Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Các bác rút tiền về thẳng bank hay về thẻ visa vậy ạ :D Cuối tháng này làm quả rút đầu tiên nào

cho em hỏi ngu Wallet ID mình xem ở đâu vậy ? paypal mò mãi ko ra ... em vừa mới gọi xin cái code kích hoạt xong .
mà sao trang thanh toán online của em nó lại ko liệt kê dao dịch này nhỉ kể cả recyclix .
gọi hỏi tổng đài nó bảo số tiền vào tài khoản khoá ko biết đợi gì ...

Last edited:
cho em hỏi ngu Wallet ID mình xem ở đâu vậy ? paypal nhé mò mãi ko ra ... em vừa mới gọi xin cái code kích hoạt xong .
mà sao trang thanh toán online của em nó lại ko liệt kê dao dịch này nghỉ kể cả recyclix .
gọi hỏi tổng đài nó bảo số tiền vào tài khoản khoá ko biết đợi gì ...

Paypal là email đăng nhập.

Còn vần đề sau thì không hiểu ý bạn.

ko ghi giao dịch chỉ hiện số tiền phong toả .
còn nếu sau này em rút tiền thì nên chuyển qua đâu ?
ACCOUNT BALANCE hay PAYPAL?

eo ko biết sài bitcoin vì em biết chuyển vào ví chứ ko biết cách chuyển từ bitcoin vào ngân hàng mình ...

sau khi thành GRANULES em nên buy WASTE tiếp hay rút luôn cho nóng ?

ko ghi giao dịch chỉ hiện số tiền phong toả .
còn nếu sau này em rút tiền thì nên chuyển qua đâu ?
ACCOUNT BALANCE hay PAYPAL?

eo ko biết sài bitcoin vì em biết chuyển vào ví chứ ko biết cách chuyển từ bitcoin vào ngân hàng mình ...

sau khi thành GRANULES em nên buy WASTE tiếp hay rút luôn cho nóng ?

Blockchain / BTC-E bạn search hướng dẫn sử dụng trên google nhiều vô kể. 1 ngày tìm hiểu là thông thạo hết.

1. Sau 5 tuần bạn chỉ nhận được 14% x Tiền mua rác (Tuyệt đối không Sell). Tiền đã mua rác rồi thì bạn cứ để đó và Restart lại chu kỳ tái chế và tiếp tục chờ 5 tuần nữa nhận 14%.

Nếu bạn Sell sau khi kết thúc 5 tuần. Bạn chỉ nhận được 75% + 6% = 81%. Sell sau 2 chu kỳ = 10 tuần bạn chỉ nhận được 75% + 14% + 6% = 95%, cứ làm phép nội suy tiếp theo... Nếu đã xác định đầu tư vào Recyclix thì đừng nghĩ tới chuyện HIT and RUN mà hãy xem như nó là 1 quỹ tiết kiệm.

Và tới khi nào bạn nhận được nhiều lần 14% / 5 tuần rồi hãy tính chuyện Sell.

===================================
2. Nếu đầu tư > 1000 Euro. Các bạn bắt buộc phải mua Share ( Công cụ).

Share có 2 tác dụng chính:

- Tặng Quota ( Tăng số Kg rác ) mà các bạn bạn có thể mua. Vì hiện tại các bạn chỉ mua tối đa 5000kg rác = 1000 Euro.

- Có chức năng tăng lợi nhuận > 75% số tiền mua rác khi các bạn Sell.

Còn 14%/ 5 tuần x tiền mua rác là con số cố định.
===================================
Các bạn có thể vào Profile tài khoản thiết lập như hình sau để tất cả quá trình hoàn toàn tự động.

RC RC.png

Sau 5 tuần, không tái chế nữa mà đem đi bán là được 0.6$/kg đúng không anh ? Và toàn bộ số tiền bán được là của mình hả anh ?

Xác nhận lệnh rút ngày 21/6/2016 vừa về hôm nay 4/7/2016
Rút: 21E http://prntscr.com/bom2zp
Phí: 2E http://prntscr.com/bom3ot
Nhận: 19E x 24,715.08 = 469,587 (tỉ giá VCB mua chuyển khoản ngày 4/7/2016) http://prntscr.com/bom3vr

-> Tính ra tỉ giả qua wire tầm 469,587 / 21 = 22.361
-> Rút pp: tỉ giá pp về vn tầm 21.4 và tỉ giá Euro và USD là 1.112935 thì 1 EURO về tới bank vn qua paypal là 21.4 x 1.112935 = 23.816 (chưa tính fee paypal rút bank ) cao hơn so với wire
-> Bitcoin: tỉ giá hên xui theo sàn.
Chắc là ae sẽ ưu tiên BTC nhỉ?
Nhớ không nhầm là fee bank sẽ là 0.05% khi nhận tiền qua wire và min là 2 USD or Euro/món
Anh em có rút confirm giúp mình?

@SealTemSix

Nếu các bạn đã bỏ lỡ ngày mở cửa thăm quan các nhà máy của Recyclix ở Latvia vào tháng 5 - 2016 vừa qua. Thì các bạn cũng đừng băn khoăn lo lắng vì các bạn sẽ có cơ hội gặp gỡ Team và các nhà máy chính của Recyclix, lần này sẽ là ở BALAN. Hiện tại chưa có ngày cụ thể, nhưng Recyclix dự kiến sẽ mở cửa thăm quan các nhà máy vào cuối tháng 9 - 2016. Mình sẽ liên tục cập nhật cho các bạn về thông tin này.

Các bác cho mình hỏi deposit bằng visa và bằng BTC thì cái nào lợi hơn nhỉ?
Deposit bằng Visa thì tốn những phí gì nhỉ?

Các bác cho mình hỏi deposit bằng visa và bằng BTC thì cái nào lợi hơn nhỉ?
Deposit bằng Visa thì tốn những phí gì nhỉ?

Giả sử bạn Deposit 1000 EURO bằng VISA= Bạn bị trừ khoảng 26 triệu vnđ, tuy nhiên bạn chỉ nhận được 950 EURO trong tài khoản Recyclix ( Vì bạn bị trừ 5% phí Deposit = Visa ).

Với 26 triệu vnđ, bạn mua BTC với giá hiện tại khoảng 15.3 triệu = 1.699346405228758 BTC. Hiện tại 1 BTC có giá 600 EURO => bạn nhận được 1019.607843137255 EURO. ( Cái này tạm tính tại thời điểm hiện tại nhé ! )

=> BTC lợi hơn VISA.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,426
171,479
Latest member
top20nhacaiuytin

Most viewed of week