Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
@kiemtienonlinevoz cho mình hoi là khi bạn đặt lệnh rút tiền bao nhiêu thì khi nhận thì nhận đúng số tiền bạn muon rut đó hay là một phần tiền nó Trở lại tk balance. Vi dụ muốn rut 60e nhưng chi nhận 40e còn 20e trở lai hay la nhấn dc luôn 60e vậy

ko dep mà đủ min rút có rút đc ko
Rút được về bank , ko thể rút về BTC . Nhưng nó phiền phức 1 chút là tài khoản của cậu phải đúng info . VÀ Luật mới của nó vừa ra là các tài khoản ko đầu tư sẽ khóa sau 60 ngày hoạt động ...

Các bạn phải đặt câu hỏi tại sao 20e mới được rút. Mà không phải là năm hay 10e.Đó là cả một số tiền lớn đối với Dân mmo Khởi nghiệp. Cuối cùng bỏ 200 đô vào rồi cũng hồn vốn nhưng làm mất thời gian. Vì là chu kỳ càng nhiều mà vẫn giữ vốn đầu tư ít ỏi ban đầudo tái đầu tư thì khi rút ra nó sẽ tính phần trăm ROI cao. Nên tiên của mình vẫn còn ở lại.
Ps. Một vài suy nghĩ đắn đo trước khi tham gia đầu tư với mấy cái sai như thế này.

vì sao lại phải là 20 thì thấy chẳng có gì cần thắc mắc cả. Thông thường các site investment thì min dep luôn bằng min rút. :D.
Nó phải đặt ra min rút chứ cứ để tự do thì một ngày đến cả triệu lệnh 1 euro thì nó làm gì có đủ thời gian thanh toán rồi lại kêu nó scam ko send tiền trong thời gian 24-48h hay sao đó. Ngoài ra thì vì nó cho 20 euro free để mua rác nên nó cũng phải đặt min rút là 20 để ngăn chặn các thành phần chỉ chơi free lấy 20 xong lập acc khác để rút tiếp chứ

Last edited:
@kiemtienonlinevoz cho mình hoi là khi bạn đặt lệnh rút tiền bao nhiêu thì khi nhận thì nhận đúng số tiền bạn muon rut đó hay là một phần tiền nó Trở lại tk balance. Vi dụ muốn rut 60e nhưng chi nhận 40e còn 20e trở lai hay la nhấn dc luôn 60e vậy

Rút được hết sạch nhé. Muốn rút bao nhiêu thì nhập vào bấy nhiêu

Cho mình hỏi có cần phải nâng cấp lên gối share 1e hay 10e khi chi mua khoảng 2000kg rac ko

Nhìn lại quá trình phát triển từ 2009 và tầm nhìn đến năm 2020 của Recyclix. Sẽ có thêm nhiều nhà máy mới và rất nhiều nhiều rác sẽ tiếp tục được tái chế.

tam nhin.png

Anh đang thử sức với Offer, âu cơ mà mấy hôm nay toàn thấy dân Offer nhờ anh tư vấn mua rác. :oops: Làm mình nhụt chí theo.

Anh kiếm được với Offer thì pm em chơi với nhé. Đầu tư riết bỏ tiền vào rồi ngồi rút lãi về nên cũng thừa thời gian quá. Muốn kiếm thêm tí mà chưa biết làm gì :(:(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,422
171,476
Latest member
truongtuanit

Most viewed of week

Most discussed of week