Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Số rác bị done . tháng 6 sẽ trả lại hả các bác

Ngày đó đã đến, chia buồn với mọi người.

Nó vẫn pay, thấy trên fb có người up proof. Nếu mà chủ đích scam thì scam luôn cho rồi. Pay mần chi cho mệt thế. Các bác lạc quan lên nào. Lo lắng quá thì cũng ko giải quyết gì. Chỉ bị giam vốn thôi mà :(

Nó còn pay là còn sống.
Cứ ép nó quá nó đường cùng nó scam cho còn chết nữa.
Giờ nó khó khăn chưa giải quyết được đám lệnh cũ thì giảm lãi bằng cách này cách khác còn hơn ko bh nhận thêm được xu nào nữa.

Cứ lạc quan mà lo các site khác. Nó chỉ tạm đóng băng chứ ko lấy cả đâu.

Nó còn pay là còn sống.
Cứ ép nó quá nó đường cùng nó scam cho còn chết nữa.
Giờ nó khó khăn chưa giải quyết được đám lệnh cũ thì giảm lãi bằng cách này cách khác còn hơn ko bh nhận thêm được xu nào nữa.

Cứ lạc quan mà lo các site khác. Nó chỉ tạm đóng băng chứ ko lấy cả đâu.
anh ấy rất tỉnh và đập choai :D:D:D

Chơi mmo chưa bao giờ căng như lúc này

anh ấy rất tỉnh và đập choai :D:D:D

Qua bao sóng gió ACX nên giờ chai cmn mặt :D.

Ít ra RC nó vẫn kinh doanh thật nên còn nhiều hi vọng.

Lúc chơi revshare nó giảm lãi hàng tuần thì ko ai ý kiến gì. RC nó giảm lãi 2-3 tháng thì ko cho :D Đầu tư mà cứ suốt ngày lo lắng nhiều sao sống khoẻ sống tốt đc.

Qua bao sóng gió ACX nên giờ chai cmn mặt :D.

Ít ra RC nó vẫn kinh doanh thật nên còn nhiều hi vọng.

Lúc chơi revshare nó giảm lãi hàng tuần thì ko ai ý kiến gì. RC nó giảm lãi 2-3 tháng thì ko cho :D Đầu tư mà cứ suốt ngày lo lắng nhiều sao sống khoẻ sống tốt đc.
Vậy bác cùng thời acx với em rầu, quen dần với cảm giác bị thẻo của acx nên RC cũng ko đến mức quá bất ngờ haha

Lướt 1 vòng FB thì thấy nhà đầu tư đang rất giận dữ và cmt liên tục. Trong khi RC im lặng và vẫn ung dung post news mỗi ngày. Cũng ko thầy ad support nào reply. Có lẽ họ tạm thời im lặng để có 1 câu trả lời chung sau đó.

Vì một số bạn yêu cầu nên mình gửi các bạn Form yêu cầu Sell rác ở Recyclix nếu muốn! Lưu ý gửi bằng email đăng ký Recyclix vào E-mail: [email protected]

Last edited:
Ui dân chúng sell rác thế này thì RC khó lòng mà làm theo ý dân

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu