Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Vậy là tiêu tùng dự án rác rồi. sắp cho chơi cái khác...

Đọc tin mới trên trang news của nó. Nghe giật gân đấy. Tình hình này là rất nhiều người sẽ la ó đây ..
- ban quản lý khủng hoảng .
- Dự án mới
- Kế hoạch bồi thường .
ba chấm ...
Chà chà . Tiền lãi mình vẫn rút đều mới ngại @@ , trong khi mọi người thì pending @@

Bác vẫn rút đều à, up ảnh cho mọi xem đê :D
em mới có 2 lệnh rút, tối qua về paypal 1 lệnh , tối kia về paypal 1 lệnh nữa. Vậy là 2 lệnh done.
Còn up ảnh thì em lười chụp , lười lập tài khoản . Còn các bác tin em thì ok , ko tin em cũng ok. Đợt lãi tới em sẽ thử rút qua card xem sao.
Cá nhân em thấy các bác lo lắng quá, nên em muốn động viên tinh thần, vì bản thân em được pay đều đặn, nên em thấy lạ ? có thể các bác rút vốn rút các kiểu trong khi nó đang khó khăn nên nó block hết các bác lại. Em thì ngược lại. Em ủng hộ thêm tiền, giúp chúng nó, dù chẳng nhiều đâu, em vừa được tái chế thêm, mà nó thì được thêm tiền vượt qua khó khăn.
Dù rằng, đợt skyllex vừa rồi em mất rất nhiều, nhưng đã tin thì giúp nhau qua cơn hoạn nạn, còn có trả hay không, thì do lương tâm của chúng nó thôi.

em mới có 2 lệnh rút, tối qua về paypal 1 lệnh , tối kia về paypal 1 lệnh nữa. Vậy là 2 lệnh done.
Còn up ảnh thì em lười chụp , lười lập tài khoản . Còn các bác tin em thì ok , ko tin em cũng ok. Đợt lãi tới em sẽ thử rút qua card xem sao.
Cá nhân em thấy các bác lo lắng quá, nên em muốn động viên tinh thần, vì bản thân em được pay đều đặn, nên em thấy lạ ? có thể các bác rút vốn rút các kiểu trong khi nó đang khó khăn nên nó block hết các bác lại. Em thì ngược lại. Em ủng hộ thêm tiền, giúp chúng nó, dù chẳng nhiều đâu, em vừa được tái chế thêm, mà nó thì được thêm tiền vượt qua khó khăn.
Dù rằng, đợt skyllex vừa rồi em mất rất nhiều, nhưng đã tin thì giúp nhau qua cơn hoạn nạn, còn có trả hay không, thì do lương tâm của chúng nó thôi.

Có lương tâm quá, cơ mà như thế thì chỉ có chết mất xác trong lĩnh vực này thôi

Có lương tâm quá, cơ mà như thế thì chỉ có chết mất xác trong lĩnh vực này thôi
Vâng, em chết nhiều rồi bác ạ. Chết nhiều nên em không nhẩy liều bác ạ. Dự án nghiêm túc, có thật , em chơi. Dù khó khăn cũng chơi. Còn để đổ tiền chung vào một cái thúng, rồi ai vào trước lợi trước thì em ko vào.

Chả hiểu sao các bác có thể nghĩ nó là dự án có thật, từ RC đến Sky.....Thủ dâm tinh thần sẽ khiến an tâm hơn sao?

Chả hiểu sao các bác có thể nghĩ nó là dự án có thật, từ RC đến Sky.....Thủ dâm tinh thần sẽ khiến an tâm hơn sao?
Với skyllex em đánh theo vì nhiều người đánh to, nói thẳng là em tham . Còn với recyclix em có con bạn bên Ba lan, nên có thể tạm tin là thật.
Còn thật tới mức nào, và ra sao thì em ko chắc chắn.
Chỉ biết 1 điều, các bác ko được pay. Còn em được Pay đều đặn. Nói chuyện với phòng support rất thoải mái, reply nhanh gọn , giải quyết cho em hầu hết thắc mắc một cách văn hóa lịch sự và tôn trọng nhau.
Chứ không phải mấy mail ngắn gọn, cụt lủn, thường thấy của bọn chụp giật scam . Em quá quen rồi.

Ai ko đc pay thì xác định chứ em vẫn nhận pay đều qua PP :rolleyes:. Chỉ là giờ phải đợi 3 tuần và 2 tuần chứ ko kiểu hàng tuần như trc. Đẹp trai có gì là sai :D

Ai ko đc pay thì xác định chứ em vẫn nhận pay đều qua PP :rolleyes:. Chỉ là giờ phải đợi 3 tuần và 2 tuần chứ ko kiểu hàng tuần như trc. Đẹp trai có gì là sai :D
Thế là h phải tạo paypal, ver rồi add vào rút ah

chưa đến kỳ rút nhưng nghe vài thông tin thấy cũng nhẹ nhàng hơn....

Thế là đúng rồi :v . Mỗi chuyển về Vn tốn phí kinh dị . Nên dồn cục rồi em mới rút .
Cập nhật mới nhất cho ae là cái pay của em đều đã done . Tức là tiền về trước, sau đó tình trạng pending mới hết.
Cám ơn ae đã đọc tin.

Đã tắt chức năng transfer từ ví sang Account balance
Nên giờ ko sell được nữa rồi
Vì sell sẽ coi như xong

Thế là đúng rồi :v . Mỗi chuyển về Vn tốn phí kinh dị . Nên dồn cục rồi em mới rút .
Cập nhật mới nhất cho ae là cái pay của em đều đã done . Tức là tiền về trước, sau đó tình trạng pending mới hết.
Cám ơn ae đã đọc tin.
bác chịu khó lập cái acc đi, ko tốn nhiu time đâu, r cho a e cái ảnh, cho an tâm đi bác.:D

Đã tắt chức năng transfer từ ví sang Account balance
Nên giờ ko sell được nữa rồi
Vì sell sẽ coi như xong
Vậy giờ mà sell là xác định nghỉ luôn :D.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,454
169,791
Latest member
wildestdream

Most viewed of week

Most viewed of week