Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
4 lần :( thốn vãi. Mất xừ nó 100E chênh lệch :(
100E vs bọn Tây k lớn :D nhưng vs VN là đủ chơi thêm vài site HYIP :p

Cái phân tích dep bằng BTC và VISA anh đưa ra cách đây lâu lắm rồi mà mọi người không để ý.

So sánh giữa đầu tư 1000 EURO = 25 000 0000 VNĐ bằng BITCOIN và VISA vào Recyclix. Cho những bạn thắc mắc vấn đề nên dùng VISA hay BITCOIN

- Nếu đầu tư bằng VISA các bạn sẽ bị trừ 5% tiền phí. Khi vào Recyclix các bạn sẽ chỉ còn 950 EURO.

- Nếu đầu tư bằng BITCOIN: Với 25 000 000 VNĐ bạn có thể mua được 25 000 000 / 14 800 000 ( Tỷ giá hiện tại) = 1.689 BTC. Với tỉ giá hiện tại của sàn BTC-E thì 1 BTC = 602 EURO. Vậy bạn sẽ có 1.689 x 602 = 1016.8 EURO. Đầu tư bằng BTC có bị trừ phí nhưng không đáng kể.

- Vậy nếu đầu tư bằng BITCOIN so với đầu tư bằng VISA các bạn sẽ lợi hơn 1016.8 – 950 = 66.8 EURO

Xin lỗi các bạn mình xin chửi ĐM mấy thằng nói site này có Ponzi hay không? Ừ thì nó Ponzi đấy, không chơi thì biến, vào phá + kích động gây hoang mang ăn lol à. Thể hiện kiến thức sâu rộng thì biến chỗ khác mà thể hiện. Chơi được thì đăng ký + nạp tiền. *** rảnh háng mà ngồi đếm cua trong lỗ. Có chơi có chịu. Mày nhìn lại xem, bao nhiêu người năm ngoái vứt tiền vào Ocean Bank giờ còn *** rút ra đc kìa. Nên *** có gì là an toàn + tin cậy cả, kể cả mày đưa tiền cho ông bà mày giữ.
Thêm nữa, site này có nhiều người nạp cả tỉ bạc vào chứ *** phải ngồi gặm xu lẻ trong mấy cái site PTC cùi bắp của mày đâu.

Xin ĐM mày thêm lần nữa.
Sorry nay bạn gái ngày đèn đỏ, không làm ăn đc gì nên hơi nóng, các bạn thông cảm! DCMML....
Haha, em cũng định mà chưa kịp chửi. Bác nhanh tay wa

ông kia vào phân tích như đúng rồi, nói thì cũng k sai nhưng mà tự nhiên lòi ra chuyện câu ref thế là ăn gạch tới tấp :D

ông kia vào phân tích như đúng rồi, nói thì cũng k sai nhưng mà tự nhiên lòi ra chuyện câu ref thế là ăn gạch tới tấp :D
Phân tích toàn chuyện hiển nhiên, quá là thừa trong group này. Trong này thì làm gì có site nào ko phải Ponzi mà phải đi dạy ng khác. Lại còn chém thêm vài câu như fake nhân công, fake nhà máy gây hoang mang cho 1 số anh em trong khi bản thân có biết gì về nó đâu. Như thế lại chả ăn gạch...

Xin lỗi các bạn mình xin chửi ĐM mấy thằng nói site này có Ponzi hay không? Ừ thì nó Ponzi đấy, không chơi thì biến, vào phá + kích động gây hoang mang ăn lol à. Thể hiện kiến thức sâu rộng thì biến chỗ khác mà thể hiện. Chơi được thì đăng ký + nạp tiền. *** rảnh háng mà ngồi đếm cua trong lỗ. Có chơi có chịu. Mày nhìn lại xem, bao nhiêu người năm ngoái vứt tiền vào Ocean Bank giờ còn *** rút ra đc kìa. Nên *** có gì là an toàn + tin cậy cả, kể cả mày đưa tiền cho ông bà mày giữ.
Thêm nữa, site này có nhiều người nạp cả tỉ bạc vào chứ *** phải ngồi gặm xu lẻ trong mấy cái site PTC cùi bắp của mày đâu.

Xin ĐM mày thêm lần nữa.
Sorry nay bạn gái ngày đèn đỏ, không làm ăn đc gì nên hơi nóng, các bạn thông cảm! DCMML....
Hung hăng
Trẻ trâu
Không chịu nổi sự khác biệt.
Anh hùng bàn phím.
Mình sẽ không nói thêm ở topic này nữa vì nói đủ rồi, với cả 1 số tranh luận đã chuyển chửi cá nhân rồi, ko phải bàn về site nữa.

Đang bàn bạc với thớt 4k paypal trên fb :)

Was your trial account closed? If you have never withdrawn before, you CAN create a new account under your name and personal details, but with a different email address. You will then have 60 days to deposit on this new account to activate it.
If you had successfully withdrawn any earnings from the 20€ bonus previously, you CANNOT create a new account as this will be considered a multiple account and will be blocked anyway.

Mỗi tháng lại dành dụm dep một ít, kiến tha lâu ắt đầy tổ. Đã có 60 tấn rác đang chạy ngon lành

Tụt quần show luôn phía dưới đi em, cắt làm anh em tò mò :D

Thôi anh, thi thoảng vào show proof cái thế cho anh em có khí thế.
Show nhiều lại có người vào trách ngay.
Mục đích show chỉ để anh em có thêm động lực. Ko vì tư lợi cá nhân nào cả
Anh nào thích xem tài khoản của mình thì cứ inbox ass đây mình cho xem acc 60 tấn rác của mình khỏi phải lăn tăn nhé.
Mấy thành phần hay đá xéo thì ko tiếp :rolleyes::rolleyes:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,682
171,767
Latest member
tungduo0899
Back
Top Bottom