• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Bây giờ có nên đầu tư hay không ? Hay là chờ đến tháng 6

Thực ra đây cũng là 1 chiêu tát nước theo mưa thôi. Trong các bài báo, có bài nào nói đến recyclix đâu. Nó cần 1 lý do để cắt tạm thời lợi nhuận nhà đầu tư và kéo dài deadline 10/2017. Sau khi nhà đầu tư chần chừ đứng ngoài vì deadline đã gần đến.

Dự là nó sẽ pay đều trong thời gian cắt giảm để vuốt giận nhà đầu tư. Sau đó sẽ phục hồi lại sau tháng 6. Vì mục đích của nó là tạo lòng tin cho người mới join. Nên nếu nó cắt luôn thì nhà đầu tư phẫn nộ sẽ lên tiếng. Người mới lại càng không giám enjoy vào nữa thì nó chẳng thể thu hút thêm đầu tư.

chuẩn men, đa phần cam to hay cam nhỏ sẽ xuất hiện. còn RC có bán cam kiểu trí tuệ có khác :))

Bây giờ có nên đầu tư hay không ? Hay là chờ đến tháng 6
Đầu tư mới ko ảnh hưởng của vụ này. Đầu tư lúc nào cũng đc

Mình bị hụt mất 1/2 số rác. Ko biết đến tháng 6 có được trả lại ko các bác hichic hay là mất luôn ạ. Nếu đóng băng 1/2 số rác đó thì mình sell số rác còn lại thì đến khi nó trả lại mà trong khoảng thời gian đó mình ko có chạy rác thì nó có khoá tài khoản luôn ko ạ?

Mình bị hụt mất 1/2 số rác. Ko biết đến tháng 6 có được trả lại ko các bác hichic hay là mất luôn ạ. Nếu đóng băng 1/2 số rác đó thì mình sell số rác còn lại thì đến khi nó trả lại mà trong khoảng thời gian đó mình ko có chạy rác thì nó có khoá tài khoản luôn ko ạ?
Theo mình tìm hiểu thì 1 năm nếu không có hoạt động thì tài khoản sẽ bị xóa!
Tốt nhất nên chừa ít nhất 100kg ~ 20euro để tài khoản luôn hoạt động!

Xui rủi vậy trời, các lệnh btc đang xoay giờ chuyển qua in queue rồi, khi nào nó mới pay lại ta?

Tháng 6 sẽ trả lại.

Theo mình tìm hiểu thì 1 năm nếu không có hoạt động thì tài khoản sẽ bị xóa!
Tốt nhất nên chừa ít nhất 100kg ~ 20euro để tài khoản luôn hoạt động!
Nếu mail cho nó sell hết thì làm sao để chừa lại 100kg rác đây bác?

Vấn nạn chung, đau khổ chung. Các group nước ngoài cũng đag khóc thành sông. RC vẫn im lặng, thôi thì chờ xem diễn biến sắp tới ra sao vậy.

Nó kích hoạt nút sell. Còn mình muốn sell bao nhiêu thì sell hã bác? Ok thanks bác.
Kể cả bắt sell hết thì dep lại 20eur có sao mà lăn tăn lắm thế bác
Đang hỏi vụ cắt rác là tạm thời hay vĩnh viễn, chờ maul nó cho chắc

Kể cả bắt sell hết thì dep lại 20eur có sao mà lăn tăn lắm thế bác
Đang hỏi vụ cắt rác là tạm thời hay vĩnh viễn, chờ maul nó cho chắc
Em cũng đã hỏi support rồi.
Theo tiêu đề của nó là "temporary decline" tức là tạm thời. Tháng 6 lại cho chạy lại. Nhưng vẫn hỏi cho chắc ăn

Giờ này mà support vẫn trả lời thím à, chắc nó cử mấy đứa bảo vệ ngồi trả lời thay rùi, hehe
Có trả lời mà. Chỉ là hơi lâu thôi =)).
Ko còn trong 24h mà gần tuần

Em cũng đã hỏi support rồi.
Theo tiêu đề của nó là "temporary decline" tức là tạm thời. Tháng 6 lại cho chạy lại. Nhưng vẫn hỏi cho chắc ăn
bác lo lót sao hay thế, gần đây mail cho nó bằng tiếng anh tiếng u mà nó im re luôn.

rác làm mình nhớ wtf quá,
lúc rút tiền thay đổi xoành xoạch, sau đó rơi vào trạng thái đổi 10 ăn 1, rồi đóng băng, rồi trao đổi, .........không bit bây giờ thế nào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom