Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Trong mục profile cũng bị mất cái lưa chọn tự động tái chế rồi. Sau đợt chạy cuối cùng này thì tất cả sẽ chỉ còn bán rác và rút tiền về thôi

Trong mục profile cũng bị mất cái lưa chọn tự động tái chế rồi. Sau đợt chạy cuối cùng này thì tất cả sẽ chỉ còn bán rác và rút tiền về thôi
Thôi thì rút được đồng nào hay đồng ấy thôi chứ biết làm gì!

thế rác bị hold trc đó thì sao? có trả không hay chỉ số rác đang chạy?

mình request nó nút sell, nó bắt xác minh tài khoản cả 2 tháng nay... giờ nút Sell không hiện thì bán rác bằng gì @@

Pen..

mình request nó nút sell, nó bắt xác minh tài khoản cả 2 tháng nay... giờ nút Sell không hiện thì bán rác bằng gì @@
Nó sẽ hiện cái bảng thông báo như bên trên rồi thì chi còn cách bán rác. Với hiện tại chưa có thành phẩm ở đấy thì nút sell chưa hiện đâu. Nếu nó vẫn còn là 0 kg thì nút sell chưa hiện.

thế rác bị hold trc đó thì sao? có trả không hay chỉ số rác đang chạy?

Số rác bị đóng băng thì sẽ đc vào chương trình mới của nó gọi là đền bù thiệt hại trong thông báo. Nhưng chương trình mới như nào thì chưa có thông tin cụ thể

Nó sẽ hiện cái bảng thông báo như bên trên rồi thì chi còn cách bán rác. Với hiện tại chưa có thành phẩm ở đấy thì nút sell chưa hiện đâu. Nếu nó vẫn còn là 0 kg thì nút sell chưa hiện.

Số rác bị đóng băng thì sẽ đc vào chương trình mới của nó gọi là đền bù thiệt hại trong thông báo. Nhưng chương trình mới như nào thì chưa có thông tin cụ thể
Vậy là trc mắt bắt buộc phải sell hả cậu.?

ý mình là nó bắt mình xác minh tài khoản, đã 2 tháng không trả lời trả vốn gì, không nói là có xác minh được hay ko... giờ mình đang lo là nó ko cho xác minh mà cũng chẳng hiện nút Sell khi hết chu kỳ như bác nói... hoang mang quá :confused:

Vậy là trc mắt bắt buộc phải sell hả cậu.?
Bắt buộc mọi hoạt động tái chế bị dừng rồi. Ko sell thì để cũng ko sinh lãi

ý mình là nó bắt mình xác minh tài khoản, đã 2 tháng không trả lời trả vốn gì, không nói là có xác minh được hay ko... giờ mình đang lo là nó ko cho xác minh mà cũng chẳng hiện nút Sell khi hết chu kỳ như bác nói... hoang mang quá :confused:
Cứ vào tài khoản đi xem còn chỗ yêu cầu xác minh ko. Nó bỏ hết rồi thì phải

Cứ vào tài khoản đi xem còn chỗ yêu cầu xác minh ko. Nó bỏ hết rồi thì phải
nó bỏ cái dòng chờ xác minh rồi... nhưng mà ko thấy nó nói năng câu nào thấy trong lòng lo lo :confused:

Cứ để đấy không sell , chờ cho nó trả hết tiền lãi đang peding rồi tính tiếp.

Dự nó sẽ pay số lãi còn lại. Nó cắt thế này thì nó lời to rồi, còn anh em bị cắt thì xem như lõm ít nhất 50%. Mỗi acc nó ăn 50% và trả 50% thì cuộc làm ăn này nó lời quá còn gì. Lại hạ cánh an toàn, nhân vì sự ấy. haizzzz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,688
170,785
Latest member
hitcclub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week