• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Di ra tiệm chup hình mang theo visa card và cmnd cầm trước ngực noi nó chup cho một tấm rồi lưu file jpg vào email để về nhà upload cho site. Chứ mình chup bằng dt thi no nói ko rõ net

Di ra tiệm chup hình mang theo visa card và cmnd cầm trước ngực noi nó chup cho một tấm rồi lưu file jpg vào email để về nhà upload cho site. Chứ mình chup bằng dt thi no nói ko rõ net
Cái Card và CMT bé tý chụp vs mình chắc nó ko nhìn rõ đc đâu :D Thế nó vẫn chấp nhận của cậu ak .

Noi thợ chup gần lấy từ bụng lên tren đầu. Noi chung la chup cái hinh như bức ảnh nó đưa vidu ra đo

bạn em mới ném vào 15k đây :oops: đúng là .......... tiền người ta :oops:

Tiền nhà người ta nó phải khác tiền nhà mình chứ. :oops:. Thím cũng show tiền nhà thím ra cho anh em xem nào

Tiền nhà người ta nó phải khác tiền nhà mình chứ. :oops:. Thím cũng show tiền nhà thím ra cho anh em xem nào

tiền nhà em thì cũng là tiền nhà người ta với bác thâu :oops:

Cho nó lên....để cùng ra đê:D

Có anh em nào ra đê với mình không ;)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member