Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
có nhưng mà nó có thể change thành như vầy : scam all còn bác thì ăn thêm đc 15 ngày rồi bác cũng ra đê luôn :oops:
chu kì nó 5 tuần chắc cả kịp ăn bác ợ..:D

chu kì nó 5 tuần chắc cả kịp ăn bác ợ..:D

bởi vậy cùng 1 nguyên tắc mạo hiểm cùng % rủi ro thì ng ta sẽ chọn cái nào có lời hơn :rolleyes:

MỜI CÁC BẠN ĐĂNG KÝ HỘI THẢO RECYCLIX Ở CHÂU ÂU.

http://www.onlineregistration.co.uk/shows/prse/15/regprse.php?new=1for

Last edited:
Anh @SealTemSix cho em hỏi giờ đầu tư bằng thẻ credit card có bị giới hạn bao nhiêu € một ngày hay một lần đầu tư không.:) và site này được rcb bao % ah.

Thứ hai, giờ đầu tư vào có nên mua share các công cụ ngay không. Hay ban đầu chỉ tập trung vào nguyên liệu.

Cuối cùng là mấy cái share đấy có làm giảm thời gian 1 full cycle không. Hay chỉ giúp tăng mức bán từ 25% lên tối đa 50%:D

Anh @SealTemSix cho em hỏi giờ đầu tư bằng thẻ credit card có bị giới hạn bao nhiêu € một ngày hay một lần đầu tư không.:) và site này được rcb bao % ah.

Thứ hai, giờ đầu tư vào có nên mua share các công cụ ngay không. Hay ban đầu chỉ tập trung vào nguyên liệu.

Cuối cùng là mấy cái share đấy có làm giảm thời gian 1 full cycle không. Hay chỉ giúp tăng mức bán từ 25% lên tối đa 50%:D

Đầu tư bằng Credit Card bị giới hạn / 1 lần: Min: € 20, Max: € 500, Fee: 5 %

Site này em đăng ký rồi báo anh trước vì phần quản lý ref của site này gặp 1 số vấn đề như chỉ hiện người đăng kỳ nặc danh - email nó không hiện, nếu confirm thông tin được thì RCB 6%.

< 1000 Eu thì theo anh không nên mua công cụ mà chỉ tập trunh mua Waste.

Công cụ không rút ngắn thời gian hoàn thành 1 cycler mà chỉ giúp tăng giá của hạt thành phẩm.

Em tham khảo qua hướng dẫn TA : https://recyclix.com/tutorial/

Và bảng tính: https://recyclix.com/calc/

Đầu tư bằng Credit Card bị giới hạn / 1 lần: Min: € 20, Max: € 500, Fee: 5 %

Site này em đăng ký rồi báo anh trước vì phần quản lý ref của site này gặp 1 số vấn đề như chỉ hiện người đăng kỳ nặc danh - email nó không hiện, nếu confirm thông tin được thì RCB 6%.

< 1000 Eu thì theo anh không nên mua công cụ mà chỉ tập trunh mua Waste.

Công cụ không rút ngắn thời gian hoàn thành 1 cycler mà chỉ giúp tăng giá của hạt thành phẩm.

Em tham khảo qua hướng dẫn TA : https://recyclix.com/tutorial/

Và bảng tính: https://recyclix.com/calc/

Vây em sẽ đăng ký trước và đê báo thông tin cho anh.
Chắc tầm giữa tháng 12 đủ lúc đập vào site là OK.:D Giờ đầu tư revshare ko yên tâm mấy, Cho vào đây coi như gửi ngân hàng dài hạn, hàng tháng nhận lãi.

Mà max payout là bao nhiêu hả anh

Vây em sẽ đăng ký trước và đê báo thông tin cho anh.
Chắc tầm giữa tháng 12 đủ lúc đập vào site là OK.:D Giờ đầu tư revshare ko yên tâm mấy, Cho vào đây coi như gửi ngân hàng dài hạn, hàng tháng nhận lãi.

Mà max payout là bao nhiêu hả anh

Không có max em nhé!

WITHDRAWAL OF PROFITS
You can withdraw your earnings to your Paypal account, Bitcoin wallet, or a SEPA bank account. The minimum withdrawal amount is 20€. In order to place a payout request, please click on your balance button at the upper right corner in your member’s area page, specify the necessary payout amount, choose the payout method, and provide all necessary information about the payee.

Payout requests are processed on business days during working hours, from 10 AM to 5PM, Warsaw time. All Bitcoin payments are performed automatically, Paypal requests are processed the same day, and bank transfers are made on business days only.

Không có max em nhé!

WITHDRAWAL OF PROFITS
You can withdraw your earnings to your Paypal account, Bitcoin wallet, or a SEPA bank account. The minimum withdrawal amount is 20€. In order to place a payout request, please click on your balance button at the upper right corner in your member’s area page, specify the necessary payout amount, choose the payout method, and provide all necessary information about the payee.

Payout requests are processed on business days during working hours, from 10 AM to 5PM, Warsaw time. All Bitcoin payments are performed automatically, Paypal requests are processed the same day, and bank transfers are made on business days only.

Em đã ref xong, email [email protected] :)

Em thấy your master là Nguyen Kien. :) Có phải là anh không @SealTemSix

Cái dòng này nghĩa là gì hả anh.
Restart cycles and compound profit after the cycles end automatically

Em đã ref xong, email [email protected] :)

Em thấy your master là Nguyen Kien. :) Có phải là anh không @SealTemSix

Cái dòng này nghĩa là gì hả anh.
Restart cycles and compound profit after the cycles end automatically

Tự động khởi động lại chu kỳ tái chế rác cho em sau 5 tuần, tránh trường hợp em quên.

Okie đã thấy em!

Tự động khởi động lại chu kỳ tái chế rác cho em sau 5 tuần, tránh trường hợp em quên.

Okie đã thấy em!
ớ anh ơi..nó có cái chức năng tự động khởi động lại chu kì ạ...em toàn bấm tay..:oops::oops::oops:

ớ anh ơi..nó có cái chức năng tự động khởi động lại chu kì ạ...em toàn bấm tay..:oops::oops::oops:
Em vào phần Profile của tài khoản để thiết lập tự động em nhé!

profit cứ bị compound như thế thì làm sao rút được hả anh:confused:. Hay cái profit này và cái 14%/chu kì thu được là khác nhau

1 Compounding earnings option calculates profit based on a scenario when additional waste is purchased until the recycling quota limit hasn't been reached. Such strategy allows to maximize your overall returns.

2 Return on Cycle (ROC) is the earnings of the user resulting from plastic recycling. We calculate ROC based on the current price of waste and your gross profit after the end of the previous cycle.

Em vào phần Profile của tài khoản để thiết lập tự động em nhé!

1 Compounding earnings option calculates profit based on a scenario when additional waste is purchased until the recycling quota limit hasn't been reached. Such strategy allows to maximize your overall returns.

2 Return on Cycle (ROC) is the earnings of the user resulting from plastic recycling. We calculate ROC based on the current price of waste and your gross profit after the end of the previous cycle.

Hôm trước mở ở phiên bản mobile nó không đầy đủ.

Hôm nay mở ở laptop thì thấy thế này. nên chọn "take profit" hay "compound profit" hả anh 6 :D Em chưa có xiền đầu tư ngay nhưng đang dùng tạm cái 20 euro nó cho sẵn để bắt đầu :D

Boss Auto cũng có hội thảo các kiểu, haizzz
1 thằng đi cho thuê ảo 1 thằng có nhà máy thật và làm 1 công việc thực.

Boss scam cũng 1 phần là vì VN, vì tụi đa cấp của VN.

Bro lôi boss vào có ý gì đây?

Hôm trước mở ở phiên bản mobile nó không đầy đủ.

Hôm nay mở ở laptop thì thấy thế này. nên chọn "take profit" hay "compound profit" hả anh 6 :D Em chưa có xiền đầu tư ngay nhưng đang dùng tạm cái 20 euro nó cho sẵn để bắt đầu :D

View attachment 65476

Em muốn nhận Profit để tút thì chọn take còn compound là nó chuyển qua mua rác cho em luôn đó.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,379
172,482
Latest member
weishao

Most discussed of week

Most discussed of week