Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Có thông báo mới kìa. Hình như tài khoản miễn phí sẽ không rút được tiền nếu không nạp tiền thêm vào trong vòng 60 ngày!!!

Hạn chế chơi acc free chùa. Những ai cheat acc bây giờ đều vô nghĩa.

After 60 days from the date of registration, accounts WITHOUT external deposits will be deleted.

Site sai này con ngon không thớt biết nó chơi một phát Đầm đà

Trước đay site recyclix.com là site ptc ko lẽ giờ nó chuyển qua Đây.cho hỏi chủ thớt còn bonus 20₫ Không mà đăng ký không được

Thím nào chơi bên Cecvn.com thì sẽ thấy dự án của Hoàng Thịnh plastic đầu tư siêu lợi nhuận từ việc tái chế rác đấy. Link youtube đây:

Ở VN đầy công ty cũng làm cái này rồi
Siêu gì đâu bác...mấy anh em có 8% một tháng..thấp hơn bên recyclix mừ...:D

Site sai này con ngon không thớt biết nó chơi một phát Đầm đà

Em mới đầu tư 85 triệu thui. Mỗi tháng đc khoảng 9 triệu tiền lãi thấy vẫn ít quá. Chắc mỗi tháng phải nạp thêm để mua rác tích trữ, chứ lãi thấp thế này đến bao giờ giàu được :(

:eek::eek::eek:. Tay to đây rồi.!

Mất 600 Euro tiền mua Share rồi bác ạ. Càng đầu tư nhiều càng mất nhiều tiền mua share, tiếc lắm

Thớt xem minh đã ref cậu chưa.mới dk đos

Cơ mà thấy xót lắm, hix. Các bác cứ đu theo em đi. Không có biệt thự ở phố cũng có biệt thự ở đê. :)

Thím mua gì mà lắm share thế :eek:. Em chỉ dự định mua 200 share đầu tiên để tăng limit lên 10000 kg rác thôi. Vì các các loại share sau chủ yếu tăng % khi bán sp chứ limit ko tăng được thêm bao nhiêu so với giá share :oops:

Thím mua gì mà lắm share thế :eek:. Em chỉ dự định mua 200 share đầu tiên để tăng limit lên 10000 kg rác thôi. Vì các các loại share sau chủ yếu tăng % khi bán sp chứ limit ko tăng được thêm bao nhiêu so với giá share :oops:
thì do bác ấy mua tổng 13 gần 14 tấn rác mà :D

Em mới đầu tư 85 triệu thui. Mỗi tháng đc khoảng 9 triệu tiền lãi thấy vẫn ít quá. Chắc mỗi tháng phải nạp thêm để mua rác tích trữ, chứ lãi thấp thế này đến bao giờ giàu được :(
chia bớt cho chúng em đi bác..hihi...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,864
Latest member
playboyhl

Most viewed of week