Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
à mình nói nhầm @_@. Nó chỉ cho ăn lãi khoảng 18 chu kỳ nữa thôi nha, sau đó chia lãi kiểu khác, chắc là ít hơn.đến tháng 10/2018 là hết hạn đó cậu

pác làm hết hồn...em bị bịnh yếu tim nhaz pác :confused::confused::confused:

à mình nói nhầm @_@. Nó chỉ cho ăn lãi khoảng 18 chu kỳ nữa thôi nha, sau đó chia lãi kiểu khác, chắc là ít hơn.
đến tháng 10/2018 là hết hạn đó cậu
sau 10/2018 miễn có chia là được, sợ có xóa sổ mấy acc đầu tư nhỏ lẻ :)

sau 10/2018 miễn có chia là được, sợ có xóa sổ mấy acc đầu tư nhỏ lẻ :)

ừ cậu, nỗi sợ thành hiện thực rồi đó :D nó không cho đầu tư nhỏ lẻ nữa nhé, acc nhỏ lẻ là đi tong hết :D, đến thời gian đó nó mang tính là cổ đông mua cổ phần, chứ không phải góp tiền lẻ như này nữa :D

ừ cậu, nỗi sợ thành hiện thực rồi đó :D nó không cho đầu tư nhỏ lẻ nữa nhé, acc nhỏ lẻ là đi tong hết :D, đến thời gian đó nó mang tính là cổ đông mua cổ phần, chứ không phải góp tiền lẻ như này nữa :D
uhm lại góp tiền để cùng nhau ăn thôi heee

đến tháng 10/2018 thì thường là số tiền của cậu được gấp 3.26 lần.
thế ko còn ăn lãi 14% 5 tuần nữa hả cậu

thế ko còn ăn lãi 14% 5 tuần nữa hả cậu
đến lúc đó chưa biết cơ chế trả lãi của nó ra sao cậu ơi.
nếu bây giờ cậu dep 100$ thì đến tháng 10/2018 là cậu có tất cả 326$ nha. Sau đó còn được nhận lãi hay không thì còn tùy cơ chế của Rec.

Nói chung là không bao giờ lỗ :) Đến lúc trước ngày nó đóng đăng ký mà mình đầu tư thì vẫn không lỗ :) Nó tính hết rồi ;)

Theo Giả thuyết 10/2018 hết nhận lãi hả các bạn. tiền mình đầu tư vào nó trả lại hay sau :(

Theo Giả thuyết 10/2018 hết nhận lãi hả các bạn. tiền mình đầu tư vào nó trả lại hay sau :(

Có bao nhiêu rác thì đem bán thu lại chứ sao.

Đầu tư ăn lãi ngập mặt còn đòi lại vốn

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,741
170,832
Latest member
doantuan

Most viewed of week

Most viewed of week