Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Có anh em nào ra đê với mình không ;)

Nhận Pp không mất phí PP a :eek:. Em tưởng nhận gì cũng mất 4.4%+$0.3 :D. Không mất phí thì rút về PP cho nó ngọt. Ngân hàng nó cũng thu phí chuyển đổi ngoại tệ 5%

Nhận Pp không mất phí PP a :eek:. Em tưởng nhận gì cũng mất 4.4%+$0.3 :D. Không mất phí thì rút về PP cho nó ngọt. Ngân hàng nó cũng thu phí chuyển đổi ngoại tệ 5%
Chuyển vào site phí 5% rút ra lại cung mất 5% phi chuyể đổi tiền tệ nữa. Vay la hết lợi nhuận rồi con đâu. Đinh bỏ thêm vào cho đủ 1000e mà nghe vậy nãn vãi.
Thôi lỡ dep 258e rồi cho chạy 2 chu ky roi rút hết ko đầu tư nữa.

Chuyển vào site phí 5% rút ra lại cung mất 5% phi chuyể đổi tiền tệ nữa. Vay la hết lợi nhuận rồi con đâu. Đinh bỏ thêm vào cho đủ 1000e mà nghe vậy nãn vãi.
Thôi lỡ dep 258e rồi cho chạy 2 chu ky roi rút hết ko đầu tư nữa.

Rút về BANK không mất phí nhé! Tỷ giá đúng bằng tỷ giá 1 EURO / VNĐ của ngày tiền về BANK.

Phí chuyển tiền từ BALAN về VIỆT NAM là Recyclix chịu luôn cho bạn rồi.

Còn đây là Rác nhà người ta. 87 tấn ~ số lượng cá chết của 4 tỉnh Miền Trung. Chắc chết mất. Hàng này của tụi Pháp.

Còn đây là Rác nhà người ta. 87 tấn ~ số lượng cá chết của 4 tỉnh Miền Trung. Chắc chết mất. Hàng này của tụi Pháp.

View attachment 75621

Nó sắp full bộ tool rồi :D. Thật là kinh cmn khủng :cool:.

Nó sắp full bộ tool rồi :D. Thật là kinh cmn khủng :cool:.

Bởi vì thế mà Việt Nam không thể chen chân vào top 10 nước đầu tư vào REC :D

Không liên quan: REC sẽ có thêm 1 nhà máy ở Latvia vào trung tuần mùa thu 2016. Và 1 nhà máy ở Balan ở đầu mùa xuân 2017 cho anh em chất rác vào nhé!

Bởi vì thế mà Việt Nam không thể chen chân vào top 10 nước đầu tư vào REC :D

Không liên quan: REC sẽ có thêm 1 nhà máy ở Latvia vào trung tuần mùa thu 2016. Và 1 nhà máy ở Balan ở đầu mùa xuân 2017 cho anh em chất rác vào nhé!

View attachment 75650
lương tháng sau là xác định mua rác,
bạn nhậu, gái gú bỏ hết, tập trung ăn mì gói:confused:

rút bằng BTC có phí ko ta
không có hứng rút về bank cho lắm
Không. Nhưng giờ giá BTC thất thường lắm. Nếu rút thì chuẩn bị tâm lý vì hiện giờ BTC lên khá cao và có nguy cơ đột quỵ!

Không. Nhưng giờ giá BTC thất thường lắm. Nếu rút thì chuẩn bị tâm lý vì hiện giờ BTC lên khá cao và có nguy cơ đột quỵ!
rút về bán luôn thì sợ gì, tỉ lệ đột quỵ thấp lắm

Tiền rút nhiều thì rút về btc, ít thì rút về bank cho biết mùi thôi :D

bác có vẻ ko hiểu vì khi pay nó trả = tỉ giá ngay tại thời điểm đó = bitcoin chứ ko phải bác đầu tư 10 bit nó trả bác 1.4 bit sau 35 ngày. Nên cái chuyện bit cao or thấp chả ảnh hưởng gì.

bác có vẻ ko hiểu vì khi pay nó trả = tỉ giá ngay tại thời điểm đó = bitcoin chứ ko phải bác đầu tư 10 bit nó trả bác 1.4 bit sau 35 ngày. Nên cái chuyện bit cao or thấp chả ảnh hưởng gì.

Chính xác :D

Nước nổi bèo nổi. Nhiều người vẫn chưa hiểu nguyên lý EX giữa EURO = BTC của REC.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,858
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week