Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Chơi thì cứ chơi đi,nói nhiều làm gì. Chỉ sau 1 đêm suy nghĩ tìm hiểu, hôm sau nạp tiền mua luôn 12.932 kg rác
Đc vài chu kỳ rồi, và chưa bao giờ phải thất vọng vì thời gian thanh toán

Chơi thì cứ chơi đi,nói nhiều làm gì. Chỉ sau 1 đêm suy nghĩ tìm hiểu, hôm sau nạp tiền mua luôn 12.932 kg rác
Đc vài chu kỳ rồi, và chưa bao giờ phải thất vọng vì thời gian thanh toán

Cái kiểu thấy nó mọi thứ nó êm xuôi quá nên bắt đầu bán tín bán nghi ấy mà. :D.

Em đập tiền vào RC với CECVN chưa bh phải lo lắng bất kì vấn đề gì hay luật của nó ra sao. Cứ mặc kệ nó chạy, Admin sẽ tự biết phải làm gì tốt nhất cho site vì các site này đều là làm thật, lãi thật chứ ko phải ngồi chơi xơi nước lấy người sau trả người trước. Các site khác còn phải theo dõi hàng ngày. :rolleyes:

Cái kiểu thấy nó mọi thứ nó êm xuôi quá nên bắt đầu bán tín bán nghi ấy mà. :D.

Em đập tiền vào RC với CECVN chưa bh phải lo lắng bất kì vấn đề gì hay luật của nó ra sao. Cứ mặc kệ nó chạy, Admin sẽ tự biết phải làm gì tốt nhất cho site vì các site này đều là làm thật, lãi thật chứ ko phải ngồi chơi xơi nước lấy người sau trả người trước. Các site khác còn phải theo dõi hàng ngày. :rolleyes:

Đúng đó, chả phải suy nghĩ bận tâm gì nhiều, lâu lâu log in vào xem tí thui. Giờ chắc chỉ có CEC với cái này còn hi vọng. Chứ Revshare với trade bitcoin mong manh lắm, như đánh bạc vậy ấy :(

Đúng đó, chả phải suy nghĩ bận tâm gì nhiều, lâu lâu log in vào xem tí thui. Giờ chắc chỉ có CEC với cái này còn hi vọng. Chứ Revshare với trade bitcoin mong manh lắm, như đánh bạc vậy ấy :(

Rev thì dạo này đi xuống nhiều rồi. Giờ phong trào các site cho nhận mọc lên như nấm giống như thời rev mới ra. Ban đầu ít còn đỡ. Giờ site cho-nhận nhiều quá làm em chẳng dám vào site nào :D.

Còn trade btc thì đau tim là phải rồi. Em chơi dài hạn là chính. Chơi short với lướt sóng 1 ít để lấy tinh thần theo dõi giá btc hàng ngày là chính thôi :cool:

cái mà gọi là đc cộng % share thực ra đâu có giá trị gì tốt cho ngừơi đâu tư lắm lắm nhỉ. chỉ là một hình thức giữ lại tiền của nhà đầu tư thôi. nhưng mà nếu họ chơi 3 chu kỳ trở lên thì thì nó tăng %share lên phải ko,chứ đâu cần dep nhiều. hiểu vậy đúng ko. do làm biến đọc nên nghe máy pro nói sao thì hiểu và tin vậy rồi cứ thế mà dep vào bằng niềm tin trong sáng:D

cái mà gọi là đc cộng % share thực ra đâu có giá trị gì tốt cho ngừơi đâu tư lắm lắm nhỉ. chỉ là một hình thức giữ lại tiền của nhà đầu tư thôi. nhưng mà nếu họ chơi 3 chu kỳ trở lên thì thì nó tăng %share lên phải ko,chứ đâu cần dep nhiều. hiểu vậy đúng ko. donlamf biến đọc nên nghe máy pro nói sao thì hiểu và tin vậy rồi cứ thế mà dep vào bằng niềm tin trong sáng:D

Thì đúng là nếu chơi theo hướng để đấy rút lãi thì ko cần phải quan tâm đến cái %share làm gì đâu :D. Cứ mua đủ số kg rác tối đa là được.
Còn nếu chơi theo hướng bán sp thì sẽ có cách chơi khác thì lúc đấy mới thấy cái % share nó quan trọng. :cool:

topic cần lắm những pro nhiệt tình trả lời và những newbie nhiệt tình hỏi để cho sôi nổi làm khoáy động phong trào-ủng hộ topic luôn lên top:D cho @thớt đỡ phải up up:D

@SealTemSix vào xác nhận quan điểm nhé. ko thì a e ẩn dật trên núi tuyệt tình cóc hết là một mình thớt bơi đó nhé..

@SealTemSix vào xác nhận quan điểm nhé. ko thì a e ẩn dật trên núi tuyệt tình cóc hết là một mình thớt bơi đó nhé..

Hoàn toàn động ý !!! Recyclix không hề khó chơi. Chỉ cần anh em mới tham gia chịu khó theo dõi thread này vài ngày với những câu hỏi và câu trả lời mà anh em nêu ra ở trên là có thể nắm được toàn bộ nguyên lý hoạt động của REC.

Trong lúc chủ nhà đi vắng, chân thành anh em đã nhiệt tình hỗ trợ không ngừng nghỉ vì 1 cộng động recyclix phát triển !!!

Hỏi nhỏ thớt là một năm nay thớt ăn hoa hồng của recyclix trên 200 củ chưa nhể:D. nếu khó nói thì thôi nhé:D

Last edited:
Thớt có thể show cho mọi ng xem thớt đang hốt bnhiu tấn rác rồi k :D k thì thôi nhé

Hỏi nhỏ thớt là một năm nay thớt ăn hoa hồng của recyclix trên 200 củ chưa nhể:D. nếu khó nói thì thôi nhé:D
thế này mà cũng gọi là hỏi nhỏ à bác..=))))

:confused: Vừa phang 1 củ vào REC nghịch. Cho e hỏi tí. Deposit bằng bitcoin thì bao lâu dc nhỉ. Em chả hiểu cái 3 bước của nó là thế nào :mad:

Huong dan m rut tien ve the vcb duoc ko ban
Nên rút vào thứ 2,3,4. Tiền về trong 24h ;)
Country là Viet Nam
City là chi nhánh lúc làm thẻ
Address địa chỉ VCB thì 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam
Name là tên bank tức BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
SWIFT là nhận diện tức BFTVVNVX
IBAN account là số tài khoản nhận tiền :)
P/s: Link ảnh https://www.facebook.com/recyclixvi...78.1073741828.237817676600086/237946739920513

Nên rút vào thứ 2,3,4. Tiền về trong 24h ;)
Country là Viet Nam
City là chi nhánh lúc làm thẻ
Address địa chỉ VCB thì 198 Tran Quang Khai, Hanoi, Vietnam
Name là tên bank tức BANK FOR FOREIGN TRADE OF VIETNAM
SWIFT là nhận diện tức BFTVVNVX
IBAN account là số tài khoản nhận tiền :)
P/s: Link ảnh https://www.facebook.com/recyclixvi...78.1073741828.237817676600086/237946739920513
rút thứ 3 tuần trước ngày 21 mà hôm nay chưa có j trong vcb đây

test lần đầu chứ lần sau btc ah

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member
laikocotk