC-E thì 1 BTC = 602 EURO. Vậy bạn sẽ có 1.689 x 602 = 1016.8 EURO. Đầu tư bằng BTC có bị trừ phí nhưng không đáng kể.

- Vậy nếu đầu tư bằng BITCOIN so với đầu tư bằng VISA các bạn sẽ lợi hơn 1016.8 – 950 = 66.8 EURO

So sánh giữa đầu tư 1000 EURO = 25 000 0000 VNĐ bằng BITCOIN và VISA vào Recyclix. Cho những bạn thắc mắc vấn đề nên dùng VISA hay BITCOIN

- Nếu đầu tư bằng VISA các bạn sẽ bị trừ 5% tiền phí. Khi vào Recyclix các bạn sẽ chỉ còn 950 EURO.

- Nếu đầu tư bằng BITCOIN: Với 25 000 000 VNĐ bạn có thể mua được 25 000 000 / 14 800 000 ( Tỷ giá hiện tại) = 1.689 BTC. Với tỉ giá hiện tại của sàn BTC-E thì 1 BTC = 602 EURO. Vậy bạn sẽ có 1.689 x 602 = 1016.8 EURO. Đầu tư bằng BTC có bị trừ phí nhưng không đáng kể.

- Vậy nếu đầu tư bằng BITCOIN so với đầu tư bằng VISA các bạn sẽ lợi hơn 1016.8 – 950 = 66.8 EURO
:confused: 2 lần đầu tư bằng VISA.. Tự dưng thốn ghê.. :rolleyes:

Cái này chỉ cho bác nào nhiều tiền mà không muốn gửi ngân hàng thôi, mỗi trăm đô bọ như em chắc kiếm cái khác :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom