• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Bác tính không hề sai...nhưng mà em chỉ muốn nói một điều là dù dự án có chắc chắn đến mức nào..thì việc quản trị rủi ro cũng phải cân nhắc với mức lãi...mỗi người sẽ có một bài toán đầu tư khác nhau...ví dụ ở mốc điều 1. cách tính của bác lãi hơn nhưng sẽ chấp nhận rủi ro trong 13 chu kì...còn với cách này là hoàn vốn nhanh nhất, giảm rủi ro nhất nhưng lãi sẽ thấp hơn: chỉ dep 205e và và rút lãi hẳng chu kì..sau khoảng hơn 7 chu kì một tí đã hoàn vốn...và từ chu kì 8 trở đi chỉ có ăn lãi mà thôi...mức lãi không phải cao nhất...nhưng rủi ro thấp nhất..

Em chỉ nói thế này thôi: nếu site sống được 12 chu kì nữa thôi...vậy là cách tính của em lãi hẳn 4 chu kì, còn của bác sẽ lỗ 1 chu kì...:D

Nói chuẩn. Close topic! :D

Xuất phát dep từ 1000e. chơi đúng tới chu kỳ 10 nghỉ cứ lấy tiền lãi tái đầu tư
dep 1000 bán ra đc 750e lãi 140 * 9= 1260 . vốn và lãi 2110e lợi nhuận 201%.

xong chu kỳ 1 rút lãi dep vào 140e.

dep 1138 mua công cụ mất hết 23e. cái này là tiền lỗ. nhận
Rác: 1115 bán ra dc 836.25e lãi 156 * 9 = 1404.9 vốn và lãi 2241.15. lợi nhuận 196% ( băt đầu giảm)

xong chu kỳ 2 rút và dep 156e .nhưng mất 26e mua công cụ
dep 1294
Rác 1245 bán ra 933.75 lãi 174.3 * 9= 1568.7 vốn lẫn lãi 2502.45 lợi nhuận 193.39% ( giảm nữa)

cứ như thế các bạn lỗ nặng với tiền mua công cụ. buộc các bạn phải tái đầu tư. mua nhiều công cụ thì phải mất nhiều chu kỳ tái đầu tư.

Bây giờ tính tái đầu tư chơi 10 chu kỳ
dep 500e tái đầu tư 5 chu kỳ rồi thu lãi. khi bán ra 750 e tức 150%. sau 10 chu kỳ thu về 1267e . lợi nhuận 253%

dep 1300e tái đầu tư 4 chu kỳ bán ra 1500e tức 115%. sau 10 chu kỳ thu về 2737e. lợi nhuận 210%

Last edited:
Bạn phải nói rõ là 150% của số tiền nào - và thời gian là bao nhiêu lâu ?
150% tiền dep luôn chứ ko phải chỉ tiền rác không đâu. sau 10 chu kỳ là có ăn rồi. chơi nhiều thì chu kỳ càng nhiều lợi nhuận

Last edited:
lamgiauto có thể cho mình phí các loại dep và withdraw đc ko ạ! Mình thấy nạp creat card phí 5%! Còn tương lai withdraw thì rút về đâu là tốt nhất (Mình chưa có tài khoản BTC)

làm cai tk btc đi cậu. qua kia mình có đưa link lên topic site btc rồi đó. cậu vaod đăng ký rồi mai mình hướng dẫn cách mua. sau này rút về btc rồi bán lại cho mình hoặc thớt đây cũng đc.

em hỏi thật, bác có mệt ko :v

Em đọc còn thấy mệt. :D Cái topic này vốn ngày xưa lâu lâu mới thấy anh 6 vào up 1 cái. Giờ ngày nào cũng thấy post

Bạn phải nói rõ là 150% của số tiền nào - và thời gian là bao nhiêu lâu ?

Bây giờ tính tái đầu tư chơi 10 chu kỳ
dep 500e tái đầu tư 5 chu kỳ rồi thu lãi. khi bán ra 750 e tức 150%. sau 10 chu kỳ thu về 1267e . lợi nhuận 253%

dep 1300e tái đầu tư 4 chu kỳ bán ra 1500e tức 115%. sau 10 chu kỳ thu về 2737e. lợi nhuận 210%
Câu trả lời đây cậu

Đã đầu tư thì phải nghiêm cứu kỹ. Có như thế mới ko thiệt cho anh e.

mình tạo tk btc ở blockchain rồi có đc ko bạn! Mình có dùng paypal và webmoney và hay bán ở mấy trang exchange ! giờ mình mua BTC ở mấy trang đó đc ko bạn

Em đọc còn thấy mệt. :D Cái topic này vốn ngày xưa lâu lâu mới thấy anh 6 vào up 1 cái. Giờ ngày nào cũng thấy post
nhất là mấy cái cm chả hiểu mô tê gì cũng ý kiến, rút lãi rồi dep ăn rcb mà cứ 25% 25 25 =))

đc cậu. nhưng tốn hơn. cậu vào money exchange để tìm ai bán thì mua rồi tìm trung gian giao dịch cho an toàn

mình tạo tk btc ở blockchain rồi có đc ko bạn! Mình có dùng paypal và webmoney và hay bán ở mấy trang exchange ! giờ mình mua BTC ở mấy trang đó đc ko bạn
dùng coinbase ấy, khỏi tốn phí
thấy trang nào tin tường thì mua thoải mái.
mình thì vote cho kienex và santienao

75% tiền cậu dep vào chi. hễ mỗi lần cậu dep vào là tính 75% tiền dep để khi bán ra nó cộng dồn vào trừ luôn.:D đó là chưa tính tiền cậu mua công cụ nữa đó.
ặc bác tính kiểu gì thế .....
chơi gần năm rồi chưa thấy ai như bác :rolleyes:

thank làm giàu to! hiện tại mình mới dep 100e vào chơi thử qua 1 chu kỳ xem thao tác tái chế và withdraw thế nào, rồi đầu tư 1000e ăn lãi sau vậy ! Đầu tư 1000e luôn thì sợ cuối chu kỳ thao tác nhầm thì mất tiền oan ;))

rcb ngon hơn chủ thread luôn hihi

Mình lập thread này không vì mục đích câu kéo Ref bằng chế độ refback :D Vì mỗi cá nhân đều có quyền lựa chọ upline dựa trên các tiêu chí khác nhau. Anh em ủng hộ mình là cái tình, cái quý còn không thì mình vẫn hỗ trợ support tới bến dù là cấp dưới hay không, không quan trọng.

Last edited:
Mình lập thread này không vì mục đích câu kéo Ref bằng chế độ refback :D Vì mỗi cá nhân đều có quyền lựa chọ upline dựa trên các tiêu chí khác nhau. Anh em ủng hộ mình là cái tình, cái quý còn không thì mình vẫn hỗ trợ support tới bến dù là cấp dưới hay không, không quan trọng.
Vậy nên em vẫn theo anh từ bấy đến giờ...

Còn bác lamgiauto bác ý vẫn không hiểu cái chỗ rút ra dep vào rồi..hư...:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,982
171,045
Latest member
visaotaoden
Back