• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix Recyclix - Recyclix.com.

Status
Not open for further replies.
Dạo này btc confirm lâu thật, tiền gửi từ tối qua mà tới giờ chưa đc cf nào

Ko hiểu nguyên nhân nhưng sẽ mất khoảng 18-24h đấy. Nên cứ kệ nó đấy đi

Phí chuyển quá thấp chứ nguyên nhân gì. Tôi để ý mấy lần rồi, phí chuyển từ recyclix chỉ bằng 1/10 mức bình thường :(

vẫn chưa hiểu lắm, nếu là tài chế rác thì hình thức mình đầu tư vào nó có phải làm gì nwax ko

Anh xài Coinbase vẫn nhanh lắm mà nhỉ.

vẫn chưa hiểu lắm, nếu là tài chế rác thì hình thức mình đầu tư vào nó có phải làm gì nwax ko

Hoàn toàn tự động nên bạn chỉ việc đầu tư tiền vào và chơ tiền về.

nó là do phí thấp nên mức độ ưu tiên ko cao, do họ dùng bitcoin core nên phí này ko fix được cố định là 0.0001 hoặc 0.001 ( bitcoin-0.13.0 ) bản này nó là vậy

fee bitcoin.png

Ok bạn đã thấy tin nhắn, thanks bạn nhé!

Khi nào anh em mình được rút tiền từ Recyclix sau 1s là tiền về thẻ Visa như tụi EU nhỉ. Rút càng nhiều càng không bị thu phí.
Hay thật đó anh..trên 100E lại free fee..:D

Đã mở được tài khoản rồi các thím à, hết cả hồn :D

Công nhận là recyclix hỗ trợ tốt và nhiệt tình nhưng mà khoản xin mở lại tài khoản hơi mất nhiều giấy mực. Các thím ấy review tới 2 lần, làm mình phải 2 lần selfie

Khả năng fake acc thì chắc là die

Đã mở được tài khoản rồi các thím à, hết cả hồn :D

Công nhận là recyclix hỗ trợ tốt và nhiệt tình nhưng mà khoản xin mở lại tài khoản hơi mất nhiều giấy mực. Các thím ấy review tới 2 lần, làm mình phải 2 lần selfie

Khả năng fake acc thì chắc là die

View attachment 84913

Vụ này có bạn đi 2k rồi đó anh, :D

Vụ này có bạn đi 2k rồi đó anh, :D
hơ vậy à, anh tưởng mỗi anh bị block thôi chứ

nói thật là không hiểu hệ thống lúc đó kiểu gì ấy chứ, anh đăng nhập các site khác vẫn vào ầm ầm

hơ vậy à, anh tưởng mỗi anh bị block thôi chứ

nói thật là không hiểu hệ thống lúc đó kiểu gì ấy chứ, anh đăng nhập các site khác vẫn vào ầm ầm

Vụ lệch giờ chỉ xẩy ra với I phone anh ah. Các hệ điều hành khách chưa thấy gặp

Rút Mastercard dc ko nhỉ

Được nhưng mới áp dụng cho thẻ của EU thôi.
Chắc phải 1 thời gian nữa mới cho toàn thế giới hoặc ko bh :D

Được nhưng mới áp dụng cho thẻ của EU thôi.
Chắc phải 1 thời gian nữa mới cho toàn thế giới hoặc ko bh :D
Cứ BTC là tiện nhất và fee thấp nhất nhé các thím, sau này chuyển sang ngoại tệ nào cũng dễ

Rút về Visa/MC nói là ko mất phí khi họ gửi thôi chứ nhận về tk mình cũng mấy một ít đấy, với lại rút về thẻ để chi tiêu online còn được, chứ ra ATM rút tiền mặt thì ...

Cứ BTC là tiện nhất và fee thấp nhất nhé các thím, sau này chuyển sang ngoại tệ nào cũng dễ

Rút về Visa/MC nói là ko mất phí khi họ gửi thôi chứ nhận về tk mình cũng mấy một ít đấy, với lại rút về thẻ để chi tiêu online còn được, chứ ra ATM rút tiền mặt thì ...

Em cũng hay chi tiêu online nên mới hi vọng thế. Còn ko thì vẫn btc mà phang thôi ;)

Tiền ref cũng phải đủ 20e mới cho rút hả mấy thím ? nó cộng vào cột bên phải chứ không cộng vào account balance.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom